ขายคลังสินค้า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 339)
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse + land for sale 20-3-15 rai, 9 warehouses, full tenants, Nikhom Phatthana
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿120,000,000
(฿47,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 9 ห้องนอน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
ขายโกดัง+ที่ดิน 20-3-15 ไร่ มีโกดัง 9 หลัง โกดังมีลูกค้าเช่าแล้วทั้งหมด ใกล้แยกมาบข่า ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ซื้อแล้วมีรายได้ทันที โกดัง+ที่ดิน 20-3-15 ไร่ บนที่ดินมีโกดัง 9 หลัง โกดัง...
Details:
9
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Buy now and immediately earn 700,000 baht/month, 7% return per year.
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿120,000,000
(฿12,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน มาบข่า, ระยอง
ซื้อแล้วมีรายได้ทันที 7 แสนบาท/เดือน ผลตอบแทน 7% ต่อปี ขายโกดัง+ที่ดิน 20-3-15 ไร่ โกดัง 9 หลัง พร้อมผู้เช่าเต็ม ห่างนิคมอุตสาหกรรม CPGCเพียง 6 กม. ใกล้แยกมาบข่า ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ...
Details:
10,024 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2570
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale on Ban Bueng-Klaeng Road
บ้านบึง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿130,000,000
(฿23,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน บ้านบึง, พัทยา
ขายที่ดิน-อาคาร/โชว์รูม-คลังสินค้า/โรงงาน ติดถนนสายบ้านบึง-แกลงที่ดินติดถนนสาย 344 หน้ากว้าง 64 เมตร เนื้อที่ทั้งหมด 11 ไร่มีอาคาร 2 หลัง - อาคารหลังที่ 1 ขนาดพื้นที่ใช้สอยภายในอาคาร 1,500...
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
5,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชายหาด 21.13 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! Land with existing buildings/warehouse, over 4 rai, and permits.
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
สำโรงกลาง, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
฿145,000,000
(฿46,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สำโรงกลาง, สมุทรปราการ
ข้อมูลอสังหาฯ พื้นที่ : 4 ไร่ 2 งาน 2.5 ตร.ว. (7,210 ตร.ม.) พื้นที่ใช้สอย : 3,145 ตร.ม. ***รายละเอียด*** ขายด่วน! ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง/โกดัง 4 ไร่เศษ และใบอนุญาตโรงงาน พื้นที่สีส้ม (มีใบ รง...
Details:
3,145 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2557
ดูรูปทั้งหมด
For sale/rent: 100% genuine purple zone industrial land with warehouse.
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿150,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ขาย/เช่า คลังสินค้าพร้อมสำนักงาน หลังซอย อบต.คลองมะเดื่อ เหมาะสำหรับท่านที่มองหาหรือต้องการขยายกิจการ เนื้อที่ 13 ไร่ 33.3 วา จังหวัดสมุทรสาคร หน้...
Details:
750 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿150,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
Details:
750 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿150,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
Details:
750 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale in Chum Saeng
หนองกระเจา, ชุมแสง, นครสวรรค์, ไทย
฿150,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน หนองกระเจา, นครสวรรค์
ขายโรงสีข้าว ขนาด 90 ไร่ อ. ชุมแสง จ.นครสวรรค์ รายละเอียด : ประเภท : โรงสีข้าว อบข้าว เก็บข้าว พื้นที่ดินประมาน 90 ไร่ โรงสีมีเนื้อที่ประมาณ 90 ไร่ หน้ากว้างประมาณ 150 เมตร มีลานด้า...
Details:
40,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale with Office Building Bang Bua Thong–Suph
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿154,000,000
(฿15,200/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿154,000,000 (฿15,266/ตรม.)
Details:
10,088 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2551
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale in Mueang Nakhon Ratchasima
จอหอ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿158,000,000
(฿526,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน จอหอ, นครราชสีมา
ถนนมิตรภาพ ต.จอหอ อ.เมืองนครราชสีมาเนื้อที่ 15 ไร่ 64 ตารางวา พื้นที่โครงสร้างคอนกรีตเสริมเหล็ก ฯลฯจอดรถสิบล้อได้ 60-70 คันมีโกดังรองรับสินค้า 2000 ตันมีอาคารสำนักงาน 2 ชั้น มีเรือนพักอาศั...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 6.39 กม.
สร้างเสร็จ 2516
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
曼谷附近,16000㎡厂房/仓库,出租或出售
บางขวัญ, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿160,000,000
(฿12,300/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บางขวัญ, ฉะเชิงเทรา
อยู่ในทำเล บางขวัญ, ฉะเชิงเทรา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า ได้ที่ราคา ฿160,000,000 (฿12,308/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿2,200,000 ต่อ...
Details:
13,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2557
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Samut Sakhon Warehouse with Office for Sale
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿170,000,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 8,784 ตรม. อยู่ในทำเล คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿170,000,000 (฿19,353/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
8,784 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 9.57 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory for sale + Office for sale (Chonburi, Thailand)
หนองซ้ำซาก, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿198,000,000
(฿5,890/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน หนองซ้ำซาก, พัทยา
โรงงาน + สำนักงาน ขาย (ชลบุรี, ประเทศไทย) ตำบลหนองสามสาก อำเภอบ้านบึง จังหวัดชลบุรี ราคา: 198ล้านบาท พื้นที่ใช้สาทั้งหมด: 33,600 ตร.ม. พื้นที่ดิน: 19 ไร่ 2 งาน 84 ตร.ว. รายละเอียดพื้นที่ใช้สอย: ✅ โรง...
Details:
33,600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory for Sale Purple City Plan Bang Pu
บางปู, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿200,000,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บางปู, สมุทรปราการ
จุดเด่น :: - ผังเมืองสีม่วงเข้ม - การคมนาคมสะดวกเข้าออกได้หลายทาง - ใกล้ถนนสุขุมวิท (ทล.3) เพียง 600 m :: รายละเอียด :: - ขนาด 8 ไร่ 3 งาน 77 ตร.วา - พื้นที่ 14805 ตรม. - ชนิด . ห้องนอน . ห้องน้ำ - จำ...
Details:
17,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 9.14 กม.
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Thai pig farm for sale in Saraburi, land with buildings, more than 303 rai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สองคอน, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿212,600,000
(฿437/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สองคอน, สระบุรี
ขายฟาร์มหมูภาคกลาง ขายฟาร์มหมูสระบุรี ต.สองคอน อ.แก่งคอย จ.สระบุรี ขายฟาร์มสุกรระบบปิดขนาดใหญ่ เกือบ 303 ไร่กว่า (จำนวน4โฉนด) จ.สระบุรี รวมห้องแล็ป รวมฟาร์ม ราคาปกติ 220,400,000 บาท ขายร...
Details:
485,592 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2556
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prachin Buri Warehouse for Sale with 22-0-8.5 Rai
กรอกสมบูรณ์, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿220,000,000
(฿48,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน กรอกสมบูรณ์, ปราจีนบุรี
โรงงาน/โกดัง – ศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี -รายละเอียดเกี่ยวกับประกาศ: โรงงาน ปราจีนบุรี สถานที่ตั้ง 161 หมู่ 10 ติดถนนสายฉะเชิงเทรา - กบินทร์บุรี (ทล.304) บริเวณ กม. 73+100 ในพื้นที่องค์การบริหารส่วน...
Details:
4,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานีรถไฟ 88.95 กม.
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory and Warehouse for Sale or Rent in Sri Maha Pho
ศรีมหาโพธิ, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿220,000,000
(฿48,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี
โรงงาน/โกดัง – ศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี -รายละเอียดเกี่ยวกับประกาศ: โรงงาน ปราจีนบุรี สถานที่ตั้ง 161 หมู่ 10 ติดถนนสายฉะเชิงเทรา - กบินทร์บุรี (ทล.304) บ...
Details:
4,500 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory for sale on 14 rai of land located in Sin Industrial Estate.
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿250,000,000
(฿24,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน โคกขาม, สมุทรสาคร
ขายโรงงาน บนที่ดิน 14 ไร่ 96.4 ตารางวา ตั้งอยู่ในนิคมอุตสาหกรรมสินสาคร ต.โคกขาม อำเภอเมืองสมุทรสาคร ขายโรงงาน ที่ดิน ในเขตนิคมอุตสาหกรรม ผังที่ดินสีม่วง อำเภอเมืองสมุทรสาคร ร...
Details:
10,059 ตรม.
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿250,000,000
(฿24,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน โคกขาม, สมุทรสาคร
อยู่ในทำเล โคกขาม, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿250,000,000 (฿24,853/ตรม.)
Details:
10,059 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 9.3 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ชานบ้าน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
14-0-96.4 Rai of Land with Warehouse for Sale in Mueang Samut Sakhon
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿250,000,000
(฿24,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน โคกขาม, สมุทรสาคร
ขายที่ดินพร้อมโรงงานในนิคมอุตสาหกรรมการพิมพ์สินสาคร สมุทรสาคร 14 ไร่ 96.4 ตารางวา อาคารโรงงาน : ตัวโรงงาน โกดังเก็บสินค้า โรงอาหารสำหรับพนักงาน ที่จอดรถสำนักงาน : ห้องผู้บริหาร ห้องทำงาน ห้องประช...
Details:
10,059 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 17 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A factory of 9,270 square meters, plus 7.5 rai of vacant land and worker accommodation.
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿260,000,000
(฿28,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ท่าทราย, สมุทรสาคร
ให้คุณเป็นเจ้าของโรงงานสภาพใหม่บนเนื้อที่ 12-2-86 ไร่ กับฮวงจุ้ยดีๆ หน้าที่ดินหันทิศใต้รับลมเย็นตลอดปี เพิ่มความอลังการและความน่าเชื่อถือด้วยตัวที่ดินหน้ากว้าง 83 ม. ติด ถนนสาธารณะลาดยาง...
Details:
9,270 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿260,000,000
(฿28,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ท่าทราย, สมุทรสาคร