เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 3,174)
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,450,000
(฿22,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์
หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์ ซอย13/1 ฟังก์ชันบ้าน ห้องนอน : 2 ห้อง ห้องน้ำ : 1 ห้อง จำนวนชั้น : 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตารางวา - หน้ากว้าง 5 เมตร - พื้นที่ใช้สอย 64 ตารางเมตร - หน้าบ้านหันทาง “ทิศใต้“...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 0.21 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿3,480/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿80/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale near Khlong Khae Market
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,450,000
(฿22,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครอ้อมน้อย, สมุทรสาคร
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ตลาดคลองแค อ้อมน้อย ขนาด 16 ตรว. 🛏 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ1 ห้องครัว 1 ห้องโถง ภาพบ้านจริงกำลังรีโนเวทนะคะ ปูพื้นบน-ล่างด้วยลามิเนท ลายไม้ ทันสมัย เปลี่ยนชุดสุขภัณฑ์ใหม่หมด- เพียง...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงพยาบาล 10.63 กม.
สร้างเสร็จ 2536
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
Tharathip Village 4
เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,450,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เชิงเนิน, ระยอง
ขายทาวน์เฮ้าส์ ใกล้โรงเรียนหนองจอก ใกล้ตลาดเอกสิน 2 ห้องน้ำ แถมฟรีก่อห้องครัวเพิ่ม พร้อมเคาท์เตอร์ครัว ปูพื้นกระเบื้องเต็ม ฟรีมิเตอร์น้ำไฟ ดำเนินการยื่นกู้ให้ฟรี #พนักงานรายวันก็มีบ้านได้ #พนักงา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88.80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 2-storey townhouse, Amata Nakhon, Chonburi, 1,450,000 baht
ดอนหัวฬอ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,450,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ดอนหัวฬอ, พัทยา
🏡ม.สุขใจวิลล่า 1 ซ.11 (ใกล้สี่แยกดอน)ติดถนนสุขประยูร อ.เมืองชลบุรี รถรับส่งพนักผ่าน ทุกบริษัท หน้ากว้าง 5 เมตร พื้นที่ 18 ตรว. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถงใหญ่ 1 ห้องครัว 1 จ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for rent in Bang Sai Subdistrict, in the heart of Chonburi city.
บางทราย, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,450,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางทราย, พัทยา
🏠 ขาย/ให้เช่า บ้านเช่า ในตำบลบางทราย ใจกลางเมืองชลบุรี ลงซอยติดปั๊มแก๊สLPG 50 เมตร [ตรงข้ามกองพันทหารเสือนวมินทราชินี]🔑 รายละเอียดบ้าน: บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นครทอง ปาร์ค วิว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,450,000
(฿12,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ นครทอง ปาร์ค วิว
ขายทาวน์เฮ้าส์ในนครทองพาร์ควิว3 แต่งใหม่ ติดถนนใหญ่บางบัวทองสุพรรณ ทาวน์เฮ้าขนาด 2 ชั้น 16 ตารางวา แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ปรับปรุงใหม่หมดทั้งหลัง เดินสายไฟใหม่ทั้งหมด ทำห้องครัวและห้องน้ำทั้ง 2 ห้องใ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey Townhouse Near Koh Kloi Intersection Rayong City Center
เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,450,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เชิงเนิน, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงเนิน, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,450,000 (฿18,125/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ราชพฤกษ์ 1
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,450,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ราชพฤกษ์ 1
บ้านทาวน์เฮ้าส์ 1 ชั้น 18 ตรว.พร้อมอยู่ พิกัด ข้างโรงเรียนสารสาสน์วิเทศคลองหลวง ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 2 ห้องนอน 1 ห้องโถง 1 ห้องครัว 1 ห้องน้ำ จอดรถในบ้าน 1 คัน หน้าบ้าน 1 คัน แถมฟรี ป...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Renovated Townhouse Style Loft in Mueang Kanchanaburi for Sale
ปากแพรก, เมืองกาญจนบุรี, กาญจนบุรี, ไทย
฿1,450,000
(฿12,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ปากแพรก, กาญจนบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ปากแพรก, กาญจนบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2532 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 77.41 กม.
สร้างเสร็จ 2532
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, semi-detached house, 30.90 sq.w., Sateng Nok, Yala, good location, very good price
สะเตงนอก, เมืองยะลา, ยะลา, ไทย
฿1,450,000
(฿26,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สะเตงนอก, ยะลา
ขายด่วน บ้านแฝด 30.90 ตร.ว สะเตงนอก ยะลา ทำเลดี ราคาสุดคุ้ม 1.45 ล้านบาท ซอยอาจารย์ไพลิน ถนนผังเมือง 4 ซอย 6พิกัด : 6.53179270,101.29290989ที่ตั้ง : ถนน ผังเมือง4 ซอย 6 ซอยอ.ไพลิน ตำบล สะเตง...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านวรางกูร
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,450,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านวรางกูร
Rata home NO.01 ทาวน์เฮาส์รีโนเวท by Rata home ทาวน์เฮาส์สไตล์มูจิ มินิมอล ให้ความรู้สึกเหมือน home cafe เจ้าของจะต้องอยากอยู่บ้านมากขึ้นออกไปค่าเฟน้อยลงเเน่นอนเลย หมู่บ้านวรางกูล มาบตาพุด ซอยร่...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
สามเรือน, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,485,000
(฿14,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ศิริทิพย์
ขายบ้านทาน์วเฮาส์ชั้นเดียว 2 ห้องนอน 1 ห้องนำ้ 1 ห้องครัว ลานจอดรถ ตรงข้ามรพ.ราชธานีโรจนะ ใกล้นิคมฯโรจนะ อยู่หมู่บ้านศิริทิพย์ ทางเข้าหมู่บ้านติดกับปั้มบางจาก และสนามไดร์กอฟ
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 4
แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿1,490,000
฿1,550,000
(฿12,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 122 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 4 บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2548...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 4.51 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ที่จอดรถ
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลา วัลเล่ วิลเลจ ทาวน์ 2
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,490,000
(฿30,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ลา วัลเล่ วิลเลจ ทาวน์ 2
ประกาศ ขายบ้านใหม่ ทาวน์โฮม ทำเลดี ติดริมถนนใหญ่ขนาด : 18.4 ตร.วาพื้นที่ใช้สอย : 50 ตร.ม.ห้องนอน : 2 ห้องห้องน้ำ : 1 ห้องที่จอดรถ : 1 คัน พร้อมเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿1,971/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสุขแสนดี แอท คลองขุด
คลองขุด, บ้านโพธิ์, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,490,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสุขแสนดี แอท คลองขุด
Baan Suksandee Project @ Khlong Khut, Ban Pho, Chachoengsaoม.2 ต.คลองขุด อ.บ้านโพธิ์ จ.ฉะเชิงเทรา 24140 บ้านแฝดชั้นเดียว พื้นที่ 38ตรว. 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ ผ่อนดีกว่าเช่าซื้อวันนี้ แถมแอร์ 2 เครื่...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
68 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿50/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านชัยมงคล
บางแค, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,490,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านชัยมงคล
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น หมู่บ้านชัยมงคล ซอยกาญจนาภิเษก 8(บางแค14) ชื่อโครงการ : หมู่บ้านชัยมงคล ที่ตั้ง : ซอยกาญจนาภิเษก 8 (ซ.หนองใหญ่) แขวงบางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 10160 พื้นที่ : 16 ตารางวา 2ชั้น จ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 3.86 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhouse for sale, Samphan Villa Village, near BTS Khu Khot.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,490,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ราคาเพียง 1.49 ล้านบาท แถมฟรี ปั๊มน้ำ & แทงค์น้ำ ไปเลยยย 🔥🔥 . หมู่บ้านสัมพันธ์วิลล่า . 🌈บ้านชั้นเดียว ขนาดพื้นที่ 18 ตร.ว. ขนาด 2 ห้องนอน 1ห้องน้ำ พร้อมเคาวน์เตอร์ครัว และ 1 ที่จอดรถในบ้าน . 🛣ส...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,490,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแอร์วิลล่า
หมู่บ้านแอร์วิลล่า เปียร์นนท์ (ลำลูกกา-คลอง3) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก ฟรีทุกค่าใช้จ่าย โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,490,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน มาบตาพุด, ระยอง
ทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียว หมู่บ้านชินวัตร เลขที่ 19/187 ซ.นาคอุทิศ ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมืองระยอง จ.ระยอง เนื้อที่ 23.9 ตารางวา ราคา 1,xxx,xxx บาท ใกล้ศูนย์ราชการ 2 ห้องนอน 1 ที่จอดรถ มุงหลังคาที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95.60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Busarin Village, Bang Bua Thong
เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,490,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เสาธงหิน, นนทบุรี
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านบุศรินทร์ บางบัวทองเนื้อที่ 18 ตรว. 2นอน 2น้ำ ราคา 1,49 ล้านบาทนัดดูบ้าน 063-0385945
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,490,000
฿1,590,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอมเมอรัลด์ พาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 92 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ เอมเมอรัลด์ พาร์ค บนทำเลของ พิมลราช, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2552...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
ชั้น 1
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านบัวทอง 4
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,490,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านบัวทอง 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านบัวทอง 4 บนทำเลของ พิมลราช, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2544&nb...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2544
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, townhouse, Pan Hin Green Ville Village, Bang Bua Thong
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,490,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
**หมู่บ้านพานหินกรีนวิลล์ บางบัวทอง จ.นนทบุรี** รายละเอียดทรัพย์ - ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น - เนื้อที่ 20 ตร.วา / พื้นที่ใช้สอยประมาณ 100 ตร.ม. - 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องโถง | 1 ห้องครัว - จอดรถได้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
2-Storey Townhouse for Sale in Hin Lek Fai Hua Hin
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,490,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,490,000 (฿18,625/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สวนสาธารณะ 2.86 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Single-storey townhouse, very luxurious, cafe feel, only 1.49 million baht, Lopburi city
กกโก, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿1,490,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน กกโก, ลพบุรี
## ทาวน์โฮมชั้นเดียว สุดหรู ฟีลคาเฟ่ ☕️ ใกล้ชิดธรรมชาติ 🌳 ผ่อนถูก ทำเลเด่น เมืองลพบุรี 🎉 🎉 🎉 พร้อมอยู่แล้ววันนี้! ✨ กับทาวน์โฮมชั้นเดียว สุดหรู ดีไซน์อบอุ่น เหมือนยกคาเฟ่มาไว้ในบ้าน...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านริมน้ำหลักหก
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,490,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านริมน้ำหลักหก
ฟรีแอร์ 2 เครื่อง แบบบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ขนาด 16 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 96 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ บ้านหันหน้าทิศใต้ ซอย 4 บ้านหน้ากว้าง 4.20 เมตร ภายในหมู่บ้าน : เป็นชุมชนขนาดพอดี ไม่แออัด เข้าออกหม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กิตติชัย วิลล่า 7
คู้ฝั่งเหนือ, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,490,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ กิตติชัย วิลล่า 7
ขายถูกมาก หมู่บ้านกิตติชัย 7 ให้เฟอร์เพียบ หนองจอก กทม หลังนี้ให้เฟอร์เพียบ #เจ้าของไม่ขนไป - หมู่บ้านกิตติชัย 7 ‼️#ขายถูกมาก #ใครได้ไปโชคดีมากเพราะไม่ค่อยมีใครขาย . ด้านหลังไม่ติดใครรับลมเย็นสบาย พื้...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ปิยะวรารมย์2
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,490,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ปิยะวรารมย์2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปิยะวรารมย์2 บนทำเลของ ไทรน้อย, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2554 ซึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน นันทิชา 1
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,490,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน นันทิชา 1
ยินดีต้อนรับสู่นันทิชา 1 โครงการที่อยู่อาศัยในย่านบางบัวทอง นนทบุรี นันทิชา 1 ตั้งอยู่ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินคลองบางไผ่เพียง 5 กิโลเมตร และห่างจากเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์เพียง 13 กิโลเมตร ทำให้ท่านสามาร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Near the end of the glass pit
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,490,000
(฿83,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ระแหง, ปทุมธานี
หมู่บ้านภัทรารมย์2 ขนาด18ตารางวา มี2ห้องนอน1ห้องน้ำ ฟรีค่าโอน ฟรีแอร์1เครื่อง ฟรีปั้มน้ำครบชุด ฟรีโซฟาครบชุด ราคา1,490,000บาท
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
18 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2513
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
10
11
12
...
106
301 - 330 จาก 3,174 ยูนิต
ไทย
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 316 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿11.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.8M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับวิลล่าในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง