เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 3,174)
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,790,000
(฿11,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เคหะบุษกรรัตติยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคหะบุษกรรัตติยา บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2538&...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.08 กม.
สร้างเสร็จ 2538
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เค.ซี.ซิตี้ พลัส สุวินทวงศ์ (ผดุงพันธ์ 13)
หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,790,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เค.ซี.ซิตี้ พลัส สุวินทวงศ์ (ผดุงพันธ์ 13)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เค.ซี.ซิตี้ พลัส สุวินทวงศ์ (ผดุงพันธ์ 13) บนทำเลของ หนองจอก, กรุงเทพมหานคร ซึ่ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
85 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale/Rent in Soi Rewadee 57
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,790,000
(฿13,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ตลาดขวัญ, นนทบุรี
ขายทาวน์เฮาส์ซอยเรวดี ซอยเรวดี 57 แยก 2, ต.ตลาดขวัญ, อ.เมือง, จ.นนทบุรี 17 ตร.วา, 2 ชั้น, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ที่จอดรถ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 bedroom modern single story house
พานพร้าว, ศรีเชียงใหม่, หนองคาย, ไทย
฿1,790,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน พานพร้าว, หนองคาย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล พานพร้าว, หนองคาย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
(S-A56) 1-story detached house for sale, Sukhumvit Village 5 **Corner house**
ท่าตูม, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿1,790,000
(฿22,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าตูม, ปราจีนบุรี
(S-A56)ขายบ้านเดี่ยว 1 ชั้น หมู่บ้านสุขุมวิท 5 **หลังมุม** ต่อเติมทั้งหลัง ท่าตูม ปราจีนบุรี 1.79 ล้านบาท **ยื่นสินเชื่อฟรี** เนื้อที่ 50 ตร.ว. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ แอร์ 3 เครื่อง พร้อมเหล...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Modern-style House in Saraphi
หนองแฝก, สารภี, เชียงใหม่, ไทย
฿1,790,000
(฿30,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 58.50 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแฝก, เชียงใหม่ และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน เม.ย. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเด...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
58.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางกระสอ, นนทบุรี
ขายทาวเฮาส์ใกล้ท่าอิฐถนนรัตนาธิเบศนั่งเก้าเดินมาbtsได้สถานีบางรักใหญ่ 2ห้องนอน 2น้ำ 1ห้องครัว 18 วา พื้นปูแกรนิโต้ใหม่ ห้องน้ำปูกะเบื้องใหม่ หลังคาที่จอดรถ นัดชมได้ ราคา 1,799,000บาท ตกแต่งใหม่ให้แล้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-Storey Detached House for Sale
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿1,800,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
พื้นที่ 24.5 ตารางวา 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ที่จอดรถยนต์ ห้องด้านหน้ามีห้องน้ำในตัว ห้องครัว ซักล้างหลังบ้าน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ในบ้านทุกอย่างเเถมกับเเอร์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
98 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
น้ำตก 2.16 กม.
สร้างเสร็จ 2555
เหนือคลอง, เหนือคลอง, กระบี่, ไทย
฿1,800,000
(฿15,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เหนือคลอง, กระบี่
ขายบ้านเดี่ยว พิกัด เหนือคลอง ใกล้ อบต เหนือคลอง ห่างจากสนามบินกระบี่ประมาณ 10 นาที บ้านเดี่ยว ใหม่ โครงการนรากร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 โถงรับแขก แถมเฟอร์นิเจอร์ โซฟา ทีวี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
118 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ส่องแสงวิลล่า เพชรเกษม 63
หลักสอง, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ส่องแสงวิลล่า เพชรเกษม 63
ขายบ้านทาวเฮ้าส์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าหลักสอง เดินทางสะดวก 2 ชั้น 2 นอน 1 ครัว ต่อเติมหน้าบ้าน 18 ตร.วา เครื่องปรับอากาศใหญ่ 2 เครื่อง เหล็กดัด มุ้งลวด ปั้มน้ำ แท้งค์น้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่ ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 2.69 กม.
MRT 3.57 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Phichada University, Ban Kluai - Sai Noi Rd.
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,800,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน พิมลราช, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล พิมลราช, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,800,000 (฿18,750/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale near Kasetsart University Kamphaeng Saen
ทุ่งบัว, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿1,800,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ทุ่งบัว, นครปฐม
ขายบ้าน ใกล้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน บ้านกว้าง เพดานสูง 2 ห้องนอน 1 ห้องรับแขก / ห้องครัว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 27.12 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
newly renovated townhouse for sale
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,795,000
(฿11,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยกะปิ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,795,000 (฿11,219/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บุษบา วิลล์
บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿14,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บุษบา วิลล์
ขายทาวเฮาส์ถนนรัตนาธิเบศใกล้ท่าอิฐเดินมาbtsได้สถานีบางรักใหญ่ 2ห้องนอน 2น้ำ 1ห้องครัว 18 วา พื้นปูแกรนิโต้ใหม่ ห้องน้ำปูกะเบื้องใหม่ หลังคาที่จอดรถ นัดชมได้ ราคา 1,799,000บาท ตกแต่งใหม่ให้แล้งครับ - ฟ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 1.81 กม.
ชั้นลอย
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale on Ratchadaphisek Road near Sai Ma Tha It
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางกระสอ, นนทบุรี
ขายทาวเฮาส์ถนนรัตนาธิเบศใกล้ไทรม้าท่าอิฐ (โทรศัพท์. ศูน แปด สาม ศูน หนึ่ง สี่ แปด เจ็ด เจ็ด แปด ) ติดต่อ( 0.8. 3.0. 1.4. 8.7. 7.8 ) ตกแต่งใหม่ .ขายทาวเฮาส์ถนนรัตนาธิเบศใกล้ไทรม้าท่าอิฐเดินมาขึ้นรถไฟฟ้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพลีโอ้
ราคาคุ้มค่าที่สุด
โคกปีบ, ศรีมโหสถ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะพลีโอ้
บ้านสวย ทำเลเด่น เน้นคุณภาพ ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว สร้างใหม่ อ.ศรีมหาโพธิ และอ.ศรีมโหสถ ปราจีนบุรี พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี เงียบสงบ เป็นส่วนตัว เดินทางสะดวกสบาย ใกล้แหล่งชุมชน หาของกินง่าย ใกล้โรงพยาบาล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
107 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Morning happiness with coffee on the wide balcony of the house in a great location, walk to
บางรักใหญ่, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางรักใหญ่, นนทบุรี
ความสุขยามเช้ากับกาแฟที่ระเบียงบ้านกว้างๆ บนทำเลสุดดี เดินไปขึ้BTSได้เลยไม่ต้องนั่งรถเมที่สถานีบางรักใหญ่ถนนรัตนาธิเบศ ในราคาคอนโด เพียงแค่1,799,000บาท พร้อมเฟอร๋นิเจอร์ทั้งหลัง (โทร ศูน แปด สาม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 BR House for Sale in Pak Kret
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางกระสอ, นนทบุรี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทรม้า, นนทบุรี
ขายทาวเฮาส์ใกล้ไทรม้าถนนรัตนาธิเบศนั่งเก้าเดินมาbtsได้สถานีบางรักใหญ่ 2ห้องนอน 2น้ำ 1ห้องครัว 18 วา พื้นปูแกรนิโต้ใหม่ ห้องน้ำปูกะเบื้องใหม่ หลังคาที่จอดรถ นัดชมได้ ราคา 1,799,000บาท ตกแต่งใหม่ให้แล้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale on Ratchadaphisek Road, walkable to the BTS, very good location, BTS
บางรักใหญ่, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,799,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางรักใหญ่, นนทบุรี
ขายทาวเฮาส์ถนนรัตนาธิเบศเดินมาขึ้นรถไฟฟ้าได้เลยทำเลดีมาก btsสถานีบางรักใหญ่(โทรศัพท์. ศูน แปด สาม ศูน หนึ่ง สี่ แปด เจ็ด เจ็ด แปด )ติดต่อ( 0.8. 3.0. 1.4. 8.7. 7.8 ) ตกแต่งใหม่.ขายทาวเฮาส์ถนนรัตนาธิเบศ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 2 Bedrooms Hua Hin Ville
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,799,990
(฿21,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 82.50 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,799,990 (฿21,818/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
82.50 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 2 Bedrooms Hua Hin
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,799,990
(฿21,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
82.50 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale Mueang Khon Kaen
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,800,000
(฿9,030/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
ขายตามสภาพ/ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ ติดตลาดต้นตาล จังหวัดขอนแก่น กว้าง 5 เมตร ลึก 21 เมตร บนที่ดิน 25.1 ตร.ว. มี 2 ห้องนอน ขนาดใหญ่ 2 ห้องน้ำ ที่จอดรถพร้อม ถนนมิตรภาพ ใกล้ตลาดประตูน้ำ ตลาดอู้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีขนส่ง 0.4 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse 17 Soi Phraya Suren 30 Bang Chan Khlong Sam Wa District
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางชัน, กรุงเทพมหานคร
เจ้าของขายเอง ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ แอร์ 1 เครื่อง ซอยพระยาสุเรนทร์ 30 บางชัน คลองสามวา ใกล้ศูนย์การค้า แฟชั่นไอส์แลนด์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 2.33 กม.
ที่จอดรถ
ไฟฝังเพดาน
ไฟส่องสว่างสำหรับสวนกลางแจ้ง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพูนสินธานี 1
คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿28,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพูนสินธานี 1
ทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น เจ้าของขายเอง ปรับปรุงตกแต่ง สถานพร้อมอยู่ อยู่ด้านหลังโครงการซอยตัน ไม่แออัด ในซอยประกอบด้วยบ้านเดี่ยว 3 หลัง ทาวเฮ้าส์ 3 หลัง ด้านหลังติดพื้นที่วางของโครงการหมู่บ้านดูแลความเรียบร้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2538
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-storey townhouse for sale, Nong Irum, Ban Bueng, Chonburi
หนองบอนแดง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿1,800,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองบอนแดง, พัทยา
ขายทาวน์โฮมชั้นเดียว 📍ที่ตั้ง : หนองอิรุณ, บ้านบึง, ชลบุรี มีเงินเหลือ ซื้ออยู่เองหรือปล่อยเช่าก็ไม่ผิดหวัง!!! 💸ราคา 1.xx ล้าน ผ่อน 5,xxx/เดือน เนื้อที่ : 25.0 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : 90 ตารางเมตร ก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หลักสี่ วิลล่า
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 17 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 90 ตรม จอดรถได้ 1 คัน ตัวบ้านมี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ แจ้งวัฒนะ 10 ห่างสถานีหลักสี่เพียง 1.7 กม เข้าออกได้หลายทาง ทั้งเส้นแจ้งวัฒนะ วิภาวดี ดอนเมือง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 4.43 กม.
BTS 4.61 กม.
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
ครัว
ห้องน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Story House for Sale in Soi Borommaratchachonnani 107
ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿106,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ศาลาธรรมสพน์, กรุงเทพมหานคร
ขายบ้าน 2 ชั้น พิกัด: 2ห้องนอน, 2ห้องน้ำ, 1 ห้องครัว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
17 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 2.88 กม.
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 2-storey detached house with land, next to a paved road
เทนมีย์, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿1,800,000
(฿6,230/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เทนมีย์, สุรินทร์
ขายบ้านเดี่ยวพร้อมที่ดิน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว และที่จอดรถ พิกัด บ้านเลขที่ 265 บ้านคาบเหนือ ต.เทนมีย์ อ.เมือง จ.สุรินทร์ ห่างออกตัวเมือง 10 กม. ติดถนนลาดยาง สนใจติดต่อ 090-235-9497, 063-149-...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhome for Sale in Mae Sot
เทศบาลนครแม่สอด, แม่สอด, ตาก, ไทย
฿1,800,000
(฿18,100/ตรม.)