เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 3,174)
ดูรูปทั้งหมด
วีไอพีโฮม 7
บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,800,000
(฿900,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ วีไอพีโฮม 7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพีโฮม 7 บนทำเลของ บ้านเป็ด, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
2 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 4.47 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Spacious area for gardening
แม่ระมาด, แม่ระมาด, ตาก, ไทย
฿1,800,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน แม่ระมาด, ตาก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 98 ตรม. อยู่ในทำเล แม่ระมาด, ตาก และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
98 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
โคกปีบ, ศรีมโหสถ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะพลีโอ้
บ้านสวย ทำเลเด่น เน้นคุณภาพ ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว สร้างใหม่ อ.ศรีมหาโพธิ และอ.ศรีมโหสถ ปราจีนบุรี พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี เงียบสงบ เป็นส่วนตัว เดินทางสะดวกสบาย ใกล้แหล่งชุมชน หาของกินง่าย ใกล้โรงพยาบาล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
107 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Morning happiness with coffee on the wide balcony of the house in a great location, walk to
บางรักใหญ่, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางรักใหญ่, นนทบุรี
ความสุขยามเช้ากับกาแฟที่ระเบียงบ้านกว้างๆ บนทำเลสุดดี เดินไปขึ้BTSได้เลยไม่ต้องนั่งรถเมที่สถานีบางรักใหญ่ถนนรัตนาธิเบศ ในราคาคอนโด เพียงแค่1,799,000บาท พร้อมเฟอร๋นิเจอร์ทั้งหลัง (โทร ศูน แปด สาม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 BR House for Sale in Pak Kret
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางกระสอ, นนทบุรี
ขายทาวเฮาส์ใกล้ท่าอิฐถนนรัตนาธิเบศนั่งเก้าเดินมาbtsได้สถานีบางรักใหญ่ 2ห้องนอน 2น้ำ 1ห้องครัว 18 วา พื้นปูแกรนิโต้ใหม่ ห้องน้ำปูกะเบื้องใหม่ หลังคาที่จอดรถ นัดชมได้ ราคา 1,799,000บาท ตกแต่งใหม่ให้แล้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทรม้า, นนทบุรี
ขายทาวเฮาส์ใกล้ไทรม้าถนนรัตนาธิเบศนั่งเก้าเดินมาbtsได้สถานีบางรักใหญ่ 2ห้องนอน 2น้ำ 1ห้องครัว 18 วา พื้นปูแกรนิโต้ใหม่ ห้องน้ำปูกะเบื้องใหม่ หลังคาที่จอดรถ นัดชมได้ ราคา 1,799,000บาท ตกแต่งใหม่ให้แล้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 2 Bedrooms Hua Hin Ville
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,799,990
(฿21,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 82.50 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,799,990 (฿21,818/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
82.50 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 2 Bedrooms Hua Hin
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,799,990
(฿21,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
82.50 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse 17 Soi Phraya Suren 30 Bang Chan Khlong Sam Wa District
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางชัน, กรุงเทพมหานคร
เจ้าของขายเอง ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ แอร์ 1 เครื่อง ซอยพระยาสุเรนทร์ 30 บางชัน คลองสามวา ใกล้ศูนย์การค้า แฟชั่นไอส์แลนด์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 2.33 กม.
ที่จอดรถ
ไฟฝังเพดาน
ไฟส่องสว่างสำหรับสวนกลางแจ้ง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพูนสินธานี 1
คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿28,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพูนสินธานี 1
ทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น เจ้าของขายเอง ปรับปรุงตกแต่ง สถานพร้อมอยู่ อยู่ด้านหลังโครงการซอยตัน ไม่แออัด ในซอยประกอบด้วยบ้านเดี่ยว 3 หลัง ทาวเฮ้าส์ 3 หลัง ด้านหลังติดพื้นที่วางของโครงการหมู่บ้านดูแลความเรียบร้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2538
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านซื่อตรง รังสิตคลอง 3
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,800,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านซื่อตรง รังสิตคลอง 3
1กม. BTS คูคต 500ม.รพ.สินแพทย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
สินนคร วิลล์ ประชาอุทิศ-คู่สร้าง
ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,800,000
(฿18,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สินนคร วิลล์ ประชาอุทิศ-คู่สร้าง
ทาวเฮ้าส์ในหมู่บ้านสินนคร วิลล์ หมู่บ้านเป็นโครงการปิด เป็นส่วนตัว ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง ทำเลดี ติดถนนใหญ่ประชาอุทิศ คู่สร้าง เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนสุขสวัสดิ์และสะพานภูมิพล รถประจำทางสาย 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
พื้นที่ครัวกลางแจ้งหรือพื้นที่บาร์บีคิว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿550/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน สุขสันต์ 6
หลักสอง, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿25,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สุขสันต์ 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน สุขสันต์ 6 บนทำเลของ หลักสอง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 254...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2542
ชั้น 1
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Ta Khli
ตาคลี, ตาคลี, นครสวรรค์, ไทย
฿1,800,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ตาคลี, นครสวรรค์
ขายบ้านเดี่ยวสร้างใหม่ อ.ตาคลี จ.นครสวรรค์ พื้นที่เยอะ ทำเลดีมาก ใกล้ตลาด เซเว่น บิ๊กซี โลตัส โรงพยาบาล ฯลฯ พร้อมบรรยากาศสุดแสนน่าอยู่ ร่มรื่น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว ติดถนนเดินทางสะดวกสบาย ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วังกระแจะ, เมืองตราด, ตราด, ไทย
฿1,800,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วังกระแจะ, ตราด
🏡 ให้เช่า / ขาย ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น เมืองตราด ☂️ ฤดูฝนน้ำไม่ท่วม 📍 ใกล้ศาลากลางจังหวัดตราด ✨ 2 ห้องนอน | 3 ห้องน้ำ ❄️ แอร์ 2 ตัว 🛏 เตียง ตู้เสื้อผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น 🚗 มีที่จอดรถ 🌿 หลังบ้านไม...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale Plus 2BR House
ควนหนองหงษ์, ชะอวด, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,800,000
(฿23,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ควนหนองหงษ์, นครศรีธรรมราช
ใกล้โรงเรียน 600 เมตรโรงพยาบาล 700 เมตร สถานีตำรวจ 800 เมตรที่ว่าการอำเภอ 800 เมตรก่างจากเซเว่น 3.50 กม.ห่างจากถนนเอเชีย 41 3.50 กม.
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-story house for sale with a large outdoor area.
หนองหลุม, วชิรบารมี, พิจิตร, ไทย
฿1,800,000
(฿45,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองหลุม, พิจิตร
สนใจติดต่อ 063-4344240 #ราคา 1.8ล้านบาท บ้านเดี่ยวชั้นเดียวบน #เนื้อที่225ตารางวา หรือ2งานกับ25ตารางวา ราคานี้ถือว่าไม่สูงนะครับ เฉพาะตัวบ้านสร้าง ก็ล้านกว่าบาทแล้วอยู่บนเนื้อที่กว้างขนาดนี้มี รั้วรอบ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,800,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 256...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
144.80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 1
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿18,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
12%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,550/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านกะรัต
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,800,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกะรัต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านกะรัต บนทำเลของ หัวหิน, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.12 กม.
สร้างเสร็จ 2557
อ่าวลึกใต้, อ่าวลึก, กระบี่, ไทย
฿1,800,000
(฿9,030/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน อ่าวลึกใต้, กระบี่
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น อ.อ่าวลึก กระบี่ ติดถนนเพชรเกษม ทำเลดีมาก ย่านชุมชน เปิดร้านทำธุรกิจได้ ใกล้ตลาด เซเว่น โรงพยาบาล โรงเรียน ร้านค้า ร้านอาหารมากมาย ทาวน์โฮม 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ขนา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,800,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
หมู่บ้านไดมอนวิลล์ ลำลูกกา คลอง 2 (เส้นเมน โครงการ) ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 เทอเรส ราคาเพียง 1.8 ลบ. อยู่ในแหล่งชุมชน ใกล้แม็คโคร ใกล้บิ๊กซี ใกล้ตลาด เดินทางสะดวก
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale opposite Klai Kangwon Palace
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,850,000
(฿74,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
ขายทาวน์เฮ้า 2ชั้น หัวหิน ตรงข้ามวังไกลกังวล 2นอน 2น้ำ 1ครัว 1ห้องโถง มีระเบียง ที่จอดรถ สามารถเดินไปรร.วังไกลกังวลได้
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.38 กม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านงามเจริญ 10
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,850,000
(฿25,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านงามเจริญ 10
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านงามเจริญ 10 บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.78 กม.
ดูรูปทั้งหมด
เมโทรทาวน์ 7
ขามใหญ่, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,850,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เมโทรทาวน์ 7
บ้านแฝด โครงการ Metro Town 3 ห้วยวังนอง อ.เมือง จ.อุบลราชธานี ทำเลดี อยู่เองก็ดี ปล่อยเช่าก็ทำกำไรได้
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale near the city, Thai Siri Market.
หนองบัว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,850,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองบัว, อุดรธานี
ขายบ้าน หลังไทยวัสดุ ใกล้วิทยาลัยสันตพลตลาดไทยศิริ ทางออกสกล เข้าซอยนาทราย1-2 พร้อมฟอร์นิเจอร์ ฟรีโอน ราคา1,850,000 สนใจสอบถามได้ค่ะ 0622922206
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
ทับมา, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,850,000
(฿74,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ กฤตพร
บ้านแฝด อารมณ์บ้านเดี่ยว ฝ้าสูง โปร่ง บ้านโล่ง อากาศถ่ายเทดี เงียบสงบ เพื่อนบ้านน่ารัก เนื้อที่ 37.5 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ 1 จอดรถ แอร์ 3 ตัว (ห้องนอนx2 12,000btu, ห้องนั่งเล่นx1 17,900btu) โต๊ะทานข้าวกระจ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cozy & Quiet 2 Bedrooms Renovated House in San Phi Suea
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿1,850,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ช้างเผือก, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 114 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
114 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.22 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
One-story house Near Lotus Hat Yai in Songkhla Province.
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,850,000
(฿5,140/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ควนลัง, สงขลา
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ พื้นที่ 90 ตร.วา แถมต่อเติมหลังคาบ้าน แถมฟรี ชุดรับแขก 1 ชุด ชั้นวางTV เคาน์เตอร์ครัว รั้วหน้าบ้านสแตนเลส เฟอร์นิเจอร์ชุดนอน ราคา 1.85 ล้านบาท สนใจติดต่อสอบถา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ป.ผาสุขนิเวศน์
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,850,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ป.ผาสุขนิเวศน์
หมู่บ้าน ป.ผาสุขนิเวศน์ ทำเล: โครงการติดถนนกาญจนาฯ บางบัวทอง นนทบุรี การเดินทางจากบ้าน ถึง MRTสถานีคลองบางไผ่ ระยะทาง 1.5 กิโลเมตร ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่ รายละเอีย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
One-story house Near Lotus Hat Yai in Songkhla Province.
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,850,000
(฿5,140/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ควนลัง, สงขลา
บ้านชั้นเดียว ใกล้โลตัสหาดใหญ่ใน จ.สงขลา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ พื้นที่ 90 ตร.วา แถมต่อเติมหลังคาบ้าน แถมฟรี ชุดรับแขก 1 ชุด ชั้นวางTV เคาน์เตอร์ครัว รั้วหน้าบ้านสแตนเลส เฟอร์นิเจอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ครัวฝรั่งครบชุด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
23
24
25
...
106
691 - 720 จาก 3,174 ยูนิต
ไทย
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.39M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 415 ยูนิต
ราคา: ฿702K - ฿12.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿36.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 315 ยูนิต
ราคา: ฿994K - ฿65.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿602K - ฿70.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿592K - ฿11M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.7M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว