เชียงใหม่
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 443)
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 9 รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 9 รังสิต-คลอง 3
ขาย/เช่า บ้านพฤกษา 9 ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ขนาด 28 ตารางวา พร้อมต่อเติมครัว ที่จอดรถ ห้องเก็บของ มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ อยู่ใกล้สถานที่สำคัญ เช่น ใกล้ห้างบิ๊กซีคลองสาม ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต เซียร์รังสิต โลต...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿6,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 52/1
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 52/1
ขายทาวโฮมโครงการพฤกษา 52/1 คลองหลวง ปทุมธานี พื้นที่ใช้สอย : 90 ตร.ม. ขนาดที่ดิน : 18 ตร.วา 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 63 บางกะดี-ปทุมธานี
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 63 บางกะดี-ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านพฤกษา 63 บางกะดี-ปทุมธานี บนทำเลของ บางกะดี, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
ชั้น 1
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
B8625 Townhouse, Pruksa Ville 119/2 Phahonyothin-Ramintra, near...
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿26,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
**ฟังก์ชันบ้าน** ห้องนอน : 4 ห้อง ห้องน้ำ : 2 ห้อง จำนวนชั้น : 2 ชั้น ที่จอดรถ : 1 คัน - แถมฟรี! เครื่องปรับอากาศ 4 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง **จุดเด่นโครงการ–สภาพแวดล้อม** - โค...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
73.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿19,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
ขายบ้านมุม 24ตร.ว นอน3 น้ำ2 พฤกษา12/1 รังสิตคลองสาม รายละเอียด ลงเสาเข็มรอบบ้าน หมู่บ้านพฤกษา12/1 ซ.3 รังสิต คลอง3 ใกล้ถนนเมน ไม่ไกลจากหน้าหมู่บ้าน เดินทางสะดวก มีรถประจำทาง รถโดยสาร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แพรมาพร เพลส
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,920,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ แพรมาพร เพลส
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านแพรมาพร เพลส รังสิต คลอง 4 ทาวน์เฮ้าส์ ขนาด 31 ตรว. หน้ากว้าง 6 เมตร 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ครัวบิ้วอิน เตาแก๊สและเครื่องดูดควัน ติดถนนใหญ่ ถนนรังสิต-นครนายก หมู่บ้า...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
124 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บียอนด์ เอ็กซ์
ขายด่วนบ้านพร้อมอยู่ ขายขาดทุน บ้านแค่ 1 ปี โซนนี้น้ำไม่ท่วมแน่นอน !!! โครงการ Beyond X ปทุมธานี-ลาดหลุมแก้ว ** โครงการพึ่งสร้างเสร็จหมดปลายปี 2568 ** 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
103 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 stories Townhouse for Sale in Pathum Thani
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ขายด่วนทาวเฮ้าส์2ชั้น+แอร์ทุกห้องพร้อมต่อเติมครัวด้านหลังแล้วพื้นที่21ตร.ว.ราคา
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 60/1 รังสิต-บางพูน
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿25,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 60/1 รังสิต-บางพูน
ขายทาวน์เฮ้าสฺ์ 2 ชั้น ม.พฤกษา 60/1 รังสิต บางพูน เนื้อที่ 19.8 ตรว. มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้่ำ 1 ห้องครัว ต่อเติมด้านหน้าโรงรถและด้านหลังห้องครัวแล้ว จอดรถในบ้านได้ 1 คันตรงข้ามบ้านได้อีก 1 คัน ตรงข้ามบ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Good location near BTS Khu Khot station, only 7 minutes away. There is a shuttle bus passing in front.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿27,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าBTSสถานีคูคตเพียง 7 นาที มีรถรับส่งผ่านหน้าหมู่บ้านด้วยจ้าา หมู่บ้านพฤกษา17(ลำลูกกา-คลอง3) ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130 ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชัน 51/550 ซ.5/1 พื้น...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿15,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 129 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเม...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
129 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
ระเบียง
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,730/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Sale 3BR Town House
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿15,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿16,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ท...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿8,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พฤกษา ซี รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿20,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พฤกษา ซี รังสิต-คลอง 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 95.60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน พฤกษา ซี รังสิต-คลอง 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95.60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พฤกษา 116 (รังสิต-ธัญบุรี)
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿29,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พฤกษา 116 (รังสิต-ธัญบุรี)
บ้าน2ชั้น หมู่บ้านพฤกษา116 ย่าน มหาวิทยาลัย ราชมงคลคลอง6 ธัญบุรี ต.คลองหก อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ซอย 10 พื้นที่ 17.4 ตารางวา มี3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1ห้องรับแขก จอดรถหน้าบ้านได้2คัน การเดินทางสะด...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุขภิรมย์ คลอง 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿15,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขภิรมย์ คลอง 5
แบบบ้านโรเซ่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำจอดรถได้ 2 คัน พื้นที่ใช้สอยรวม 132 ตรม. ที่ดินเริ่มต้น 38.5 ตรว. ถูกแบบนี้หาไม่ได้แล้ว ในพื้นที่กรุงเทพมหานครและปริมณฑลฟังก์ชันการใช้งานครบครัน พื้นที่ใช้สอยเยอะ อยู่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿15/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุขภิรมย์ คลอง 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿15,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขภิรมย์ คลอง 5
แบบบ้านโรเซ่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ จอดรถได้ 2 คัน พื้นที่ใช้สอยรวม 132 ตรม. ที่ดินเริ่มต้น 38.5 ตรว.พรีเซลล์บ้านชุดแรก อยู่หน้าสวน ทำเลดีสุดๆ ราคาก็ดีสุดๆราคานี้หาไม่ได้แล้ว ในพื้นที่กรุงเทพมหานครและปริ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา
The Trust Town วงแหวน-ลำลูกกา(ใกล้BTSคูคต) โครงการคุณภาพจากQ.House มีดีไซน์ที่เรียบง่าย สไตล์ Modern Contemporary ราคาขาย 1,990,000 บาท สนใจติดต่อ : Tel : 082-728-7999(คุณกุ้ง) Line : jurairat63  ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,890/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านมโนรมย์เพลส 7
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿14,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมโนรมย์เพลส 7
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว 76 ตรว. หมู่บ้านมโนรมย์เพลส7 ลำลูกกาคลอง8 3 นอน 2 น้ำ 1ห้องอเนกประสงค์ ห้องครัวต่อเติมเเยก พร้อมของเเถมอีกหลายรายการ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2526
บ้านฟ้าปิยรมย์ เรือนหลวง
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,999,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้าปิยรมย์ เรือนหลวง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านฟ้าปิยรมย์ เรือนหลวง บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา บี รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,999,999
(฿16,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา บี รังสิต-คลอง 3
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น บ้านพฤกษา บี รังสิต-คลอง 3 คลองสาม คลองหลวง ปทุมธานี ขนาด 24 ตารางวา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ราคาเพียง 1,999,999 บาท บ้านต่อเติมและตกแต่งครบ เรียบร้อย พร้อมเข้าอยู่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 119 รังสิต-คลอง 2
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,000,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 119 รังสิต-คลอง 2
บ้านสวย สภาพดี พร้อมเข้าอยู่ บ้านหันหน้าทางทิศใต้ เนื้อที่: 17.80 ตารางวา ห้องนอน : 3 ห้อง ห้องน้ำ : 2 ห้อง จอดรถ 1 คัน เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่องแถมเครื่องปั๊มน้ำ-แทงค์น้ำ สถานที่ใกล้เคียง ทางเข้าออก...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,000,000
(฿16,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
[Agent Post] 📍 ขอปล่อยต่อทาวน์โฮม 2 ชั้นหลังมุม หมู่บ้านพลีโน่ รังสิต คลองสี่-วงแหวน เพียง 2 ล้าน หมู่บ้านเข้าออกได้สองทาง ใกล้ทางด่วน วงแหวนเพียง 5 นาที เชื่อมต่อรังสิต-นครนายก ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ค่าส่วนกลาง:
฿1,250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,010,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พฤกษา วิลล์ 52/2
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พฤกษา วิลล์ 52/2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 19 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน พฤกษา วิลล์ 52/2 บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
19 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿8,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿291/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ทาวน์โฮม 2 ชั้น ลลิลทาวน์ไลโอ ลำลูกกา คลอง 4-5 ลาดสวาย ลำลูกกา ปทุมธานี หลังมุม พร้อมอยู่ที่ตั้งทรัพย์สินประเภท : ทาวน์โฮม 2 ชั้น ที่ตั้ง : ม.ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกา คลอง 4-5 พื้นที่:&...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,113,000
(฿17,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเกษมสันต์
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,150,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเกษมสันต์
ขายบ้าน คลองสาม 6/7 คลองหลวง ปทุมธานี บ้านร่มรื่น เงียบสงบ ทำเลดี ราคาถูก พื้นที่35 ตร.วา 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ1ห้องนั่งเล่น มีห้องซักผ้า ด้านหลังต่อเติมมีพื้นที่ใช้สอย สถานที่ใกล้เคียง- แมคโคร คลองสาม 3...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสินทรัพย์ รังสิต – คลอง 4
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,150,000
(฿22,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสินทรัพย์ รังสิต – คลอง 4
ขายด่วน ราคาถูกที่สุดในย่าน ม.สินทรัพย์ 1 คลองสี่ ถนนรังสิต-นครนายก บ้านหลังมุม 24 ตารางวา (กว้างกำลังดี) 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ครัวใหญ่ 1 ที่จอดรถ สถานที่ใกล้เคียง เซเว่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เมททาวน์ ปทุม-ติวานนท์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านฉาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,150,000
(฿22,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เมททาวน์ ปทุม-ติวานนท์
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านเมททาวน์ ปทุม - ติวานนท์ 3 ห้องนอน โครงการจาก แสนสิริ - ขนาด 17.8 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - บ้านหลังมุม- จอดรถในบ้าน 1 คัน หน้าบ้าน 1 คัน อายุบ้านประมาณ 9...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿10,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
...
15
91 - 120 จาก 443 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
คลองหลวง
มี 131 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿75.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำลูกกา
มี 124 ยูนิต
ราคา: ฿739K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 116 ยูนิต
ราคา: ฿1.11M - ฿24.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 79 ยูนิต
ราคา: ฿694K - ฿13.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿18.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿3.22M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿2.41M - ฿2.61M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง