• เชียงใหม่

      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 186)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ, ชะอำ
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราคาคุ้มค่าที่สุด
      ชะอำ, ชะอำ
      ฿6,490,000 ฿7,400,000 (฿76,400/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      Boathouse Hua Hin (โบ๊ทเฮ้าส์ หัวหิน)ความสมบูรณ์แบบที่ลงตัว ที่ที่เราสามารถใช้ชีวิตได้อย่างที่ต้องการ กับที่พักตากอากาศส่วนตัว ท่ามกลางสิ่งแวดล้อมที่มีคุณภาพ รายล้อมไปด้วยความสุข ที่สามารถเติมเต็มได้...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 85 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สนามบิน 2.46 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿28,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,825/เดือน
      เงินกองทุน: ฿51,000
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ สปริงฟิลด์ บีช คอนโดมิเนียม, ชะอำ, ชะอำ
      สปริงฟิลด์ บีช คอนโดมิเนียม
      ชะอำ, ชะอำ
      ฿6,900,000 (฿69,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ สปริงฟิลด์ บีช คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สปริงฟิลด์ บีช คอนโดมิเนียม บนทำเลของ ชะอำ, เพชรบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 4.49 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿25,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คิว ซีไซด์ หัวหิน, ชะอำ, ชะอำ
      คิว ซีไซด์ หัวหิน
      ชะอำ, ชะอำ
      ฿7,100,000 (฿165,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คิว ซีไซด์ หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คิว ซีไซด์ หัวหิน บนทำเลของ ชะอำ, เพชรบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2557 ซึ่ง...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 43 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿25,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ชะอำ, ชะอำ
      ฿7,800,000 (฿88,600/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 88 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สนามบิน 2.46 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿35,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,960/เดือน
      เงินกองทุน: ฿52,800
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      คอนโดริมหาด
      ชะอำ, ชะอำ
      ฿8,500,000 (฿133,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด
      คอนโดริมหาด (Rimhad Condo)คอนโดมิเนียมสูงตระหง่านแค่เพียงไม่กี่ก้าวก็สัมผัสกับหาดทราย ทำเลที่ตั้งที่มีศักยภาพและสวยงามติดชายหาดชะอำให้คุณได้สัมผัสกับความเงียบสงบ สามารถรับชมทัศนียภาพวิวทะเลได้แบบพาโนร...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 64 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สนามบิน 4.8 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด, ชะอำ, ชะอำ
      คอนโดริมหาด
      ชะอำ, ชะอำ
      ฿13,400,000 (฿149,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดริมหาด
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สนามบิน 4.8 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,150/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 5
      • 6
      • 7
      181 - 186 จาก 186 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เพชรบุรี
      3. ชะอำ

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของชะอำ

      ชะอำ
      ชะอำ
      มี 291 ยูนิต
      ราคา: ฿805K - ฿13.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางเก่า
      บางเก่า
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿1.25M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในชะอำ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      เดอะ บีช พาเลซ
      ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
      ฿3,200,000
      ▼ -21% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ลุมพินี ซีวิว ชะอำ
      ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
      ฿1,150,000
      ▼ -32% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      บ้านทิวทะเล บลู แซฟไฟร์
      ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
      ฿2,150,000
      ▼ -5.8% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      บ้าน แสน งาม หัว หิน
      ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
      ฿2,490,000
      ▼ -1.2% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      ซันวิลลาส์ หัวหิน บลูลากูน
      ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี