เชียงใหม่
อพาร์ทเม้นท์พร้อมวิวสระว่ายน้ำ ใกล้ ลากูน่า, เชิงทะเล
(มี อพาร์ทเม้นท์ 99)
เชิงทะเล
฿36,562,500
(฿125,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไบรท์ ภูเก็ต
ไบร์ท ภูเก็ต สร้างบ้านอย่างดี ออกแบบอย่างพิถีพิถัน เรามุ่งมั่นที่จะพัฒนาคุณภาพชีวิตของผู้อยู่อาศัยอย่างต่อเนื่อง ไบร์ท ภูเก็ต คือการพัฒนาบนเกาะเขตร้อนของภูเก็ต โอกาสที่สมบูรณ์แบบสำหรับบ้านพักตากอากาศเ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
292.50 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 3.24 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿19,013/เดือน
เงินกองทุน:
฿175,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿40,220,000
(฿232,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿168,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,380/เดือน
เงินกองทุน:
฿103,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า เบย์ไซด์
เชิงทะเล
฿44,000,000
(฿263,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า เบย์ไซด์
ค้นพบความหรูหราริมชายฝั่งที่ลงตัวกับ ลากูน่า เบย์ไซด์ คอลเลกชันคอนโดมิเนียมและเพนท์เฮาส์สุดหรูแบบโลว์ไรส์ ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันในแบบหนึ่ง สอง และสามห้องนอน ภายในตกแต่งด้วยสไตล์โมเดิร์นที่เรียบง่าย โท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
167 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.43 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2571
ชั้น 4
เชิงทะเล
฿58,680,000
(฿208,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
281 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿16,860/เดือน
เงินกองทุน:
฿168,600
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿59,745,000
(฿263,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
227 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿13,620/เดือน
เงินกองทุน:
฿136,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เบลล์วิว ลากูน ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿66,960,000
(฿269,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เบลล์วิว ลากูน ภูเก็ต
เบลล์วิว ลากูน เชิงทะเล คอนโดมิเนียม เป็นโครงการใหม่ ตั้งอยู่ติดกับคอมเพล็กซ์ลากูน่าภูเก็ต ถือว่าเป็นโอกาสดีสำหรับคนที่มองหาบ้านพักตากอากาศในทำเลทอง หรือสำหรับนักลงทุนที่ต้องการซื้ออสังหาริมทรัพย์ในย่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
248 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿14,880/เดือน
เงินกองทุน:
฿148,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา
เชิงทะเล
฿82,200,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา
ขอแนะนำ บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์- ซีวิว เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราเป็นพิเศษที่ตั้งอยู่ภายในบันยันทรีรีสอร์ทที่ได้รับการยกย่อง สวรรค์แจกลางภูเก็ต บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์-...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
498 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.17 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 1
เชิงทะเล
฿109,900,000
(฿375,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ก้าวเข้าสู่อาณาจักรแห่งความหรูหราที่ไม่มีใครเทียบได้กับบันยันทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของความซับซ้อนแบบเขตร้อนที่ตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ตอันทรงเ...
Details:
3
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
292 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 1
เชิงทะเล
฿245,000,000
(฿278,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
880 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 4
>
1
2
3
4
91 - 99 จาก 99 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ลากูน่า
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของลากูน่า