ขายคลังสินค้า ใน วังไผ่, เมืองชุมพร

      (มี คลังสินค้า 1)

      Warehouse for sale or rent in Chumphon.
      ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 49 นาทีที่แล้ว
      วังไผ่
      ฿3,900,000 (฿4,260/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า ใน วังไผ่, ชุมพร
      ขายหรือให้เช่าโกดัง   เนื้อที่ 250 ตารางวา ราคา 3,900,000 บาท 💵   โฉนดครุฑแดง💯 พร้อมโอน   ที่ตั้ง📍 จ ชุมพร อ เมือง ต วังไผ่ ใกล้ สหกรณ์ออมทรัพย์ครู ใกล้ ห้าง แมคโคร โลตัส บิ๊กซี...
      Details:
      920 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2547
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 49 นาทีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชุมพร
      3. เมืองชุมพร
      4. วังไผ่

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคลังสินค้าในวังไผ่

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคลังสินค้าในวังไผ่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในวังไผ่

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดคลังสินค้า ใน วังไผ่ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน วังไผ่

      ราคาขายเฉลี่ยใน วังไผ่ อยู่ที่ประมาณ ฿3,920,000 ราคาขายเฉลี่ยใน วังไผ่ อยู่ที่ประมาณ ฿3,920,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน วังไผ่ อยู่ที่ ฿4,260 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน วังไผ่ อยู่ที่ ฿4,260 ขณะนี้ใน วังไผ่ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน วังไผ่ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ คลังสินค้า ใน วังไผ่

      ซึ่งประชากรใน วังไผ่ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 3,147 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 1,537 คน และผู้หญิง จำนวน 1,610 คน โดยหากเทียบกับขนาดพื้นที่ของจังหวัดวังไผ่แล้ว จะเห็นได้ว่ามีการกระจายตัวของประชากรกันอย่างค่อนข้างหลวม เพราะมีความหนาแน่นของประชากรที่ไม่มากนัก โดยมีจำนวน 98 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เท่านั้น

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของคลังสินค้าในวังไผ่ จะอยู่ที่ประมาณ ฿3,920,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่เหมาะกับ ผู้ที่รายได้พอประมาณ หรือในวัยหนุ่มสาวที่ทำงานมาได้สัก 3-5 ปี โดยตลาดกลุ่มผู้ซื้อคลังสินค้า นี้ ต้องการซื้อเพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัว (ในกรณีที่ยังไม่ได้แยกครอบครัว) ซึ่งผู้พัฒนาอสังหาฯ ต้องสร้างโดยใช้วัสดุที่มีคุณภาพมากขึ้น ที่ดินต้องมีขนาดใหญ่มากขึ้น หรือ อยู่ในแหล่งที่เดินทางไปยังสถานที่ต่างๆ ได้สะดวกขึ้น อีกทั้งควรต้องมีพื้นที่ใช้สอยมากขึ้น ดังนั้นราคาจึงแปรผันไปตาม อรรถประโยชน์ที่ผู้ซื้อจะได้รับ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿4,260 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ คลังสินค้า ใน วังไผ่ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 1 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ คลังสินค้า ใน วังไผ่

      • 1. เลขที่ยูนิต: U6262276 - Warehouse for sale or rent in Chumphon. ขนาด พื้นที่ใช้สอย 920 ตรม. ราคา ฿3,900,000