เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 3,173)
บ่อแฮ้ว, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,500,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่ บ้าน พฤกษ โชติ
บ้าน 1 ชั้น 60.9 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว แอร์ 1 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น จอดรถได้ 2 คัน อยู่ในหมู่บ้านพฤกษโชติ (บ้านจัดสรร) หมู่ 8 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมือง จังหวัดลำปาง ไม่ไ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2549
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿7,550/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
อยู่ใจกลางเมืองใกล้โรงเรียน ตลาดชัชวาล ออฟฟิศ พื้นที่ธุรกิจ โรงงานอุตสาหกรรม ถนน4เลนลำลูกกา-ธัญบุรี มอเตอร์เวย์ บิ๊กซีคลอง6 รังสิต-นครนายก ถนนนิมิตใหม่มีนบุรี ถนนลำลูกกาพหลโยธินเหมาะสำหรับวัยทำง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2539
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เอสซี ฮิลล์ วิลเลจ ปลวกแดง-วังแขยง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสซี ฮิลล์ วิลเลจ ปลวกแดง-วังแขยง บนทำเลของ ปลวกแดง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Village, Traipsitchai, Pakkret, Nonthaburi
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿16,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
-รหัสทรัพย์ : 6310-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ สภาพสวย พร้อมอยู่-เนื้อที่ 15.3 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว-ชั้นล่างและชั้นบนพื้นกระเบื้อง-ต่อเติมหลังคาจอดรถ ต่อเติมครัวเต็มพื้นที่-หน้าบ้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
TownHome Minimal style for sale
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,500,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 79.60 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿18,844/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
79.60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 2.47 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
สวนที่จัดภูมิทัศน์
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Garden house by the river for Sale in Chiang Saen
ป่าสัก, เชียงแสน, เชียงราย, ไทย
฿1,500,000
(฿1,280/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ป่าสัก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,180 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าสัก, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
1,180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไลแลค 3 @ สปริง ซิตี้
ท่าตูม, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿5,030/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลแลค 3 @ สปริง ซิตี้
ขายทาว์นโฮม พื้นที่ขนาด 31 ตรว. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ มีพื้นที่จัดสวน พื้นที่ต่อเติมพร้อมอยู่ แถมแอร์ 1 ตัว เหล็กดัดมุ้งลวดทั้งหลัง รวมผ้าม่าน ต่อเติมครัวเรียบร้อย
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Newly built house for building a new home | Near Motorway M6 | 50 sq m |
บึงอ้อ, ขามทะเลสอ, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บึงอ้อ, นครราชสีมา
บ้านสร้างใหม่.ไว้สร้างตัว | ใกล้มอเตอร์M6 | 50 ตร.ว | ( 1.5 ล้าน) ต.บึงอ้อ ขามทะเลสอ โคราช ต่ำกว่า ราคาตลาด (คุ้มค่า น่าอยู่.) บ้านเลขที่ 423 หมู่ 1 ต.บึงอ้อ อ.บามทะเลสอ จ.นครราชสีมา พิกัด : 15&d...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
91 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านประดู่แดง
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านประดู่แดง
ขาย หมู่บ้าน ประดู่แดง (คลองสอง คลองหลวง) เดินทางสะดวก ใกล้ ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ถนน รังสิตนครนายก ต.คลองสอง อ.คลองหลวง ซอย บงกช 48
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
72 ตรม.
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พงษ์เพชร วิลล่า
ขายทาวน์โฮม 1.5 ล้านบาท(ต่อรองได้) ใกล้รพ.กรุงเทพระยอง บ้าน 2นอน 1น้ำ มีที่จอดรถ มีพื้นที่ข้างปลูกต้นไม้, เก็บของหลังบ้านเปิดด้านหลังได้ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย สะอาด ปลอดภัย จ่ายค่าส่วนกลางแล้ว...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.19 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House and land for sale
ปวนพุ, หนองหิน, เลย, ไทย
฿1,500,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ปวนพุ, เลย
บ้านอยู่ระหว่างกลางที่ท่องเที่ยว ห่างจากภูป่าเปาะ 650 ม. ห่างจากสวนหินผางามและน้ำตกเพียงดิน 3-4 กม. ธรรมชาติสุดๆเหมาะทำเป็นบ้านพักตากอากาศ หรือทำเป็นโฮมสเตย์ก็เหมาะ สนใจจริงๆต่อรองราคาได้ เจ้าของขายเอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story detached house, end unit, large plot of land, in a residential area, ready to move in.
ท่าเสา, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,500,000
(฿37,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าเสา, อุตรดิตถ์
บ้านเดี่ยวหลังริม ริมคลอง เนื้อที่เยอะ ทำเลดี พร้อมอยู่ แหล่งชุมชนสิ่งแวดล้อมดี สังคมดี บรรยากาศดี ร่มรื่น เดินทางเข้า-ออกสะดวกสบาย ใกล้ตัวเมืองอุตรดิตถ์,หมู่บ้านโครงการต่างๆ,ตลาดสดวังสีสูบ,ปั๊มน้ำมัน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 bedrooms, 1 bathroom
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,500,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน
✨พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ✨พร้อมปั๊มน้ำ แท้งน้ำ และเครื่องทำน้ำอุ่นใกล้ห้างบลูพอร์ต/ใกล้เซเว่น
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
ที่จอดรถ
ช่องแสง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลภัสรดา วิลเลจ 5
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,520,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ลภัสรดา วิลเลจ 5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลภัสรดา วิลเลจ 5 บนทำเลของ บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2562 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวโล่งๆ
ปรับเปลี่ยนแบบแปลนได้
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
ร่มรื่นวิลล์
ราคาคุ้มค่าที่สุด
มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿1,520,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ร่มรื่นวิลล์
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านร่มรื่นวิลล์ สวนผัก32 ซอยวัดศรีเรืองบุญ บางกรวย นนทบุรี ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านร่มรื่นวิลล์ เนื้อที่ 18.8 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 แอร์ รายละเอียดเพิ่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75.20 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿10/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลภัสรดา วิลเลจ 5
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,520,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ลภัสรดา วิลเลจ 5
- ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ ชั้นเดียว ซอยตลาดโรงโป๊ะ (บ้านเปล่า) - 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ห้องรับแขก, 1 ห้องครัว หน้ากว้าง 6 เมตร &nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
ประกาศให้เช่า:
฿6,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Townhouse For Sale in Nonthaburi
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,530,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางกระสอ, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 94 ตรม. อยู่ในทำเล บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2536
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอรุณนิเวศน์
คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,550,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอรุณนิเวศน์
ม.อรุณนิเวศน์ ซอย 10 พื้นที่ 20 ตารางวามี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัวของแถมในตัวบ้านต่อเติมครัวหลังบ้านและเคาน์เตอร์ครัวต่อเติมหลังคาและปูกระเบื้องโรงจอดรถหน้าบ้านแอร์ 18,000 BTU 1 ตัว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Minimal Townhome for Sale in Tiwanon Nonthaburi
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บ้านใหม่, นนทบุรี
ขายทาวน์โฮมมินิมอล 2 ช้้น แต่งสวยเหมือนใหม่ ตั้งอยู่ที่ ถนนติวานนท์ ห่างจากสี่แยกสวนสมเด็จ 2 กิโลเมตร 2 นอน 2ห้องน้ำ - ต่อเติมครบทุกฟังก์ชั่น เค้าเตอร์ครัว ลานซักผ้า ที่ตากผ้า - ระเบียงอเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 2.67 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปวริศา พระราม2 ยกกระบัตร
ยกกระบัตร, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,550,000
(฿30,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านปวริศา พระราม2 ยกกระบัตร
ม.ปวริศา พระราม 2 ยกกระบัตร สมุทรสาคร ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 1 ชั้น เนื้อที่ 22.80 ตร.ว ทำเลดี พร้อมอยู่ บ้านแพ้ว มหาชัยพิกัด : 13.54488530,100.11655242ที่ตั้ง : ถนน พระราม 2 ยกกระบัตร-วัดหลักสี่ ตำบล ยก...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
51 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale, Lam Luk Ka, Khlong 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,550,000
(฿19,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านแอร์วิลล่า ลำลูกกา คลอง2 ปทุมธานี ใกล้รถไฟฟ้าBTSสถานีคูคต ที่ตั้ง 5/162 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี -พื้นที่ 16ตรว. -2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ -รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง -เดินสายไฟ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Sale, Wiwat Home Village, Bang Pu 40
บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,550,000
(฿21,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางเมือง, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล บางเมือง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,550,000 (฿21,528/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
ครัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พงษ์ศิริชัย 4 เพชรเกษม 81
หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,550,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พงษ์ศิริชัย 4 เพชรเกษม 81
ซ.หมู่บ้านพงษ์ศิริชัย4 ถ.มาเจริญ เพชรเกษม 81 แยก 29 แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.ว. เนื้อที่ใช้สอย 110 ตารางเมตร - 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ชั้น 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Semi Detached House in Khao Niphan
เขานิพันธ์, เวียงสระ, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿1,550,000
(฿10,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เขานิพันธ์, สุราษฎร์ธานี
ขายบ้านแฝดสไตล์โมเดิร์นสร้างใหม่ ติดถนน พร้อมอยู่ ทำเลดี เป็นส่วนตัว น้ำไม่ท่วม ใกล้ตลาด ใกล้ห้าง ใกล้โรงพยาบาล ใกล้โรงเรียน ฯลฯ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น 1 ที่จอดรถ ขนาดที่ 36 ตาร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวเมือง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลัดดาวิน บ่อวิน
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿21,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ลัดดาวิน บ่อวิน
👉🏻 รายละเอียด🔹 พื้นที่ 18 ตารางวา🔹 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ🔹 ครัวต่อเติมแล้ว🔹 ที่จอดรถต่อเติมหลังคาแล้ว👉🏻 เฟอร์นิเจอร์และอื่นๆ◾️ แอร์ 2 เครื่อง◾️ เครื่องกรองน้ำ◾️ เครื่องทำน้ำอุ่น◾️ เหล็กดัด มุ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
ห้องน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,430/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Nong Chok
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,550,000
(฿22,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน กระทุ่มราย, กรุงเทพมหานคร
ขายทาวน์เฮ้าส์ ดีดีเฮ้าส์ อยู่วิทยา5 หนองจอก กทม. เข้า ม.บ้าน เลี้ยวขวา และเลี้ยวซ้าย ซอยแรก เข้าไปในซอยหลังก่อนสุดท้าย ซ้ายมือ 16 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ 2ชั้น 1 จอดรถ 1 ครัว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 6.56 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นันทวัน 5
โคกแฝด, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,550,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ นันทวัน 5
ขายบ้านเดี่ยว 27. ตรว. 1.55 ลบ.ฟรีค่าโอน ม.นันทวัน 5 ถ.เลียบวารี 11 หนองจอก ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องว่าง ห้องรับแขก 1 ห้องน้ำ แอร์ 2 เครื่อง มีชั้นลอยนั่งเล่นหน้าบ้าน ตกแต่งใหม่หมด ต่อเติมเต็มพื้นที่ ใกล...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2540
วิวเมือง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านจามจุรี
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,550,000
(฿7,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านจามจุรี
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้านจามจุรี ด้านหลังเป็นพื้นที่โล่ง เพดานสูงโปรงโล่งสบาย ซอยสังฆสันติสุข 32 ห่างจากถนนใหญ่ประมาณ 100 ม. ใกล้กับ ร.ร. เซนต์เทเรซาฟรีค่าธรรมเนียมการโอน เนื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านร่มเงาไม้
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿11,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร่มเงาไม้
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 136 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านร่มเงาไม้ บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.28 กม.
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกานต์มณี
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกานต์มณี
บ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ด้านหน้าบ้านเห็นวิวทะเลสาบ ติดถนนเมนไม่เข้าซอย. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง บางใหญ่ และติดต้นสายรถเมย์สาย ปอ.5162 ห้องนอน . 2 ห้องน้ำ. ปั๊มน้ำ . ครัวบิวอิ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.28 กม.
สร้างเสร็จ 2513
วิวทะเลสาป
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
13
14
15
...
106
391 - 420 จาก 3,173 ยูนิต
ไทย
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 751 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 315 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿11.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.8M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับวิลล่าในไทย