ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใน ชะอำ, ชะอำ

      (มี บ้าน 7)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      มีบ้าน 43
      เรน ชะอำ
      มีบ้าน 37
      บลู ชะอำ - หัวหิน
      มีบ้าน 32
      บ้าน แสน คราม
      มีบ้าน 30
      เอนเนอร์จี้ ซีไซด์ ซิตี้ - หัว-หิน
      มีบ้าน 29
      บ้าน แสน งาม หัว หิน
      มีบ้าน 28
      บ้านทิวลม
      มีบ้าน 26
      ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์
      มีบ้าน 24
      บลู ลากูน
      มีบ้าน 17
      บ้านทิวทะเล บลู แซฟไฟร์
      มีบ้าน 17
      ภลูเมเรีย วิลล่า หัวหิน
      มีบ้าน 15
      บ้านทิวทะเล อความารีน
      มีบ้าน 14
      วีไอพี คอนโดเชน ชะอำ
      มีบ้าน 13
      บูเลอวาร์ด ทัสคานี ชะอำ - หัวหิน
      มีบ้าน 12
      เดอะ คลาวส์ หัว หิน
      มีบ้าน 12
      ชะอำ แกรนด์ คอนโดเทล
      มีบ้าน 12
      เอ.ดี. รีสอร์ท
      มีบ้าน 10
      ลุมพินี ซีวิว ชะอำ
      มีบ้าน 10
      บลู สกาย คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 10
      บ้านชานทะเล
      มีบ้าน 9
      ปาล์ม วิลล่า
      มีบ้าน 8
      ปาล์ม เครสเซนต์
      มีบ้าน 7
      เดอะ บีช พาเลซ
      มีบ้าน 7
      ลุมพินี พาร์ค บีช ชะอำ 2
      มีบ้าน 7
      แซนดี้ บีช คอนโด
      มีบ้าน 6
      ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      Convenience Store For Sale
      ชะอำ
      ฿1,200,000 (฿20,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน ชะอำ, เพชรบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿20,000/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 60 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      กำลังก่อสร้าง
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      Shophouse near Cha Am Beach
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ชะอำ
      ฿5,500,000 (฿30,600/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿5,500,000 (฿30,556/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ชายหาด 1.34 กม.
      วิวทะเลบางส่วน
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      Shophouse with 4 Bedrooms and 3 Bathrooms for Sale
      ชะอำ
      ฿6,000,000 (฿23,300/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 258 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿6,000,000 (฿23,256/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 258 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สถานที่ราชการ 0.25 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 7 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายโรงแรม 7 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายโรงแรม 7 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายโรงแรม 7 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 7 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      Business for Sale in Cha-Am
      ชะอำ
      ฿8,085,000 (฿48,100/ตรม.)
      ขายโรงแรม 7 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿8,085,000 (฿48,125/ตรม.)
      Details:
      7 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 168 ตรม. Property Type: โรงแรม
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      Restaurant and Cafe Unique Opportunity with Mountain View
      ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
      ชะอำ
      ฿14,600,000 (฿97,300/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ชะอำ, เพชรบุรี
       อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿14,600,000 (฿97,333/ตรม.)
      Details:
      150 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวภูเขา
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      Restaurant and Resort for Sale Hua Hin Cha-Am
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ชะอำ
      ฿42,000,000 (฿84,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿42,0...
      Details:
      12 Bedroom(s) 12 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2558
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี, ชะอำ
      Resort & Restaurant for Sale
      ชะอำ
      ฿42,000,000 (฿126,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 334.40 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿42,000,000 (฿125,598/ตรม.)
      Details:
      12 Bedroom(s) 12 Bathroom(s) 334.40 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เพชรบุรี
      3. ชะอำ
      4. ชะอำ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของชะอำ

      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      มี 43 ยูนิต
      ราคา: ฿2.4M - ฿22M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เรน ชะอำ
      เรน ชะอำ
      มี 37 ยูนิต
      ราคา: ฿1.99M - ฿5.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บลู ชะอำ - หัวหิน
      บลู ชะอำ - หัวหิน
      มี 32 ยูนิต
      ราคา: ฿1.65M - ฿6.45M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน แสน คราม
      บ้าน แสน คราม
      มี 30 ยูนิต
      ราคา: ฿3.39M - ฿25M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอนเนอร์จี้ ซีไซด์ ซิตี้ - หัว-หิน
      เอนเนอร์จี้ ซีไซด์ ซิตี้ - หัว-หิน
      มี 29 ยูนิต
      ราคา: ฿1.16M - ฿9.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน แสน งาม หัว หิน
      บ้าน แสน งาม หัว หิน
      มี 28 ยูนิต
      ราคา: ฿2.49M - ฿23.1M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านทิวลม
      บ้านทิวลม
      มี 26 ยูนิต
      ราคา: ฿1.1M - ฿6.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์
      ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์
      มี 24 ยูนิต
      ราคา: ฿4.9M - ฿110M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บลู ลากูน
      บลู ลากูน
      มี 17 ยูนิต
      ราคา: ฿6.5M - ฿24.8M