• เชียงใหม่

      ทาวน์เฮ้าส์ พร้อม วิวภูเขา ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 8)

      เปิดแผนที่
      ศรีราชา
      มีทาวน์เฮ้าส์ 3
      เมืองชลบุรี
      มีทาวน์เฮ้าส์ 2
      พัทยา
      มีทาวน์เฮ้าส์ 2
      สัตหีบ
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองข้างคอก, พัทยา, หนองข้างคอก, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      2BR Townhouse for Rent in Mueang Chon Buri
      หนองข้างคอก, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      ฿5,000/เดือน (฿42/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองข้างคอก, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล หนองข้างคอก, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2539 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ศูนย์การค้า 4.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2539
      วิวภูเขา
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุรศักดิ์, พัทยา, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
      not-set
      สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
      ฿6,500/เดือน (฿42/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุรศักดิ์, พัทยา
      #บ้านว่างให้เช่า 6,500 ประกัน 10,000 /span> เช่าบ้าน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 155 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      รีโนเวทห้องครัวใหม่
      สไตล์เขตร้อนหรือสไตล์รีสอร์ท
      ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศทาวน์เฮ้าส์ให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล ชลบุรี
    • ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทุ่งสุขลา, พัทยา, ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทุ่งสุขลา, พัทยา, ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      House for rent near Kasetsart University, Sriracha, Ao Udom, 2 bedrooms, 2 bathrooms, has air conditioning.
      ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี
      ฿8,500/เดือน (฿43/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทุ่งสุขลา, พัทยา
      House near Kasetsart University, Sriracha Only 800 meters from the university. ฿ 8,500 /month, 2 months warranty, 1 month in advance. There is a washing machine. Beautiful house, added balcony Fully...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      สไตล์เขตร้อนหรือสไตล์รีสอร์ท
      ครัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โกลเด้น ทาวน์ ศรีราชา - อัสสัมชัญ, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
      โกลเด้น ทาวน์ ศรีราชา - อัสสัมชัญ
      สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
      ฿15,000/เดือน (฿68/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โกลเด้น ทาวน์ ศรีราชา - อัสสัมชัญ
      Thai language, please scroll down------------- รับนายหน้านะ หลังมุม **ปัจจุบันต่อเติมหลังคาหน้าบ้านให้แล้วครับ Golden Town Sriracha 9Km Assumption ฿ 15,000 baht/month เก้ากิโล ชลบุรี 4 ห้องนอน/1 ห้อง...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 222 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      พื้นที่ครัวกลางแจ้งหรือพื้นที่บาร์บีคิว
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      📣🏤🟢Rent/Sell !!!Commercial building next to Khao Lam Road, good location!!!🟢🏤
      เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      ฿22,500/เดือน (฿102/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เสม็ด, พัทยา
      ✴️💰ราคา : เช่า 22,500 บาท/เดือน หรือขาย 4.50 ล้านบาท ✴️📝 รูปแบบ : อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง ✴️📍ทำเลที่ตั้ง : ถนนข้าวหลามฝั่งขาลงหาดบางแสน ห่างจากมอเตอร์เวย์เพียง 5 กม. กับห่างจากถนนใหญ่ถนนสุขุมวิท 5...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      ชั้นลอย
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คอร์ริป วิลเลจ, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      คอร์ริป วิลเลจ
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿25,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คอร์ริป วิลเลจ
      🤩Townhome For Rent And Sale In Pratumnak Soi5, Pattaya🤩 Direct Price from owner 🥳 3 Storeys  🥳 4 Bedrooms 🥳 4 Bathrooms 🥳 72 Sq.M. 🥳 Fully Furnished have washing machine 🥳 Free Internet...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวทะเล
      Marina View
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทาวน์เฮ้าส์ทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใน ชลบุรี บน Klung Baan
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      Spacious Luxury Apartment for Rent Pratumnak Hill
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿40,000/เดือน (฿225/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 178 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 178 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วัด 0.35 กม.
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชมทะเล รีสอร์ท, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ชมทะเล รีสอร์ท
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿60,000/เดือน (฿167/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชมทะเล รีสอร์ท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชมทะเล รีสอร์ท บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2546&nb...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2546
      แบบ High Rise
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: 15 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿15K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5K - ฿22.5K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พัทยา
      พัทยา
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿40K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿60K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในชลบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿39,987 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿100,383 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      4
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿7,997 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      รอยัล พาร์ค วิลเลจ
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿24,992 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 1087 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในชลบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ชลบุรี

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในชลบุรี

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ชลบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿19,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿19,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿168 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿168 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน ชลบุรี ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน ชลบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿35,000 2 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 43 ยูนิต) ฿14,400 3 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 46 ยูนิต) ฿24,300 4 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 20 ยูนิต) ฿31,000 8 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿35,000

      ภาพรวมของ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ชลบุรี

      ชลบุรี ที่เรียกได้ว่าเป็นจังหวัดขนาดกลาง ของประเทศไทย มีขนาดพื้นที่ 4,496 ตารางกิโลเมตร โดยมีจำนวน 11 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ชลบุรี ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,558,301 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 762,141 คน และผู้หญิง จำนวน 796,160 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 347 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ชลบุรี ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿66,500 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดทาวน์เฮ้าส์ที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿36,400 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้ทาวน์เฮ้าส์ ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 200 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ชลบุรี

      สำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ชลบุรี นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 ทาวน์เฮ้าส์ ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5822381 - Pattya Green Ville ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 604 ตรม. ค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1982774 - Lapatrada Village 5 ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ค่าเช่า ฿6,600 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1954400 - Thai Modern Style House for Rent and Sale in Pattaya ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. ค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน