เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 3,173)
ดูรูปทั้งหมด
ปิยวรารมย์ 3 วิลเลจ
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,490,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ปิยวรารมย์ 3 วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 128 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปิยวรารมย์ 3 วิลเลจ บนทำเลของ ไทรน้อย, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale: Brand new single-story house near Thale Noi, Khuan Khanun District.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทะเลน้อย, ควนขนุน, พัทลุง, ไทย
฿1,490,000
(฿25,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ทะเลน้อย, พัทลุง
รหัสทรัพย์สิน : S35134 ขายบ้านใหม่ในอำเภอควนขนุน ถนนสายควนขนุน-ทะเลน้อย พัทลุง เนื้อที่ 64.9 ตารางวา รวมพื้นที่ใช้สอยทั้งหมดของบ้าน 58 ตารางเมตร เป็นบ้านชั้นเดียวปลูกสร้างใหม่ ปลูกไว้ขายสำหรับค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
58 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
วิวภูเขา
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-Story Commercial Building Near Chak Kham School Mueang District Lamphun Province
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เหมืองง่า, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,490,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เหมืองง่า, ลำพูน
ขาย/ให้เช่า !! อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ.จำนวน 2 คูหา สไตล์โมเดิร์น กว้าง 4 เมตร ลึก 15 เมตร เนื้อที่ 20 ตรว. มีเครื่องทำน้ำอุ่น เตียงนอน แอร์ ตู้เย็น ทีวี ตู้เสื้อผ้า ที่ตั้ง 245/...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
สร้างเสร็จ 2557
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
ปาลิกา วิลเลจ
บ้านใหญ่, เมืองนครนายก, นครนายก, ไทย
฿1,490,000
(฿24,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาลิกา วิลเลจ
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 38.50 ตรว. จอดรถ 1 คัน - อยู่ใกล้แหล่งชุมชน รายล้อมด้วยหน่วยงานราชการ รัฐวิสาหกิจ สำนักงาน ที่ดิน ธนาคาร ห้างสรรพสินค้า จำนวนมาก การเดินทางสะดวกสบาย - บ้านโอ่โถงกว้างขวาง...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
62 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนันทิชา2
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,490,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านนันทิชา2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านนันทิชา2 บนทำเลของ ไทรน้อย, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2553&nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,490,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านจามจุรี
ทาวน์เฮาส์/ทาวน์โฮม ต่ำกว่าราคาตลาด 2 ชั้น หมู่บ้านจามจุรี ซอยสังฆสันติสุข 32 -ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน -แยกผนังอิสระ จากเพื่อนบ้าน -2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ -ขนาด 20 ตรว. -รีโนเวทใ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿1/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านกรุงทอง
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,490,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกรุงทอง
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นแถม เฟอร์นิเจอร์,แอร์,เครื่องทำน้ำอุ่นหมู่บ้านกรุงทอง สายไหม 33 กรุงเทพฯ พร้อมอยู่ ราคาถูกที่สุด เนื้อที่ 16 ตารางวา ตกแต่งสวย2 ห้องนอน , 2 ห้องน้ำ , 1 ห้องครัวใกล้ตลาดใกล้รถไฟฟ้าสาย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2546
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿17,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
14%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นิว ทาวน์ ซิตี้ หนองขรี
หัวเตย, พุนพิน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿1,490,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ นิว ทาวน์ ซิตี้ หนองขรี
-ห่างจากสนามบิน 1 กม.-ห่างจากตลาดนัด 50 เมตร-ห่างจาก 7-11 และโลตัส 50 เมตร-เดินทางสะดวก ขึ้นเหนือล่องใต้(ติดถนนเอเชีย)-แถมแอร์ 2 เครื่อง(แอร์ใหม่มีประกัน)-แถมเครื่องทำน้ำอุ่น
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
148 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling at a loss, house in Klang Wiang-Tha Sai, Chiang Rai, fully furnished and ready to move in
ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,490,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าสาย, เชียงราย
ขายขาดทุน บ้านกลางเวียง-ท่าสาย เชียงราย ตกแต่งพร้อมอยู่ บ้านทาวโฮม 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก 1ห้องครัว ตกแต่งพร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์จัดเต็มตามรูป หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย ขนาดที่ดิน 18ตร.ว....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 2-storey townhouse, Rayong City Park Village, No. 300/492
เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,490,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เชิงเนิน, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงเนิน, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,490,000 (฿20,694/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
💥Minimalist style house for sale.
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,490,000
(฿64,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
ทาวน์โฮม ชั้นเดียว เนื้อที่ 23.2 ตร.ว. 1 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ ใกล้สามแยกบางแสน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23.20 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse For Sale in Sai Mai
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,490,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สายไหม, กรุงเทพมหานคร
สายไหม79 กทม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ(ข้างล่าง) ห้องครัว พื้นที่ใช้สอย 64 ตารางเมตร ซอย:สายไหม79 ตรงข้ามตลาดวงศกรเลยค่ะทำเลดี สะดวกหลายอย่าง สนใจสอบถามรายละเอียดเ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
มินิมอลลิสต์
ครัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Twin houses near the Uttaradit Teachers' Savings Cooperative, Khlong Thom Market, and schools.
บ้านเกาะ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,499,000
(฿10,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บ้านเกาะ, อุตรดิตถ์
#รหัสทรัพย์ : HOME–0561 บ้านแฝด 1 ชั้น #แบบบ้าน : บ้านแฝด 1ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ พร้อมห้องโถง และโรงรถ #เนื้อที่ : 36 ตารางวา #ที่ตั้ง : ชุมชนแม่พร่อง ต.บ้านเกาะ อ.เมือง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวเมือง
วิวสวน
ติดริมชายหาด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful House for Sale in Samut Sakhon
ดอนไก่ดี, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,499,000
(฿20,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ดอนไก่ดี, สมุทรสาคร
ทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียว เนื้อที่ 18 ตร.วา ดอนไก่ดี กระทุ่มแบน 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องครัว จอดรถได้ สถานที่ใกล้เคียง - โรงงานแคลคอม - เทศบาลดอนไก่ดี - ค่ายกำแพงอัครโยธิน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 12.3 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 2 Bedrooms at Hua Hin
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,499,990
(฿41,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 36 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,499,990 (฿41,666/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 2 Bedrooms at Hua Hin Ville
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,499,990
(฿41,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 2 Bedrooms at Hua Hin Ville
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,499,990
(฿41,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.35 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Village, Traipsitchai, Pakkret, Nonthaburi
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿16,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
-รหัสทรัพย์ : 6310-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ สภาพสวย พร้อมอยู่-เนื้อที่ 15.3 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว-ชั้นล่างและชั้นบนพื้นกระเบื้อง-ต่อเติมหลังคาจอดรถ ต่อเติมครัวเต็มพื้นที่-หน้าบ้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House and Land for Sale, 3-2-15 Rai Doi Lo village
ดอยหล่อ, ดอยหล่อ, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿943/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ดอยหล่อ, เชียงใหม่
ขายบ้านพร้อมที่ดินเนื้อที่ 3ไร่ 2 งาน 15ตาางวา บ้านดอยหล่อตำบลดอยหล่ออำเภอดอยหล่อจังหวัดเชียงไหม่มีไฟฟ้ามีน้ำประปาในชมชนติดถนนหลักทำเลค้าขายได้ห่างจากตัวอำเภอเมืองเชียงไหม่ไป 50 กิโล มี 2 ห้องนอน 1 ห้...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนพบุรินทร์
ทรายกองดินใต้, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านนพบุรินทร์
ขายบ้านตามสภาพ มีเงินเหลือ!! รีโนเวทต่อได้ หมู่บ้านนพบุรินทร์ ซอยประชาร่วมใจ 17 ฟรีบริการยื่นกู้! กู้ได้เต็ม มีเงินเหลือกลับไปใช้ บ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ&nb...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.37 กม.
แบบ High Rise
Electricity
ชั้นลอย
ดูรูปทั้งหมด
เดอะมันนี่ มี รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะมันนี่ มี รังสิต-คลอง 3
ทาวน์เฮ้าส์พร้อมเข้าอยู่ ชั้นเดียว แนวโมเดิร์น เนื้อที่ 20 ตารางวา (หลังมุม) พื้นที่ใช้สอย 80 ตร.ม. ขนาด 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องโถง, จอดรถได้ 1 คัน ฟรี เครื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Thung Lung Townhouse for Sale
พะตง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,500,000
(฿16,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน พะตง, สงขลา
ใกล้แหล่งงาน เดินทางสะดวก หาของกินง่าย มีรถสาธารณะ ไม่ไกลจากถนนหลัก ใช้วัสดุอย่างดี ฟรีมิเตอร์น้ำ ไฟ ต่อเติมพร้อมอยู่ ฟรีค่าทำเนียม
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กฤษดา ซิตี้ กอล์ฟ ฮิลล์
บางกระเบา, นครชัยศรี, นครปฐม, ไทย
฿1,500,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ กฤษดา ซิตี้ กอล์ฟ ฮิลล์
ติดถนน เพชรเกษม และ ถนนบรมราชชนนี
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2545
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Used house for sale, special price
ท่าวังทอง, เมืองพะเยา, พะเยา, ไทย
฿1,500,000
(฿50,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าวังทอง, พะเยา
ขายด่วน บ้านพร้อมที่ดิน เพื่อรับไปรีโนเวท ห่างตลาดท่าวังทอง ประมาณ 1 กิโลเมตร หมู่ 6 บ้านดอกบัว ต.ท่าวังทอง อ.เมือง จ.พะเยา 🔺 2 ห้องนอน 🔺 1 ห้องน้ำ 🔺 1 ห้องครัว 🔺 1 ห้องโถง...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2BR House for sale in Hua Dong Subdistrict, Phichit
หัวดง, เมืองพิจิตร, พิจิตร, ไทย
฿1,500,000
(฿9,430/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หัวดง, พิจิตร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล หัวดง, พิจิตร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿9,375/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ธิติมาโฮม
ขายบ้านในหมู่บ้านธิติมาโฮม ซอยสุพรรณ ทางเข้าอุตสาหกรรมอิสเทรินซีบอตส์ พื้นที่ดิน 39.6 ตารางวา 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องโถง ห้องครัว ห้องซักล้าง และมีบริเวณข้างบ้านและหน้าบ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
The house is cool and comfortable, and there is an air conditioner. It is a place where many people live.
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
ขายด่วน! ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ทั้งหลังพร้อมอยู่ โครงการบ้านพฤกษา 3 ซ.วัดลาดปลาดุก แหล่งคนอยู่พักอาศัย มีตลาด หาของกินง่าย ใกล้ Central Westgate และรถไฟฟ้าสายสีม่วง มีที่จอดรถ และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านร่มเย็น 3
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
(฿88,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร่มเย็น 3
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ครอบครัวบ้านร่มเย็น3 บ้านใหม่ ราคาไม่เเพง เปลี่ยนวิกฤตให้เป็นโอกาส รวมบัตรปิดหนี้ ผ่อนบ้านทางเดียว ไม่ต้องดาวน์ ก็มีบ้านได้...เลิกเช่า...เข้าอยู่ได้เลย
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
17 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storeys Townhouse for Sale in Sriracha
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿18,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สุรศักดิ์, พัทยา
บ้านรีโนเวทเรียบร้อยแล้ว ซื้ออยู่เองหรือปล่อยเช่าก็คุ้ม พื้นที่ 21 ตร.ว. บ้าน 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ที่จอดรถ โครงการเคหะชุมชนวัดรังษีสุทธาวาส(วัดไร่กล้วย) (ค่าโอนกรรมสิทธิ์คนละคร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 7.08 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The owner is retired and does not want any burdens. The house is cool and comfortable. Air conditioning is provided.
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿23,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
11
12
13
...
106
331 - 360 จาก 3,173 ยูนิต
ไทย
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 316 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿11.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.8M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับวิลล่าในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites
ไทย
พม่า
ฟิลิปปินส์