เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 143)
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านพรรณนิภา 3
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,790,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านพรรณนิภา 3
ขายบ้านในหมู่บ้านพรรณนิภา3 ต.คลองสี่ อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120 พื้นที่ : 16ตารางวา 128 ตารางเมตร รายละเอียดเพิ่มเติม : ห้องนอน: 2 ห้องน้ำ: 2 ระเบียง:1 ห้องโถง: 1 ห้องครัว:1 จำนวนชั้น: 2&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2551
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Busarin Village 2, Khlong 2, Rangsit, Pathum Thani (Land and House)
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,790,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
#บ้านมือสองตกแต่งใหม่ Vายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านบุศรินทร์2 คลอง2 รังสิต ปทุมธานี (แลนด์แอนด์เฮ้าส์) ถนนเมน บ้านสวยคุ้มค่ามากจริงๆค่ะหลังนี้ เนื้อที่ 20.9 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ จอดรถในบ้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านซื่อตรง รังสิตคลอง 3
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,800,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านซื่อตรง รังสิตคลอง 3
1กม. BTS คูคต 500ม.รพ.สินแพทย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,800,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
หมู่บ้านไดมอนวิลล์ ลำลูกกา คลอง 2 (เส้นเมน โครงการ) ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 เทอเรส ราคาเพียง 1.8 ลบ. อยู่ในแหล่งชุมชน ใกล้แม็คโคร ใกล้บิ๊กซี ใกล้ตลาด เดินทางสะดวก
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿19,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านลัลลี่วิลล์
ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านลัลลี่วิวล์ ลำลูกกา ปทุมธานี ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านลัลลี่วิว เนื้อที่ 24 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 2 ที่จอดรถ (ในบ้าน1หน้าบ้าน1) 1 ห้องรับแขก บ้านลึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿7,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿10/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ราชพฤกษ์ 1
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿12,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ราชพฤกษ์ 1
ขายด่วนบ้านเดี่ยว หมู่บ้านราชพฤกษ์ 2 คลองสาม ปทุมธานี พร้อมอยู่ โครงการ: ราชพฤกษ์ 2 คลองสาม (Ratchapruek 2 Khlong 3) ที่ตั้ง: ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ประเภท: บ้านแฝด ชั้น: 1 ชั้น เนื้อที่:...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story townhouse for sale on Lam Luk Ka Road, Khlong Song, Khuk Khot.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿26,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ติดถนนใหญ่ลำลูกกาคลองสอง คูคต - บ้านเลขที่ 51/54 ซ.ลำลูกกา 15 คลอง 2 คูคต - &...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chatnarong Village 3, Soi Piyanon, very good location near Khu Khot BTS.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿29,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
Vายทาวน์เฮ้าส์ ม.ฉัตรณรงค์3 ซอยเปียร์นนท์ลำลูกกาคลองสาม ทำเลดีมากใกล้รถไฟฟ้าคูคต บ้านสวย มีระเบียง รีโนใหม่ทั้งหลัง ราคา : 1,890,000 บาท ห้องนอน : 2 ห้อง ห้องน้ำ : 2 ห้อง ขนาด 16 ตรว. เนื้อที่ใช...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านนพวงศ์
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿15,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนพวงศ์
ขายตึก 3ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ หมู่บ้านนพวงศ์ ปทุมธานี ตึกทำเลดี ติดถนนนพวงศ์ รายละเอียด - ตึกมี 3ชั้น + ชั้นดาดฟ้า (ชั้นดาดฟ้าสามารถเพิ่มพื้นใช้สอยได้) - เนื้อที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhouse for sale, village in the middle of the alley, next to BTS Khu Khot, Lam Luk Ka.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿23,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
โปรโมชั่นพิเศษ สุดๆ !! แถมฟรี ปั๊มน้ำ & แทงค์น้ำ ไปเลยยย 🔥🔥 . เพียง 1.89 ล้านบาทเท่านั้น ❤️ (ผ่อนแค่วันละ 3xx บาทสบายๆ) . #หมู่บ้านกลางซอย 🚆ใกล้ BTS สถานีคูคต . ใครอยากเป็นเจ้าของรีบจองด่วน !!...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ฟ้าครามนคร
ขายบ้านเดี่ยว 40 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ จอดรถในบ้านได้ 2 คัน หน้าบ้านก็จอดได้อีก2 คัน หมู่บ้านฟ้าครามนคร ถนนเสมาฟ้าคราม(คลองสองลำลูกกา) ใกล้ BTS คูคต เพียง 3 กม.
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Khlong Luang
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿63,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ทำเลดี เดินทางสะดวก ติด ม.ธรรมศาสตร์ รพ.ธรรมศาสตร์ ถ.พหลโยธิน รถไฟฟ้า
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 7.57 กม.
สร้างเสร็จ 2513
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,950,000 (฿20,313/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Thanarom, near Sai Mai Avenue.
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 18 ตารางวา2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ* หน้าบ้านหันไปทางทิศเหนือการเดินทางสะดวก✔️ทางเข้าหมู่บ้านติดถนนหทัยราษฎร์ / สายไหม✔️ใกล้ส...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ รังสิต-คลอง 3
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ รังสิต-คลอง 3
ติดต่อ : คุณเจมส์ 093-627-4798/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ชื่อโครงการ : อินดี้ รังสิต คลอง 3 ที่ตั้ง : ถนนโยธาธิการคูคต...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Pracha Thipat
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,990,000 (฿14,214/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 2.77 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อุบลฉัตร กรีนวิลล์ 2
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿16,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อุบลฉัตร กรีนวิลล์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อุบลฉัตร กรีนวิลล์ 2 บนทำเลของ หน้าไม้, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2546
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful house, ready to move in, good location, Pruksa 9, Khlong 3 (corner house), Soi 16.
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿23,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
Vายบ้านสวยพร้อมอยู่ ทำเลดี ทาวน์เฮาส์ พฤกษา 9 คลอง 3 (หลังมุม) ซอย16 ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ยินดี #รับตัวแทนขายบ้าน #ฟรีโอน – เนื้อที่ 20.9 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 98 ตร.ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โนโว วิลล์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โนโว วิลล์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5
หมู่บ้าน Novo View วงแหวนลำลูกกาคลอง 5 ผู้ซื้อออกค่าโอนเองนะคะ ซอย 12 อายุบ้าน 4 ปี 18.4 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ 1 ครัว จอดรถหน้าบ้านได้ 1 คัน (Fortuner จอดได้ค่ะ) แอร์ 3 ตัว แทงค์น้ำ + ปั๊...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,999,999
(฿16,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
ขายบ้านเดี่ยวคลอง5 โฉนด พร้อมโอน 76.1 ตรว. หมู่บ้านเพชรมณี คลอง5 ซอยคลองห้าตะวันตก 25 ตรงข้าม อบต.คลองห้า เอกสารโฉนด 76.1 ตร.ว. พร้อมโอน สนามหญ้าหน้าบ้าน จอดรถได้ 2 คัน ภายในตัวบ้าน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
นันทนาการ์เด้น รังสิต
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ นันทนาการ์เด้น รังสิต
บ้านสวย หน้าบ้านเป็นแนวโครงการไม่ติดกับบ้านคนอื่น สามารถจอดรถหน้าบ้านได้เลย ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต ใกล้ทางด่วนบางพูน รถไฟฟ้าสายสีแดง ห้าง the nine ใกล้ตลาดพูนทรัพย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย โนโววิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย โนโววิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
ทาวน์โฮมรถไฟฟ้า คูคต หมู่บ้านศุภาลัย โนโว วิลล์ ลำลูกกา คลอง2 พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม.- 2 ชั้น 2 นอน 2 น้ำ 2 จอด - ต่อเติมครัว หลังคาโรงจอดพร้อมปูกระเบื้อง- หน้าบ้านกว้าง5.5เมตร- แอร์ 2 เครื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,140,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์นลอท์ฟ ม.เวิร์ฟติวานนท์ รังสิต เนื้อที่ 17.80 ตร.ว แต่งครบ สวย ทำเลดี ติดรถไฟฟ้าพิกัด : 13.99256272,100.54629318โครงการ : หมู่บ้านเวิร์ฟ ติวานนท์ รังสิตที่ตั้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิลเลจจิโอ รังสิต-คลอง 3
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,190,000
(฿24,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลเลจจิโอ รังสิต-คลอง 3
ขายทาวน์โฮมราคาพิเศษ! ที่ตั้ง: Villaggio ลำลูกกา คลอง3 ขนาดพื้นที่ใช้สอย: 89 ตร.ม. ขนาดที่ดิน: 18.1 ตร.ว. จำนวนชั้น: 2 ชั้น ห้องนอน: 2 ห้องนอน ห้องน้ำ: 3 ห้องน้ำ รายละเอียดเพิ่มเติ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ค่าส่วนกลาง:
฿702/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ รังสิต
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿24,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พลีโน่ รังสิต
ความสะดวก : รถไฟฟ้าสายสีแดง, จุดขึ้น-ลงทางด่วนศรีรัช (บางพูน), ถนนวิภาวดี, ถนนติวานนท์, ศรีสมาน-สรงประภา The nine center tiwanon, โรบินสันศรีสมาน มหาวิ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿15,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,260,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
จุดเด่นโครงการ สามารถเข้าออกได้หลายทาง เช่น ถนนเพชรเกษม-บางแค, ถนนราชพฤกษ์-รัชดาภิเษก, ถนนสาทร สิ่งอำนวยความสะดวก เดอะมอล์ลบางแค, ฟิวเจอร์บางแค, ซีคอนบางแค, โรงเรียนปทุมอนุสรณ์ ใกล้ MRT สายสีน้ำ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ปาริชาต
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,300,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หลังมุม เนื้อที่ 36 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 101 ตารางเมตร จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องครัว จอดรถในบ้านได้ 1 คัน ขายพร้อมแอร์ 1 เครื่อง วัสดุปูพื้นชั้นล่างและชั้นบนเป็นกระเบื้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวสวน
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,300,000
(฿96,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - บ้าน บ้านพฤกษา 12/1, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี 12120, ประเทศไทย 💥💥ขายบ้านทำเลทองเหมาะสำหรับค้าขาย💥💥 🏠หมู่บ้านพฤกษา12/1 ถนนเลียบคลอง 3 ถน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
23.90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4.5-storey commercial building (Navanakorn), Khlong Luang, Pathum Thani
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,300,000
(฿38,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6271-อาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น เนื้อที่ 15.3 ตรว.-หน้ากว้าง 4 เมตร ปูกระเบื้องทุกชั้น-2 ห้องนอน , 3 ห้องน้ำ มีดาดฟ้า-อยู่ในนิคมอุตสาหกรรมนวนครใกล้แหล่งชุมชน,เหมาะอยู่อาศัยและลงทุน เช่น ทำธุร...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดีไลท์ เดอลอฟท์ ดอนเมือง-รังสิต
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,400,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีไลท์ เดอลอฟท์ ดอนเมือง-รังสิต
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 24.8 ตารางวา โครงการ ดีไลท์ เดอลอฟท์ ดอนเมือบ-รังสิต พร้อมอยู่ ที่ตั้งโครงการ : ถนนเลียบคลองประปา ตำบลหลักหก อำเภอเมือง จังบหวัดปทุมธานีโครงสร้างเป็นคอนกรีตเสริมเหล็ก สูง 2 ชั้น เนื...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
91 - 120 จาก 143 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿986K - ฿6.54M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 33 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿2.27M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 29 ยูนิต
ราคา: ฿795K - ฿4.28M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 18 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿4.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿885K - ฿5.63M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿5.23M - ฿11.1M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง