• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์พร้อมวิวทะเล ใกล้ ลากูน่า, เชิงทะเล

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 69)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า เบย์ไซด์, เชิงทะเล
      ลากูน่า เบย์ไซด์
      เชิงทะเล
      ฿44,000,000 (฿263,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า เบย์ไซด์
      ค้นพบความหรูหราริมชายฝั่งที่ลงตัวกับ ลากูน่า เบย์ไซด์ คอลเลกชันคอนโดมิเนียมและเพนท์เฮาส์สุดหรูแบบโลว์ไรส์ ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันในแบบหนึ่ง สอง และสามห้องนอน ภายในตกแต่งด้วยสไตล์โมเดิร์นที่เรียบง่าย โท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 167 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.43 กม.
      ชาวต่างชาติ
      คาดว่าจะเสร็จ 2571
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์, เชิงทะเล
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      เชิงทะเล
      ฿44,000,000 (฿299,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 147 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿184,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,820/เดือน
      เงินกองทุน: ฿88,200
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿49,000,000 ฿49,000,000 (฿234,000/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 209 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ประมาณการค่าเช่า:฿205,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,540/เดือน
      เงินกองทุน: ฿125,400
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์, เชิงทะเล
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      เชิงทะเล
      ฿58,680,000 (฿208,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 281 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,860/เดือน
      เงินกองทุน: ฿168,600
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿59,745,000 (฿263,000/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 227 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿13,620/เดือน
      เงินกองทุน: ฿136,200
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา, เชิงทะเล
      บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา
      เชิงทะเล
      ฿82,200,000 (฿165,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา
      ขอแนะนำ บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์- ซีวิว เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราเป็นพิเศษที่ตั้งอยู่ภายในบันยันทรีรีสอร์ทที่ได้รับการยกย่อง สวรรค์แจกลางภูเก็ต  บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์-...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 498 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.17 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      จากุซซี่
      บาร์เครื่องดื่ม
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ, เชิงทะเล
      บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
      เชิงทะเล
      ฿109,900,000 (฿375,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
      บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ก้าวเข้าสู่อาณาจักรแห่งความหรูหราที่ไม่มีใครเทียบได้กับบันยันทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของความซับซ้อนแบบเขตร้อนที่ตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ตอันทรงเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 292 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      กำลังก่อสร้าง
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      บาร์เครื่องดื่ม
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยันทรี บีช เรสซิเดนซ์ - โอเชียนนัส, เชิงทะเล