ขายคลังสินค้า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 339)
ดูรูปทั้งหมด
Large Warehouse and Office in Soi Romklao 4 for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿40,000,000
(฿12,300/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 8 ห้องนอน ใน มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,248 ตรม. อยู่ในทำเล มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿12,315/ตรม.)
Details:
8
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
3,248 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
ขายโรงงานสำเร็จรูปพร้อมดำเนินงานได้ทันที
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿40,000,000
(฿28,500/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿28,571/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชั้น 1
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Brand new factory with all necessary permits (Form 4) for battery production, on nearly 3 rai of land.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿40,000,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
โรงงานสภาพใหม่ ดีไซน์ทันสมัย พร้อมออฟฟิศ 3 ชั้น ตั้งอยู่บน ที่ดินหน้ากว้างถึง 103 เมตร ก่อสร้างได้อย่างลงตัว ใหม่ และเท่มีสไตล์ ดีไซน์สวย โครงสร้างดี และพร้อมในการใช้งาน โรงงา...
Details:
2,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿40,000,000
(฿27,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
Details:
1,450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿40,000,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
Details:
2,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿40,000,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
Details:
2,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿40,000,000
(฿27,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
Details:
1,450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿40,000,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
Details:
2,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Brand new factory with a valid factory license (Form 4) for battery production, on nearly 3 rai of usable land.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿40,000,000
(฿27,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
Details:
1,450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory for sale, 3 rai (approximately 1.2 acres), with a 12-year lease extension. Profit of 57 million baht!!
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿42,000,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน นาดี, สมุทรสาคร
ขายโรงงาน ขนาด 3 ไร่ พร้อมเช่าต่อ 12 ปี พร้อมเช่าทันทีไม่ต้องรอ สำหรับนักลงทุนที่ต้องการมีรายได้ แบบ Passive Income มากถึง 7.7% ต่อปี เก็บค่าเช่าเดือนละประมาณ 270,000 บาท หรือปีละ 3,240,0...
Details:
3,580 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Fully Licensed Dual Factory Building + Villa Total 2Rai Land
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿43,000,000
(฿43,300/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 5 ห้องนอน ใน หนองแขม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 992 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแขม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได...
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
992 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2554
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sales in Chainat
วังไก่เถื่อน, หันคา, ชัยนาท, ไทย
฿45,000,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน วังไก่เถื่อน, ชัยนาท
อยู่ในทำเล วังไก่เถื่อน, ชัยนาท ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿50,000/ตรม.)
Details:
900 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse near New Laem Thong Food Factory for Sale
ดอนยายหอม, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿48,900,000
(฿195,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน ดอนยายหอม, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนยายหอม, นครปฐม และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2552
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Supplement Factory for Sale
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿48,900,000
(฿32,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน หนองขาม, พัทยา
ขายพร้อมเครื่องจักร สูตรสิทธิบัตร และ ฐานลูกค้าเดิม พร้อมดำเนินกิจการต่อได้ทันที โรงงานมีมาตราฐาน FDA GMP HACCP สามารถส่งออกได้ ใกล้ท่าเรือแหลมฉบัง สนามบินสุวรรณภูมิและอู่ตะเภา
Details:
7
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 11.5 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ดูรูปทั้งหมด
Large epoxy flooring factory for sale, almost 3 rai (approximately 1.2 acres).
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿49,000,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน นาดี, สมุทรสาคร
โรงงานพื้นที่ใช้สอยรวมกว่า 4,400 ตารางเมตร หลังนี้ ตั้งอยู่บนเนื้อที่เกือบ 3 ไร่ รูปทรงถุงเงิน ที่มีหน้ากว้าง 49 เมตร ติดถนนคอนกรีต รถสามารถเข้าออกได้สะดวก ลึก 84-86 เมตร จากทางด้านซ้ายและด้านขว...
Details:
4,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿49,000,000
(฿14,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน นาดี, สมุทรสาคร
Details:
3,300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿49,000,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน นาดี, สมุทรสาคร
Details:
4,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large epoxy flooring factory for sale, almost 3 rai (approximately 1.2 acres), with ample usable space.
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿49,000,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน นาดี, สมุทรสาคร
Details:
4,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿49,000,000
(฿1,110/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน นาดี, สมุทรสาคร
Details:
44,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with factory, 5 rai, Muang Lai plan, Nikhom Phatthana District, Rayong Province
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿50,000,000
(฿27,700/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน พนานิคม, ระยอง
ขายที่ดินพร้อมโรงงาน 5 ไร่ ผังม่วงลาย ทำเลทอง 📍ต.พนานิคม อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ราคา 50,000,000 บาท เท่านั้น พื้นที่ใช้สอย โรงงานมากกว่า 1,700 ตารางเมตร 💢มีใบอนุญาต รง.4 - พร้อมเครน 3 ตัว - เครน...
Details:
1,800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office Building Plus Warehouse in Rama 3 For Sale And Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 10 ห้องนอน ใน ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร
ประกาศขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง พื้นที่แปลงงามสวยสี่เหลี่ยมคางหมู ทำเลดีอยู่ข้างเทสโก้โลตัสพระราม 3 ฝั่งตรงข้ามเซ็นทรัลพระราม 3 ลักษณะเด่น: ทำเลทองเหมาะสร้างเป็นที่อยู่อาศัยส่วนบุคคลที่ต้องการ...
Details:
10
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 0.65 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Factory for Sale in Soi Ramintra
มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000,000
(฿41,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
ขายโรงงาน ซอยรามอินทรา127 ใกล้ตลาดมีนบุรี ห่างจากถนนรามอินทรา200 เมตร ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ -ตั้งอยู่ซอยรามอินทรา 127 มีนบุรี -พื้นที่ใช้สอย 1,200 ตารางเมตร รวมชั้นลอย -พื้นที่โดยรวม 3...
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 3.75 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Factory for Sale in Soi Ramintra 127
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000,000
(฿39,400/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
ขายโรงงาน ซอยรามอินทรา127 ใกล้ตลาดมีนบุรี ห่างจากถนนรามอินทรา 200 เมตร ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ -ตั้งอยู่ซอยรามอินทรา 127 มีนบุรี -พื้นที่ใช้สอย 1,200 ตารางเมตร รวมชั้นลอย -พื้นที่โดยรวม...
Details:
1,268 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 1.14 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful and rare first-line sea view shops on Jomtien Beach
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿51,000,000
(฿50,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿51,000,000 (฿51,000/ตรม.)
Details:
1,000 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Bang Bua Thong - Suphan Buri Road
ราษฎร์นิยม, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿52,000,000
(฿6,490/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ราษฎร์นิยม, นนทบุรี
อยู่ในทำเล ราษฎร์นิยม, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿52,000,000 (฿6,500/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 22.67 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Big Warehouse for Sale, Phra Nakhon Si Ayutthaya
คลองพระยาบันลือ, ลาดบัวหลวง, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿54,000,000
(฿11,200/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน คลองพระยาบันลือ, พระนครศรีอยุธยา
อยู่ในทำเล คลองพระยาบันลือ, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿54,000,000 (฿11,250/ตรม.)
Details:
2
Bathroom(s)
4,800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with 1 Rai Land for Sale in Mueang Chaiyaphum
ในเมือง, เมืองชัยภูมิ, ชัยภูมิ, ไทย
฿55,000,000
(฿54,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 7 ห้องนอน ใน ในเมือง, ชัยภูมิ
โรงงานน้ำดื่ม พร้อมกิจการ จังหวัดชัยภูมิ เนื้อที่ 1 ไร่ 3 อาคาร บ้านเดี่ยว 7 นอน 8 น้ำ เฟอร์บิวท์อิน น้ำดื่มบริสุทธิ์ มาตรฐาน R.O. ค่า Ph 7.2 เอกลักษณ์เฉพาะแบรนด์ มีระบบและส่งต่อลูกค้าให้ในทุกอำเภอ มี...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: Oil storage warehouse on Sao Hai Pok Paek Road, very good location
เสาไห้, เสาไห้, สระบุรี, ไทย
฿55,000,000
(฿1,280/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน เสาไห้, สระบุรี
ขายโกดังจอดรถน้ำมันเส้นเสาไห้ป๊อกแป๊ก ทำเลดีมาก ติดต่อ คุณเกริก093-441-5691 ขายโกดัง เสาไห้ สระบุรี 11ไร่ 3งาน6ตารางวา ออฟฟิศ จอดรถน้ำมัน สำนักงาน ที่ดินสวยติดถนนเส้นคลังน้ำมันเสาไห้ป๊อ...
Details:
43,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2562
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For Sale or Rent Large Warehouse Complex with 2 Buildings on a 16 Rai 2 Ngan Plot of Land
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เกาะพลับพลา, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, ไทย
฿58,500,000
฿58,500,000
(฿10,400/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน เกาะพลับพลา, ราชบุรี
ขายหรือเช่า โกดังขนาดใหญ่ มี2อาคาร ที่ดินขนาด 16ไร่ 2งาน พร้อมอาคารโรงงาน 2อาคาร เขตเทศบาล ต.เกาะพลับพลา อ.เมือง จ.ราชบุรี ใกล้เขางู ใกล้วัดหนองหอย ติดถนนดำ ไปตัวเมืองราชบุรีแค่10กิโลเมตร (10นาที)&nbs...
Details:
5,625 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 22.65 กม.
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7 rai of land for sale, including usable area and a fully concrete yard.
ท่าไม้, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿59,000,000
(฿307,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ท่าไม้, สมุทรสาคร
ขายที่ดิน 7 ไร่ พร้อมพื้นที่ใช้สอย ลานคอนกรีตเต็มพื้นที่ สำหรับเป็นพื้นที่จอดรถบรรทุก เทรลเลอร์ หรือ ใช้พื้นที่วางของกลางแจ้งได้ แข็งแรง ซื้อแล้วไม่ต้องทำเพิ่ม ล้อมด้วยรั้วคอนกรีต ตลอดแนว...
Details:
192 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
8
9
10
11
12
241 - 270 จาก 339 ยูนิต
ไทย
ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
สมุทรสาคร
มี 130 ยูนิต
ราคา: ฿849K - ฿260M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 39 ยูนิต
ราคา: ฿190K - ฿154M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿79.9K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 21 ยูนิต
ราคา: ฿6.69M - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 19 ยูนิต
ราคา: ฿3.2M - ฿449M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿8.49M - ฿519M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿135K - ฿61.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿9.49M - ฿799M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿2.85M - ฿26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปราจีนบุรี
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿36M - ฿805M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ซี เฮเว่น
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿4,993,740
▲ 2.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿3,595,493
▼ -12.5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿6,092,363
▲ 0.8%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
5
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿5,193,490
▼ -48.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 732 โครงการ สำหรับคลังสินค้าในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง