เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 3,173)
หมู่บ้านโพธิ์เงินโพธิ์ทอง
เทศบาลนครพิษณุโลก, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿1,550,000
(฿5,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านโพธิ์เงินโพธิ์ทอง
บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว หลังมุม เนื้อที่ 44 ตารางวา (ขายตามสภาพบ้านมือ 2) -2 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ - 1 ห้องรับแขก - 1 ห้องทำงาน - 1 ห้องเก็บของ - 1 ห้องครัว บ้านพักอาศัย กลางเมือง เดินทางสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2545
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful House For Sale and Rent In Muang Chonburi
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บ้านสวน, พัทยา
ขายทาวน์เฮ้าส์2ชั้นกลางใจเมืองบ้านสวน ซ9บ้านหลังริมจอดรถได้หลายคันหน้าบ้านกว้าง5เมตรบ้านพร้อมอยุ่ บ้านเข้าออกได้หลายทางใก้ล รพ ชลบุรี สมิทติเวท เอกชล ใกล้ห้าง โลตัส เซ็นทรัล บิ๊กซี ใกล้นิคมอมตะนครเพีย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 21.83 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful House for Sale Bang Bua Thong Nonthaburi
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น เนื้อที่ 16 ตรว. 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว จอดรถได้ ขึ้นอยู่กับอายุลูกค้านะคับ สถานที่ใกล้เคียง - BigC บางใหญ่ - เซ็นทรัลเวสเกต - โรงเรียนไทรน้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 3.72 กม.
หน้าเมือง, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หน้าเมือง, ราชบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ชุมชนสมบูรณ์กุล ข้างเทศบาลเมืองราชบุรี เงียบสงบ ปลอดภัย 17 ตรว. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ แอร์ 2 ตัว (ชั้นล่างและห้องนอน) เครื่องทำน้ำอุ่น จานดาวเทียม ชั้นล่างกั้นห้อง พื้นชั้นล่างหินขัด พื่นชั้น...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 63.61 กม.
หนองซ้ำซาก, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านคู่ขวัญ
ขายทาว์นเฮ้าส์ 2 ชั้น 16 ตรว. หมู่บ้านคู่ขวัญ ถนนวิฑูรย์ดำริ ซ.9 รีโนเวทใหม่เปลี่ยนสุขภัณฑ์ ทาสีใหม่หมด ใกล้เทศบาลและตลาดเพียง 1กม. ห่างจากถนนหน้าหมู่บ้าน70 เมตร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2540
ทับมา, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,550,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ วานา วิลล์
ขายทาวเฮ้าชั้นเดียว ซ.8 ม.วนาวิลล์ หลังมุมท้ายซอย ขนาด 31 ตรว.-หลังเซ็นทรัล ระยอง-แมคโคร 400 ม. อยู่ด้านหลังตลาดน้ำเกาะกลอย 2นอน 1 น้ำ
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿5,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซนสิริ ทาว์น แหลมกระบัง
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,550,000
฿1,590,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เซนสิริ ทาว์น แหลมกระบัง
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านเซนสิริทาวน์ 2 แยกเจ สัตหีบ พื้นที่ 24.2 ตร.วา ต่อเติมหน้าบ้านมีหลังคา ปูกระเบื้อง มีที่จอดรถ 1 คัน ต่อเติมหลังบ้านปูพื้นกระเบื้อง มีแอร์ 1 ห้องนอน มีเครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Currently rented out
สะเตงนอก, เมืองยะลา, ยะลา, ไทย
฿1,560,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สะเตงนอก, ยะลา
🏡ขายบ้าน 👉มี 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 🚚จอดรถได้ 1คัน 👉ขนาด5*20 ม. 🎉พร้อมของแถม ✅เคาเตอครัว ✅เหล็กดัด ✅ปั๊มน้ำ ⛳พิกัด ผังเมือง4 ซ12 ใกล้กับตือเบ๊าะ ต.สะเตงนอก อ.เมือง จ.ยะลา
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
98 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
เข้าถึงหน้าหาดได้
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouses starting ready to close the case!!
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,564,500
(฿19,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
ขายด่วน!!!!จองก่อนมีสิทธิ์ก่อน แถมฟรี มิเตอร์น้ำ-ไฟฟ้า-ค่าโอนกรรมสิทธิ์-ค่าส่วนกลางตลอดชีพ-ฟรีกำจัดปลวก แมลงมูลค่า 25,000บ.
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 109 square wah
ร้องวัวแดง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,580,000
(฿6,360/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน 1 ห้องนำ้ บรรยากาศดี ติดถนนลาดยาง 2 ช่องจราจรบริเวณกว้าง ราคาพร้อมที่ดิน 1,500,000 บาท
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามกอล์ฟ 3.24 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวภูเขา
วิวสวน
ที่จอดรถ
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สไตล์เขตร้อนหรือสไตล์รีสอร์ท
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale in Tha Muang Phangtru
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
พังตรุ, ท่าม่วง, กาญจนบุรี, ไทย
฿1,580,000
(฿14,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน พังตรุ, กาญจนบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 108 ตรม. อยู่ในทำเล พังตรุ, กาญจนบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse in Hua Hin Town Center
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,590,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
ขายทาว์นโฮมในตัวเมืองหัวหินราคาถูก ปรับปรุงใหม่ทั้งหมด
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
ดูรูปทั้งหมด
House for sale modern style in Chiang Mai
สารภี, สารภี, เชียงใหม่, ไทย
฿1,590,000
(฿18,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สารภี, เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว สไตล์โมเดรินท์ ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ ที่ดินเริ่มต้น 48 ตรว วิวสวยใกล้ธรรมชาติ ราคาเริ่มต้น 1.59 ล้านบาท เดินทางเข้าเมืองเชียงใหม่เพียง 20 นาที จองเพียง 5,000 บาท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงเรียน 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2566
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,590,000
(฿18,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พาร์โก้ แลนด์
❤❤ ขายบ้าน บ้านทาวน์โฮม หมู่บ้าน ระยอง มาบตาพุด Parcoland ❤❤ #ใกล้เมือง มาบตาพุด ถนนเนินพยอม หาไม่ได้อีกแล้ว บ้าน ทำเลดี ใกล้ห้างสรรพสินค้า สะดวก สบาย กว้างขวาง เหมาะสำหรับเป็นที่อยู่อาศัยสร้างบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
87.20 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿578/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
single house
จอมสวรรค์, แม่จัน, เชียงราย, ไทย
฿1,590,000
(฿2,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน จอมสวรรค์, เชียงราย
บ้านบ่อก้าง สันทราย แม่จัน เชียงราย
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ช. รุ่งเรือง 6
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,590,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ช. รุ่งเรือง 6
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้าน ช. รุ่งเรือง 6 พื้นที่ 18 ตรว.ราคา 1.59 ล้านบาทสนใจนัดดูบ้าน 0630385945
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 3.2 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส โครงการ 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,590,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส โครงการ 2
หมู่บ้านอู่ทองเพลส2 (หลังริม มินิมอล)(ลำลูกกา-คลอง3) บ้านเลขที่ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกรรมสิท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส 6
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,590,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อู่ทองเพลส 6 บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2555 ซึ่ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
ชั้น 1
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ธารารินทร์
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,590,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์ บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,590,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ร่มทิพย์ ปาร์ค
ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านร่มทิพวิลเลจ ซ.หทัยราษฎร์ 33 ถนนหทัยราษฎร์ เขตคลองสามวา กรุงเทพ ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 2 นอน 2 น้ำ 1ครัว 1ห้องรับแขก 16 ตร.ว.รีโนเวทใหม่ สไตล์รีสอร์ท หน้าบ้านหันไปท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.64 กม.
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,590,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
พื้นที่ทั้งหมด 18 ตารางวา - 2 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องครัว - 1 ห้องรับแขก พิเศษสุด: - ต่อเติมใหม่จากหลังคาถึงพื้นทั้งหลัง - ทาสีใหม่สดใสทั้งบ้าน - พื้นกระเบื้องสวยงามทั่วบ้าน - ที่จอดรถในบ้านสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บุศรินทร์ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
หนองจ๊อม, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,590,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บุศรินทร์ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น แถมฟรีเฟอร์นิเจอร์ พร้อมเข้าอยู่ โครงการน่าอยู่ เดินทางสะดวก ไปไหนมาไหนง่ายดาย หมู่บ้าน บุศรินทร์ แลนด์แอนด์เฮ้าส์ - เป็นทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พื้นที่กว้าง 18 ตารางวา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale | Prime location (opposite Save One) | 2 floors | 2 bedrooms
บ้านใหม่, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,590,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บ้านใหม่, นครราชสีมา
ขายทาวน์เฮ้าส์ | ทำเลทอง ( ตรงข้ามเซฟวัน )| 2ชั้น | 2นอน 2น้ำ และ ครัว | ติดโรงเรียนชุมชน บ้านศีรษะละเลิง (ขาย 1.59 ลบ.) ตำบล บ้านใหม่ อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา ##ทำเลดี ใกล้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling below cost, Baan Klang Wiang-Tha Sai, Chiang Rai, is a model home.
ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,590,000
(฿11,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าสาย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าสาย, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,590,000
(฿13,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com 1 ชื่อโครงการ : กรีนการ์เด้นโฮม โครงการ 8 ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
รื่นรมย์ วิลเลจ
พัฒนานิคม, พัฒนานิคม, ลพบุรี, ไทย
฿1,590,000
(฿13,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ รื่นรมย์ วิลเลจ
ขายบ้านเดี่ยว ชั้นเดียว สไตล์โมเดิรน์ หมู่บ้านรื่นรมย์วิลเลจ ซอย 17 พัฒนานิคม ลพบุรี บ้านเดี่ยว สไตล์โมเดิรน์ เนื้อที่ 60 ตารางวา 2 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1 ห้องโถง 1...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,590,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านดีบางโทรัด
ขายบ้านด่วนโครงการบ้านดี บางโทรัด ราคาพิเศษ 1.59 ลบ. พร้อมของแถมหลายรายการ ** เจ้าของขายเองค่ะ ** - หมู่บ้าน : D Land บางโทรัด - เนื้อที่ดิน : 17.5 ตรว. (พื้นที่ใช...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,910/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿499/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful house on Suksawat Road, Soi Wat Yai
เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,590,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้นหลังริม เนื้อที่ 16ตรว. 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว จอดรถได้
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 0.44 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเคหะธานี 4
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,590,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเคหะธานี 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเคหะธานี 4 บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 252...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 1.73 กม.
สร้างเสร็จ 2524
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, Warocha 6, Bang Bo, renovated, ready to move in. The owner sells it himself, free transfer!
บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,590,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางเพรียง, สมุทรปราการ
📍Location : หมู่บ้านวโรชา 6 ซอย 5 บางบ่อ สมุทรปราการ ใกล้ถนนเทพารักษ์ เดินทางสะดวก 🏡 บ้านรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง minimal style การันตีความคุ้มค่า ยกกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย! 📜 เนื้อที่ : 18.0 ตร.ว&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
14
15
16
...
106
421 - 450 จาก 3,173 ยูนิต
ไทย
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 751 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 315 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿11.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.8M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับวิลล่าในไทย