ขายคลังสินค้า ใน เมืองชุมพร, ชุมพร

      (มี คลังสินค้า 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      วังไผ่
      มีคลังสินค้า 1
      ขายคลังสินค้า ใน วังไผ่, ชุมพร, วังไผ่, เมืองชุมพร
      ขายคลังสินค้า ใน วังไผ่, ชุมพร, วังไผ่, เมืองชุมพร
      ขายคลังสินค้า ใน วังไผ่, ชุมพร, วังไผ่, เมืองชุมพร
      ขายคลังสินค้า ใน วังไผ่, ชุมพร, วังไผ่, เมืองชุมพร
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคลังสินค้า ใน วังไผ่, ชุมพร, วังไผ่, เมืองชุมพร
      Warehouse for sale or rent in Chumphon.
      ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      วังไผ่, เมืองชุมพร
      ฿3,900,000 (฿4,260/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า ใน วังไผ่, ชุมพร
      ขายหรือให้เช่าโกดัง   เนื้อที่ 250 ตารางวา ราคา 3,900,000 บาท 💵   โฉนดครุฑแดง💯 พร้อมโอน   ที่ตั้ง📍 จ ชุมพร อ เมือง ต วังไผ่ ใกล้ สหกรณ์ออมทรัพย์ครู ใกล้ ห้าง แมคโคร โลตัส บิ๊กซี...
      Details:
      920 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2547
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชุมพร
      3. เมืองชุมพร

      ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของเมืองชุมพร

      วังไผ่
      วังไผ่
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.92M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคลังสินค้าในเมืองชุมพร

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคลังสินค้าในเมืองชุมพร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเมืองชุมพร

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดคลังสินค้า ใน เมืองชุมพร ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เมืองชุมพร

      ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองชุมพร อยู่ที่ประมาณ ฿3,920,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองชุมพร อยู่ที่ประมาณ ฿3,920,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองชุมพร อยู่ที่ ฿4,260 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองชุมพร อยู่ที่ ฿4,260 ขณะนี้ใน เมืองชุมพร มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เมืองชุมพร มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ คลังสินค้า ใน เมืองชุมพร

      เมืองชุมพร เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 798 ตร.กม. และมีแค่ 17 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เมืองชุมพร ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 92,733 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 46,233 คน และผู้หญิง จำนวน 46,500 คน ซึ่งถ้าหากเทียบกับขนาดของพื้นที่ในจังหวัดเมืองชุมพร ก็จะเห็นว่ามีความหนาแน่นของประชากรมากพอสมควร เนื่องจากอัตราความหนาแน่นของประชากรต่อพื้นที่ อยู่ในระดับ 116 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร นั่นเอง

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของคลังสินค้าในเมืองชุมพร จะอยู่ที่ประมาณ ฿3,920,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่เหมาะกับ ผู้ที่รายได้พอประมาณ หรือในวัยหนุ่มสาวที่ทำงานมาได้สัก 3-5 ปี โดยตลาดกลุ่มผู้ซื้อคลังสินค้า นี้ ต้องการซื้อเพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัว (ในกรณีที่ยังไม่ได้แยกครอบครัว) ซึ่งผู้พัฒนาอสังหาฯ ต้องสร้างโดยใช้วัสดุที่มีคุณภาพมากขึ้น ที่ดินต้องมีขนาดใหญ่มากขึ้น หรือ อยู่ในแหล่งที่เดินทางไปยังสถานที่ต่างๆ ได้สะดวกขึ้น อีกทั้งควรต้องมีพื้นที่ใช้สอยมากขึ้น ดังนั้นราคาจึงแปรผันไปตาม อรรถประโยชน์ที่ผู้ซื้อจะได้รับ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿4,260 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ คลังสินค้า ใน เมืองชุมพร แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 1 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ คลังสินค้า ใน เมืองชุมพร

      • 1. เลขที่ยูนิต: U1867646 - Whole Building for Sale in Mueang Chumphon ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 52 ตรม. ราคา ฿4,500,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1645014 - Commercial Building for Sale near Paraminthraman Road ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 365 ตรม. ราคา ฿5,300,000
      • 3. เลขที่ยูนิต: U6262276 - Warehouse for sale or rent in Chumphon. ขนาด พื้นที่ใช้สอย 920 ตรม. ราคา ฿3,900,000