ขายที่ดิน ใน ชลบุรี
(มี ที่ดิน 533)
Land for Sale – Huai Yai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿2,550,000
(฿3,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,550,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Bo Kwang Thong 4 Rai Soi Nong Yai Phao-Charoen Chokdee
บ่อกวางทอง, บ่อทอง, ชลบุรี
฿2,600,000
(฿406/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อกวางทอง, พัทยา
ขายที่ดินบ่อกวางทอง 4 ไร่ ซอยหนองยายเภา-เจริญโชคดี ตำบลบ่อกวางทอง อำเภอบ่อทอง ชลบุรี ที่ตั้ง ต.บ่อกวางทอง อ.บ่อทอง จ.ชลบุรี ใกล้ถนน 331 - 2.2 กม. เนื้อที่ 4 ไร่ ผังเมืองสีเหลืองอ่อนที่ดินป...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 36.3 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale in Ban Bueng
หนองอิรุณ, บ้านบึง, ชลบุรี
฿2,600,000
(฿811/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองอิรุณ, พัทยา
ที่ดินเปล่า 2 ไร่ต.หนองอิรุณ อ.บ้านบึง จ.ชลบุรีห่างแยกหรองเสม็ด(ถนน 311) 6 กิโลห่างโลตัสบ้านบึง 15 กิโลห่างเซ็นทรัลชลบุรี 37 กิโล
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 26.55 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ban Bueng Chon Buri
หนองไผ่แก้ว, บ้านบึง, ชลบุรี
฿2,600,000
(฿969/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไผ่แก้ว, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,680 ตรม. อยู่ในทำเล หนองไผ่แก้ว, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,680 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 3.72 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 SQW Land for sale Near Panya Resort
เหมือง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿2,600,000
(฿6,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เหมือง, พัทยา
ขายที่ดิน ถมแล้ว 100 ตรว. ใกล้ถนนสุขุมวิท ใกล้ปัญญารีสอร์ท ใกล้ทะเล เข้าซอยไดนาสตี้ไทล์ท้อป ขนาดที่ดิน : 100 ตรว. (ผู้ซื้อชำระค่าโอน)ตำแหน่งที่ตั้ง ซอย เทศลาลพัฒนา 2 ซอย 2(ซอยข้างไดนาสตี้ไทล์ท้อป...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 5.04 กม.
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Pretty Building Lot Backing Creek and Forest
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿2,775,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 740 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,775,000 (฿0/ตรม.)
Details:
740 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 1.36 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Selling new house and 5 plots of vacant land, Chonburi, near Amata Nakorn
นาเริก, พนัสนิคม, ชลบุรี
฿2,790,000
(฿7,610/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาเริก, พัทยา
##ขายบ้านพร้อมที่ดิน ราคา2.79ล้าน โอนฟรีสำหรับหลังแรก สวยน่าอยู่โครงการใหม่ 3หองนอน2ห้องน้ำ1ห้องครัวใกล้เซเว่น 10 นาทีใกล้รพ.พนัสนิคม15นาทีใกล้ปั๊มน้ำมัน5นาทีใกล...
Details:
366 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nong Yai, Chonburi, 277 rai, purple zone (zoning), near Asia Clean Industrial Estate.
ห้างสูง, หนองใหญ่, ชลบุรี
฿2,800,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้างสูง, พัทยา
ขายที่ดินหนองใหญ่ ชลบุรี 277ไร่ สีม่วงลาย ใกล้นิคมเอเชียคลีน เหมาะสำหรับทำ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า ฟาร์ม พิกัด ต.ห้างสูง อ.หนองใหญ่ จ.ชลบุรี *จุดเด่นที่ดิน* -ติดถนน หน้ากว้าง ประมาณ 580 เมตร -เ...
Details:
443,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Phanat Nikhom, Chonburi, 518 rai. Yellow zone, suitable for factory construction, located along Highway 331.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาวังหิน, พนัสนิคม, ชลบุรี
฿2,800,000
(฿3/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาวังหิน, พัทยา
ขายที่ดินพนัสนิคม ชลบุรี 518 ไร่ สีเหลือง ติดถนน331 เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง คลังสินค้า พิกัดที่ดิน ต.นาวังหิน อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี *จุดเด่นที่ดิน* -เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง คลังสินค้า ...
Details:
828,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for building house
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿2,800,000
(฿8,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 320 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Phanat Nikhom, Chonburi, 34 rai 16 sq.wa. Yellow zone. Adjacent to Highway 331.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองเหียง, พนัสนิคม, ชลบุรี
฿2,800,000
(฿51/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองเหียง, พัทยา
ขายที่ดินพนัสนิคม ชลบุรี 34ไร่ 16ตรว. สีเหลือง ติดถนน331 เหมาะทำ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า บ้านจัดสรร พิกัด ต.หนองเหียง อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี *จุดเด่นที่ดิน* -ติดถนนลาดยาง หน้ากว้าง 162 ม. ยา...
Details:
54,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Hot Deal!! Land For sale at Pong Mabprachan
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿2,880,000
฿3,200,000
(฿4,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 600 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,880,000 (฿0/ตรม.)
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Good Location Land in the Heart of Pattaya for Sale with Building
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿2,900,000
฿3,290,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
ขายด่วน!!! ที่ดินทำเลดีใจกลางเมืองพัทยา พร้อมสิ่งปลูกสร้างเดิม บรรยากาศเงียบสงบ เหมาะสำหรับสร้างบ้านเดี่ยว โกดัง หรือ ทาวน์โฮมได้ถึง 3 หลัง หรือ เก็บไว้ทำกำไร ขนาด 61 ตารางวา (หน้ากว้าง 15 เมตร, ลึก 1...
Details:
244 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.45 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Na Pa Subdistrict, Mueang District, Chonburi Province.
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿3,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาป่า, พัทยา
ขายที่ดินเปล่าแปลงสวยตำบลนาป่า จ.ชลบุรี ขนาดที่ดิน 2 งาน 3,000,000 ลบ. ไฟฟ้า ประปา ท่อระบายน้ำ ครบ ที่ดินน้ำไม่ท่วม ไม่ต้องถมแล้ว สูงเท่าถนนแล้ว เป็นที่ที่ไม่วุ่นวาย เงียบสงบ การเดินทางสะดวก ใกล้ถนนบ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Phan Thong, Chonburi, 8 rai, yellow zone, near Nong Hong Subdistrict Administrative Organization.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองหงส์, พานทอง, ชลบุรี
฿3,000,000
(฿234/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองหงส์, พัทยา
ขายที่ดินพานทอง ชลบุรี 8ไร่ สีเหลือง ใกล้ อบต.หนองหงษ์ เหมาะทำโรงงาน โกดัง บ้านจัดสรร พิกัดที่ดิน ต.หนองหงษ์ อ.พานทอง จ.ชลบุรี *จุดเด่นที่ดิน* -เหมาะทำโรงงาน โกดัง บ้านจัดสรร -ติดถนนคอนกรีต หน้...
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
6 Rai of Vacant Land for Sale in Nong Yai
หนองใหญ่, หนองใหญ่, ชลบุรี
฿3,000,000
(฿312/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองใหญ่, พัทยา
ขายที่ดินเปล่า หนองใหญ่ ติดถนนใหญ่ จำนวน 6 ไร่ ที่ดิน สด1
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Beautyful Land for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿3,200,000
(฿3,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2-63 Rai Land for Sale in Ko Chan
เกาะจันทร์, เกาะจันทร์, ชลบุรี
฿3,200,000
(฿926/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะจันทร์, พัทยา
ขายที่ดิน 2 ไร่ 63 ตารางวา ยกแปลง หนองมะนาว ตำบลเกาะจันทร์ อำเภอเกาะจันทร์ จังหวัดชลบุรี แถมฟรี ยูคาลิปตัสอายุครบ2ปี ดูแลต่อครบ3ปีตัดขายได้เลย น้ำไฟผ่าน ใกล้ตลาด ใกล...
Details:
3,452 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 55.24 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale Soi Khao Mon 11 - Sattahip
พลูตาหลวง, สัตหีบ, ชลบุรี
฿3,200,000
(฿3,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลูตาหลวง, พัทยา
ขายที่ดินสวย 200 ตารางวา ซอยเขาหมอน 11 – สัตหีบ ที่ดินถมแล้ว พร้อมรั้วล้อมรอบ เข้าออกสะดวก ติดถนนสาธารณะ เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักตากอากาศ หรือบ้านหลังใหม่ในบรรยากาศสงบ &n...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Big land plot with perimeter wall 5 minutes from Mabprachan
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿3,300,000
(฿3,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
โอกาสพิเศษ! ขายที่ดินขนาดใหญ่ ในทำเลที่เป็นที่ต้องการมาก 5 นาทีจากทะเลสาบมาบประชันในพัทยา พร้อมกำแพงสร้างใหม่รอบแปลง (มูลค่า 400.000 บาท) ฟรี
Details:
840 ตรม.
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
660 SQM Land for Sale in Pong
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿3,400,000
(฿5,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 660 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
660 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 0.29 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land and House for Sale in Mueang Chon Buri
บ้านปึก, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿3,500,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านปึก, พัทยา
ขายที่ดิน พร้อมบ้าน พิกัด ถนนมิตรสัมพันธ์ อ่างศิลา ทำเลดี ขนาด 140 ตร.ว. (ค่าโอนคนละครึ่ง สถานที่ใกล้เคียง ตลาดประมงอ่างศิลา เขาสามมุข หาดบางแสน
Details:
560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา
คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับที่ดิน และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน ชลบุรี
เข้าสู่ระบบ
ลงทะเบียน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Huay Yai
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿3,500,000
(฿4,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land Area 1 Ngan 93.8SQW Soi Nong Kho 37
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
฿3,500,000
(฿4,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุรศักดิ์, พัทยา
ถนนกว้าง 6 ม. ใกล้ ห้างเจปาร์ค 1 กม. ใกล้ รพ.สมิติเวช
Details:
775.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 5.81 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale Bang Lamung
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿3,500,000
(฿2,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,248 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,248 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, size 400 square wah, Samnak Bok Subdistrict, Mueang District, Chonburi Province
หนองข้างคอก, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿3,500,000
(฿2,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองข้างคอก, พัทยา
🎉 ขายที่ดินขนาด 400 ตารางวา ต.สำนักบก อ.เมือง จ.ชลบุรี 🎉 ราคา 3,500,000 บาท 🎉 ค่าโอนคนขายอออก ทำเล ✅ใกล้ถนนมิตรภาพ 3057 อมตะนคร-บ้านบึง ✅ ใกล้ อบต.สำนักบก อมตะนคร ✅ ด้านหน้าติดถนนคอนกรีต...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Nong Ri Subdistrict, Mueang District, Chonburi Province
หนองรี, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿3,500,000
(฿546/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองรี, พัทยา
Vายที่ดิน ต.หนองรี อ.เมือง จ.ชลบุรี รายละเอียดที่ดิน ✅ แปลง 1 -- ขนาด 2 ไร่ 1 งาน 54.5 ตารางวา ✅ แปลง 2 -- ขนาด 2 ไร่ 1 งาน 54.4 ตารางวา ✅ ถ้ารวมพื้นที่สองแปลงคือ 4 ไร่ 3 งาน 8.9 ตารางวา เงื่อนไข ค...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
11-2-78 Rai Land for Sale in Sri Racha
เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี
฿3,500,000
(฿187/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาคันทรง, พัทยา
เขาคันทรง หุบบอน อ.ศรีราชา จ. ชลบุรี11 ไร่ (8 ไร่ 81 ตรว) (3 ไร่ 1 งาน 97 ตรว)- ผังสีเหลืองอ่อน- ที่ดินอยู่ใก้ล EAST WATER หุบบอน - ใก้ลนิคม เหมราช บ่อวิน ปิ่นทอง โครงการ 1,2,3 - ถนนตัดผ่านทะลุได้หลาย...
Details:
18,712 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 19.03 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Huai Kapi Subdistrict , Chonburi
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿3,570,000
(฿2,270/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,568 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยกะปิ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,570,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,568 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Huai Yai Beautiful Location
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿3,718,000
(฿26,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 143 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,718,000 (฿0/ตรม.)
Details:
143 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 0.98 กม.
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
...
17
18
61 - 90 จาก 533 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 229 ยูนิต
ราคา: ฿64.9K - ฿36.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 79 ยูนิต
ราคา: ฿12K - ฿572M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 62 ยูนิต
ราคา: ฿559K - ฿3.59B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 58 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿549M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านบึง
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿405M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พนัสนิคม
มี 31 ยูนิต
ราคา: ฿283K - ฿140M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พานทอง
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿130M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ่อทอง
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿949K - ฿355M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะจันทร์
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿350K - ฿69.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองใหญ่
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿949K - ฿8.39M
ทำเลที่ตั้ง
1
จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,487,930
▲ 8.5%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 22 โครงการ สำหรับที่ดินในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง