เชียงใหม่
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 144)
ดูรูปทั้งหมด
คาซ่า ซิตี้ วงแหวน-ลำลูกกา 2
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,890,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ คาซ่า ซิตี้ วงแหวน-ลำลูกกา 2
โครงการ : โครงการ QHouse ชื่อหมู่บ้าน : คาซ่าซิตี้ วงแหวน-ลำลูกกา 2 ที่ตั้งทรัพย์ : ต.บึงคำพร้อย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี ขนาดพื้นที่ : 19.8 ตร.ว แบบบ้าน : 4 ห้องนอน / 3 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย : 130...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿13,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิริ เพลส รังสิต
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,900,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สิริ เพลส รังสิต
ขาย ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้าน สิริ เพลส รังสิต (ใจกลางรังสิต ใกล้ม.ธรรมศาตร์ ,ฟิวเจอร์ พาร์ค) โครงการคุณภาพจากแสนสิริ ทาวน์โฮมขนาดใหญ่ ด้วยพื้นที่ใช้สอย 133 ตารางเมตร 4 ห้องนอ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
133 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,900,000
(฿14,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมัฆวานรังสรรค์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านมัฆวานรังสรรค์ บนทำเลของ บึงสนั่น, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2545...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2545
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story house for sale with 56 square wah of land, Pathum Thani Province
บ้านกระแชง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,900,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ้านกระแชง, ปทุมธานี
ขายบ้าน 2 ชั้นพร้อมที่ดิน 56 ตารางวา จังหวัดปทุมธานี สถานที่ตั้ง : ตำบลบ้านกระแชง อำเภอเมือง จังหวัดปทุมธานี 12000 รายละเอียดทรัพย์ - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - เนื้อที่ 56 ตารางวา - ราคา...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
224 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,980,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2
บ้านผมเอง ขายด่วนบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 4 นอน 2น้ำ 50.5 ตรว. 170 ตร.ม.ห้องรับแขก ห้องครัว ทานข้าว ล่างกระเบื้อง+บนลามิเนต ใกล้โรงเรียนสารสาสน์ รังสิตโครงการพฤกษาวิลเลจ 2 (คลอง7) โครงการติดถนนรังสิต-นครนายก...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
วิวสวน
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
สุขภิรมย์ คลอง 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สุขภิรมย์ คลอง 5
🏡 สุขภิรมย์ คลอง5บ้านเดี่ยว หลังใหญ่ พื้นที่ใช้สอยรวม 182 ตร.ม.แบบออร์คิด ราคาพรีเซลล์ 🏠เริ่มต้น 2.99 ล้านบาทพร้อมพื้นที่สีเขียว🌳ส่วนกลางขนาดใหญ่บ้านเดี่ยว ฟังก์ชั่นบ้านครบ4 ห้องนอน🛏3 ห้องน้ำ🛁2 จอ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
182 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿850/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลิฟวิ่ง เรสซิเดนซ์ รังสิต-ราชพฤกษ์
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿14,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลิฟวิ่ง เรสซิเดนซ์ รังสิต-ราชพฤกษ์
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 22 ตรว.ถ.รังสิต-ราชพฤกษ์ - 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - แท็งก์น้ำ ปั๊ม - แอร์ทั้งหลัง 4 ตัว - หน้าบ้านกว้าง 5.5 เมตร จอดรถได้ 2 คัน +1 คัน (ตรงข้ามบ้านเป็นกำแพง) - สโมสร สระว่ายน้ำ ฟิตเนส...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
206 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedroom House For Sale In Tanyaburi
ราคาคุ้มค่าที่สุด
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,100,000
฿3,450,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: AC House 1, Lam Luk Ka, Khlong 4, Pathum Thani. 50.1 sq.wah.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,190,000
(฿14,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
🏠 หลังใหญ่สะใจ! ขายบ้านเดี่ยว AC House 1 หมู่บ้าน เอ ซี เฮ้าส์ 1 ลำลูกกา คลอง 4 ปทุมธานีต่อเติมเต็มพื้นที่ 220 ตร.ม. ในราคาแค่ 3 ล้านต้น! 🥰🤗 ถ้าคุณกำลังหาบ้านที่ "พื้นที่เยอะ" ในรา...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2541
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภูริ ไพร์ม สามโคก
บางเตย, สามโคก, ปทุมธานี
฿3,250,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ภูริ ไพร์ม สามโคก
บ้านแฝดหลังใหญ่ ราคา 3 ล้านต้นๆ ใกล้เมืองปทุมธานี
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
141 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 35เดอะซีซัน รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿3,280,000
(฿9,430/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 35เดอะซีซัน รังสิต-คลอง 3
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ม.พฤกษาวิลเลจ 35 เดอะซีซัน ขนาด 55.3 ตรว. 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ [รังสิต-คลอง3] ขาย 3.28 ล้าน ม.พฤกษาวิลเลจ 35 เดอะซีซัน บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 3 ที่จอดรถ ขนาด 55.3...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,290,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สิริ เพลส รังสิต
หมู่บ้านสิริเพลส รังสิต ของบริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) - ตั้งอยู่ ถ.รังสิต-ปทุมธานี ต.สวนพริกไทย อ.เมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี - ทาวน์โฮม 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์นลอฟท์ สภาพบ้านใหม่ พร้อมอยู่ - แบบหน้ากว้าง...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
133 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,300,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านพฤกษาวิลเลจ 2 ถนนรังสิต-นครนายก คลอง7 ต.ลำฝักกูด อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี เนื้อที่ 51.1 ตรว พื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. มี 4 นอน 2 น้ำ 2 ครัว ติดเหล็กดัด มุ้งลวด ผ้าม่าน ต่อเติมที่...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The Ricco Town, Wongwaen-Lamlukka, Khlong Si
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,300,000
(฿43,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
โครงการเดอะริคโค้ ทาวน์ วงแหวนฯ-ลำลูกกา ตั้งอยู่ติดถนนไสวประชาราษฎร์ (ลำลูกกา คลอง 4) ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี โดยมีสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการดังนี้: • คลับเฮ้าส์:...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
ดูรูปทั้งหมด
The Ricco Town, Wongwaen-Lamlukka, Khlong Si
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,390,000
(฿44,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
ครงการเดอะริคโค้ ทาวน์ วงแหวนฯ-ลำลูกกา ตั้งอยู่ติดถนนไสวประชาราษฎร์ (ลำลูกกา คลอง 4) ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี โดยมีสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการดังนี้: • คลับเฮ้าส์:...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เสนา วิลล์ ลำลูกกา-คลอง 6
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,500,000
(฿36,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เสนา วิลล์ ลำลูกกา-คลอง 6
ทาวน์โฮม 2 ชั้น (4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องทำงาน) ต่อเติมครัว เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ จอดรถในบ้าน 1 คัน นอกบ้าน 1 คัน (บ้านอิฐแดงแข็งแรง) มีโซล่าเซลล์ช่วยลดค่าไฟฟ้า เนื้อที่ 23.40 ตารางวา หมู่บ้านเสนาวิ...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿3,463/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3-storey townhouse for sale in Vibhavadi area
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,500,000
(฿62,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หลักหก, ปทุมธานี
🏡 ทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ย่านวิภาวดี ทำเลดีมาก!📌 พิกัด: ปากทางเข้า ม.อยู่เจริญ ซ.วิภาวดี 33📐 เนื้อที่ 23 1/10 ตรว. หน้ากว้าง 4 ม. ลึก 15 ม.🛏️ 4 ห้องนอน | 🛁 2 ห้องน้ำใกล้ถนนใหญ่ เข้า-ออกสะดวก เชื่อมต่อพ...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
56.80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสุชญา
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,600,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสุชญา