วิลล่าพร้อมวิวภูเขา ใน ชลบุรี
(มี วิลล่า 167)
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿35,900,000
(฿79,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿35,900,000 (฿79,778/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
450 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
House For Sale Spanish style in Pattaya Chonburi on 3 Rai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี
฿39,000,000
฿50,000,000
(฿75,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 515 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
5
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
515 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาบประชัน ฮิล
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿40,000,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน ฮิล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาบประชัน ฮิล บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่ง...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿40,800,000
(฿77,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
Palm Lakeside Villa โครงการบ้านสไตล์โมเดิร์น ที่ผสมผสานการออกแบบที่ทันสมัย ให้เข้ากับบรรยากาศเมืองร้อนได้อย่างลงตัว ทั้งนี้โครงการตั้งอยู่ใกล้อ่างเก็บน้ำมาบประชัน และยังตั้งอยู่ในย่านชานเมือง ที่ไม่ไก...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
523.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿318,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿240,000
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa in Pattaya ✨ 🛏 7 Bedrooms | 🛁 7 Bathroom
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿45,000,000
(฿29,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,520 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿29,605/ตรม.)
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa for Sale Sukhumvit Road Frontage
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿45,000,000
(฿74,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿75,000/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.39 กม.
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single House in Si Racha for Sale
ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี
฿45,000,000
(฿57,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน ศรีราชา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 776 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีราชา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2542 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
776 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 13.12 กม.
สร้างเสร็จ 2542
ดูรูปทั้งหมด
Small Housing Project for Sale in Jomtien
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿45,000,000
(฿56,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 15 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
15
Bedroom(s)
11.5
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 0.27 กม.
สร้างเสร็จ 2560
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿48,000,000
฿55,000,000
(฿76,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 628 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿48...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
628 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.35 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวภูเขา
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Sprawling Estate High-Quality Build with Pool and Garden for Sale
อัพเดทล่าสุด 35 นาทีที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿49,090,000
(฿81,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿49,090,000 (฿81,817/ตรม.)
Details:
8
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
600 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 35 นาทีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
ซันแดนซ์ วิลล่าส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿51,000,000
(฿63,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 15 ห้องนอน ในโครงการ ซันแดนซ์ วิลล่าส์
ค้นพบสถานที่พักผ่อนตากอากาศที่ดีที่สุดที่ ซันแดนซ์ วิลล่าส์ ในพัทยา วิลล่าของเราตั้งอยู่ในทำเลที่เงียบสงบของบ้านห้วยใหญ่ ให้บริการที่พักพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ระเบียง และวิวสวนที่สวยงาม ที่พักปรับอากา...
Details:
15
Bedroom(s)
17
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ย. 2569
ค่าส่วนกลาง:
฿3,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿69,000,000
(฿89,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
Details:
6
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
766.85 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿18,765/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Home for Sale in Pattaya 5 bed 5 baht
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สัตหีบ, สัตหีบ, ชลบุรี
฿70,000,000
(฿69,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน สัตหีบ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล สัตหีบ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามกอล์ฟ 5.39 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa near The Sea with Private Beach Access
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿70,000,000
(฿99,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
ขายด่วน พูลวิลล่า ใกล้ทะเล มีทางลงทะเลโดยตรง บรรยากาศ Private เงียบสงบมาก พูลวิลล่า 2 หลัง ( 3 ชั้น 1 หลัง 2 ชั้น 1 หลัง ) 6 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ห้องครัว มีสวนส่วนตัว พท. 371 ตรว. เกือบ 1 ไร่ ใก...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2538
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ดูรูปทั้งหมด
Supreme Luxe Residence Pattaya
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿84,000,000
(฿140,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ส.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
ดูรูปทั้งหมด
7 Bedroom Super Luxury Villa for Sale in Pattaya
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿95,000,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 720 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿131,944/ตรม.)
Details:
7
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
720 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿98,000,000
(฿103,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
7
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
950 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿15,300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 167 จาก 167 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 112 ยูนิต
ราคา: ฿3.59M - ฿97.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 83 ยูนิต
ราคา: ฿1.68M - ฿44.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 53 ยูนิต
ราคา: ฿1.85M - ฿69.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿2.98M - ฿11.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านบึง
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.6M - ฿25M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พานทอง
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿1.9M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,884,081
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿2,635,506
▲ 12%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
ไอนารา วิลล่า
฿17,937,925
▼ -2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
4
ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿1,783,827
▼ -16.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
รามาด้า มิร่า นอร์ท พัทยา
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿4,583,140
▼ -8.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1082 โครงการ สำหรับวิลล่าในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง