• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์

      (มี วิลล่า 9)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ท่าอิฐ
      มีวิลล่า 6
      ป่าเซ่า
      มีวิลล่า 1
      ท่าเสา
      มีวิลล่า 1
      วังกะพี้
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์
      Newly renovated 3-story commercial building on Jesadabodin Road.
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์
      ฿4,500,000 (฿44,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อาคารพาณิชย์ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ตกแต่งสวยในเมืองอุตรดิตถ์ ทำเลดีติดถนนหาง่าย ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก เช่น โรงพยาบาลอุตรดิตถ์,ศูนย์ราชการต่างๆ,แม็คโคร อุตรดิตถ์,TT Garden,ศรีพงษ์ พาร์คอุตรดิตถ์,ม.ราชภั...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าเซ่า, อุตรดิตถ์, ป่าเซ่า, เมืองอุตรดิตถ์
      The house is in a good location, close to Uttaradit Technical College and Phitsanuwech Hospital.
      ป่าเซ่า, เมืองอุตรดิตถ์
      ฿2,200,000 (฿15,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าเซ่า, อุตรดิตถ์
      บ้านชุมชนบุ่งวังงิ้ว สังคมดี สิ่งแวดล้อมดี ในเมืองอุตรดิตถ์ฟั่งชั่นและพื้นที่ใช้สอยครบๆ สาธารณูปโภค ไฟฟ้า น้ำประปา อินเตอร์เน็ต ครบ ขายพร้อม เหล็กดัด,มุ้งลวดทั้งหลัง ต่อเติมโรงจอดรถให้แล้ว พ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 142 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
    • ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์
      Commercial building located on Jesadabodin Road (median strip), near Pithun Supermarket.
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์
      ฿4,300,000 (฿42,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      #รหัสทรัพย์ : HOME–0552 อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา#แบบบ้าน : อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ#เนื้อที่รวม : 27.1 ตารางวา#ที่ตั้ง : ถนนเจษฏาบดินทร์ ต.ท่าอิฐ อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์#รายล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าเสา, อุตรดิตถ์, ท่าเสา, เมืองอุตรดิตถ์
      Single-story house with 3 bedrooms and 2 bathrooms (renovated) in Ban Dong Takhab community.
      ท่าเสา, เมืองอุตรดิตถ์
      ฿1,500,000 (฿74,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าเสา, อุตรดิตถ์
      บ้านเดี่ยว1ชั้น 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ ตกเเต่งสวย สภาพพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที ต่อเติมโรงจอดรถ,ลานซักล้าง ไว้เรียบร้อย ภายในหมู่บ้านดงตะขบ ตัวบ้าน ถนนคอนกรีตขนาดใหญ่ ไฟฟ้า,ประปา,ท่อระบายน้ำ ครบๆ พร้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 20 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2543
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      Now accepting reservations!!! Emmalin 1 Charoen Bandit Project [Brand New] 3 bedrooms, 2 bathrooms.
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์
      ฿2,790,000 (฿27,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      บ้านเดี่ยว(มือ1) กลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ ทำเลใกล้โลตัส,ฟรายเดย์,แมคโคร กลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ มีเพียง5หลัง เท่านั้น พร้อมโรงจอดรถ2คันในตัวบ้าน ออหแบบสวยงาม ฟั่งชั่นและพื้นที่ใช้สอยครบๆ วัสดุคุณภาพ ที่สำค...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      Single house, good location, near the market
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์
      ฿1,190,000 (฿11,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,190,000 (฿11,900/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      Promotion: 10 free items
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์
      ฿2,590,000 (฿21,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      Single house with land 65 sq m. 🔥🔥 2,100,000 baht 🔥🔥
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์
      ฿2,100,000 (฿11,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      🏡บ้านเดี่ยว🏡 พร้อมที่ดิน 65 ตาราวา ขายเนื่องจากไม่ได้อยู่แล้ว บ้านชั้นเดียว ต่อเติมพื้นที่ใช้สอยนอกบ้าน พร้อมที่จอดรถ มีต้นไม้ร่มรื่นมากค่ะ  ซอยสำราญรื่น 5/1 ถนน สำราญรื่น ต ท่าอิฐ อ เมือง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2546
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วังกะพี้, อุตรดิตถ์, วังกะพี้, เมืองอุตรดิตถ์
      Single House With 1 Rai Land
      วังกะพี้, เมืองอุตรดิตถ์
      ฿2,400,000 (฿16,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วังกะพี้, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล วังกะพี้, อุตรดิตถ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2555
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. อุตรดิตถ์
      3. เมืองอุตรดิตถ์

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของเมืองอุตรดิตถ์

      ท่าอิฐ
      ท่าอิฐ
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿1.19M - ฿4.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ป่าเซ่า
      ป่าเซ่า
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ท่าเสา
      ท่าเสา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿1.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      วังกะพี้
      วังกะพี้
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในเมืองอุตรดิตถ์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในเมืองอุตรดิตถ์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเมืองอุตรดิตถ์

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน เมืองอุตรดิตถ์ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เมืองอุตรดิตถ์

      ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองอุตรดิตถ์ อยู่ที่ประมาณ ฿2,150,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองอุตรดิตถ์ อยู่ที่ประมาณ ฿2,150,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองอุตรดิตถ์ อยู่ที่ ฿35,400 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองอุตรดิตถ์ อยู่ที่ ฿35,400 ขณะนี้ใน เมืองอุตรดิตถ์ มี 9 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เมืองอุตรดิตถ์ มี 9 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน เมืองอุตรดิตถ์

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 12 ยูนิต) ฿1,720,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 9 ยูนิต) ฿2,620,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 3 ยูนิต) ฿4,650,000 7 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿7,390,000 11 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿3,500,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน เมืองอุตรดิตถ์

      เมืองอุตรดิตถ์ เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 809 ตร.กม. และมีแค่ 17 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เมืองอุตรดิตถ์ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 46,862 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 22,989 คน และผู้หญิง จำนวน 23,873 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 58 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ราคาขาย วิลล่า เฉลี่ยใน เมืองอุตรดิตถ์ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ 0 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เป็นเพราะมีต้นทุนการพัฒนาอสังหาฯที่ต่ำ ทั้งนี้มองไปได้หลายทาง ทั้งในด้านราคาค่าวัสดุก่อสร้าง ราคาที่ดิน ค่าแรง ที่ไม่สูงนัก รวมไปถึงตลาดอสังหาฯ ที่ต้องการสร้าง เพื่อผู้ซื้อที่มีรายได้ไม่มากนัก ที่อาศัยอยู่ในบริเวณพื้นโดยรอบ แต่อีกนัยหนึ่ง ก็สะท้อนได้ว่าเป็น วิลล่า ที่มาตรฐานและคุณภาพอาจจะต่ำตามไปด้วย หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ วิลล่า ใน เมืองอุตรดิตถ์ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 0 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน เมืองอุตรดิตถ์

      สำหรับ วิลล่า ใน เมืองอุตรดิตถ์ นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5934064 - Now accepting reservations!!! Emmalin 1 Charoen Bandit Project [Brand New] 3 bedrooms, 2 bathrooms. ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ราคา ฿2,790,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5974866 - Twin houses near the Uttaradit Teachers' Savings Cooperative, Khlong Thom Market, and schools. ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. ราคา ฿1,499,000