เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 143)
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านประดู่แดง
ขาย หมู่บ้าน ประดู่แดง (คลองสอง คลองหลวง) เดินทางสะดวก ใกล้ ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ถนน รังสิตนครนายก ต.คลองสอง อ.คลองหลวง ซอย บงกช 48
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
72 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale, Lam Luk Ka, Khlong 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,550,000
(฿19,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านแอร์วิลล่า ลำลูกกา คลอง2 ปทุมธานี ใกล้รถไฟฟ้าBTSสถานีคูคต ที่ตั้ง 5/162 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี -พื้นที่ 16ตรว. -2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ -รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง -เดินสายไฟ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ธารารินทร์
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์ บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส โครงการ 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส โครงการ 2
หมู่บ้านอู่ทองเพลส2 (หลังริม มินิมอล)(ลำลูกกา-คลอง3) บ้านเลขที่ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกรรมสิท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส 6
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อู่ทองเพลส 6 บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2555 ซึ่ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
ชั้น 1
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿13,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com 1 ชื่อโครงการ : กรีนการ์เด้นโฮม โครงการ 8 ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ปาริชาต
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
พื้นที่ทั้งหมด 18 ตารางวา - 2 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องครัว - 1 ห้องรับแขก พิเศษสุด: - ต่อเติมใหม่จากหลังคาถึงพื้นทั้งหลัง - ทาสีใหม่สดใสทั้งบ้าน - พื้นกระเบื้องสวยงามทั่วบ้าน - ที่จอดรถในบ้านสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
หมู่บ้านไดมอน์วิลล์ เสมาฟ้าคราม (ลำลูกกา-คลอง2) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นเนื้อที่ 18 ตรว. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก ฟรีทุกค่าใช้จ่าย โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกรรมสิทธิ์ฟร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Glory House Village, Phase 2, Khlong Nueng Road, Pathum Thani
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,599,000
(฿16,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6357-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 23.8 ตร.วา-บ้านอยู่ต้นโครงการ ถนนเมน-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ-มีเครื่องปรับอากาศในห้องนอนใหญ่ 1 เครื่อง-รีโนเวทห้องนอนใหม่เป็นห้องใหญ่ 1 ห้อง ห้องนอนธรรมดา 1...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,599,000
(฿16,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,600,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
ขายถูก ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ตกแต่งต่อเติมเต็มพื้นที่ จำนวน 19 ตรว หมู่บ้าน ปาริชาติ ซอย 18 บางคูวัด ปทุมธานี หมู่บ้านอยู่ใกล้ตลาด ใกล้ปั้มน้ำมัน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส โครงการ 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,600,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส โครงการ 2
หมู่บ้านอู่ทองเพลส2 (หลังริม)(ลำลูกกา-คลอง3) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก มีเทอเรสหน้าบ้าน โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,600,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2513 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2513
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Rinthong Village, Khlong 2, Lam Luk Ka
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,650,000
(฿97,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
มบ.รินทร์ทอง คลอง 2 ลำลูกกา 51/1107 ม.2 ซอย 1 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130 ราคาพิเศษ 1,650,000 บาท บ้านทาว์นเฮ้าส์ รีโนเวทตกแต่งสไตล์โมเดิลใหม่ทั้งหลัง ปูพื้นลายไม้ สุขภัณฑ์เปลี่ยนใหม่ ปรั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
17 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเพชรชมพู 2
ราคาคุ้มค่าที่สุด
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,650,000
(฿36,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเพชรชมพู 2
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว บ้านหลังมุม..เนื้อที่ 52 ตรว. หมู่บ้านเพรชชมพู2 คลอง8 ธัญบุรี เลียบคลองรังสิต ถนนรังสิต-นครนายก ปทุมธานี 💲ราคา 1.65 ล้านบาท
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แบบ Low Rise
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านพรรณนิภา 3
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,650,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านพรรณนิภา 3
ประเภทโครงการ : ขาย ทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น 1650000 ที่ตั้งโครงการ : หมู่บ้านพรรณนิภา3 ที่อยู่ : 14/52 หมู่ 1 ต.คลองสี่ อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120 พื้นที่ : 16ตารางวา&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสวนแหลมทองรังสิต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,650,000
(฿21,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนแหลมทองรังสิต
ขายบ้านโครงการบ้านสวนแหลมทอง รังสิต 45/257 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง ปทุมธานี 12120 (นวนคร) ขายทาวน์เฮาส์ (เจ้าของขายเอง) ซ.เทพกุญชร 40 ถนนเทพกุญชร เนื้อที่ 20 ตารางวา 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอยขนาด 80 ต...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿50/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โนโว วิลล์ กรุงเทพฯ-ปทุมธานี
บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,690,000
(฿13,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โนโว วิลล์ กรุงเทพฯ-ปทุมธานี
ทาวน์โฮม ศุภาลัยโนโววิลล์ กรุงเทพ-ปทุมธานี 2นอน 2น้ำ เนื้อที่: 20 ตารางวาพื้นที่ใช้สอย: 130 ตารางเมตร (หน้ากว้าง 5.5 เมตร)รายละเอียด: ทาวน์โฮม 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1ห้องโถง 1ห้องครัวที่จอดรถ 2 ค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿650/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านบุศรินทร์-รังสิต 2
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,690,000
฿1,790,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านบุศรินทร์-รังสิต 2
ม.บุศรินทร์ 2 รังสิตคลอง2 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 20.40 ตร.ว คูคต ลำลูกกา ปทุมธานี รีโนเวทใหม่ สวย พร้อมอยู่พิกัด : 13.97467623,100.64846654โครงการ : หมู่บ้านบุศรินทร์ รังสิตคลอง 2ที่ตั้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Busarin Village 2, Khlong 2, Rangsit Pathum Thani (Land and House)
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,690,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
Vาย ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านบุศรินทร์2 คลอง2 รังสิต ปทุมธานี (แลนด์แอนด์เฮ้าส์)ใกล้ตลาดนานาเจริญ ใกล้รถไฟฟ้าคูคต ถนนเมน บ้านสวยคุ้มค่ามากจริงๆค่ะหลังนี้ เนื้อที่ 18.4 ตารางวา ถนนเมน ซอย1 2 ห้องนอน 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศรีประจักษ์
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,690,000
(฿26,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ศรีประจักษ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศรีประจักษ์ บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านร่มเย็น 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,690,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร่มเย็น 2
ขายบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น รีโนเวทแล้ว 16 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ชุมชนร่มเย็น คลอง 2 ลำลูกกา ถนนเสมาฟ้าคราม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ครัว 1 ห้องรับแขกขนาดใหญ่ จอดรถในบ้านได้ 1 คัน หน้าบ้าน 1 คัน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2537
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่
สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแอร์วิลล่า
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,690,000
(฿26,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแอร์วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านแอร์วิลล่า บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,700,000
(฿95,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 18 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านแก้วขวัญ 2 บนทำเลของ ลำผักกูด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
18 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โนโววิลล์ ลำลูกกาคลอง 3
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,730,000
(฿13,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โนโววิลล์ ลำลูกกาคลอง 3
ขายทาวน์โฮม ศุภาลัยโนโววิลล์ กรุงเทพ-ปทุมธานี 2นอน 2น้ำ ที่ตั้ง: ตำบลบางเดื่อ อำเภอเมืองปทุมธานี ปทุมธานี เนื้อที่: 20 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย: 130 ตารางเมตร (หน้ากว้าง 5.5 เมตร) รายละเอียด: ทาวน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฉัตรไพลิน ลาดหลุมแก้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,740,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ฉัตรไพลิน ลาดหลุมแก้ว
-รหัสทรัพย์ : 6460-ทาวน์โฮม 2 ชั้น ตกแต่งสวย “อยู่เฟสใหม่”-ทำเลดี ใกล้ถนนลาดหลุมแก้ว-ปทุมธานี-เนื้อที่ 24.4 ตร.ว.-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ-พื้นชั้นล่าง-บน ปู แกรนิตโต้ , ต่อเติมหลังคาโรงรถ-มีสิ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สมหวังทรัพย์หมื่นแสน
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,750,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สมหวังทรัพย์หมื่นแสน
ม.สมหวังทรัพย์หมื่นแสน เทพกุญชร42 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.ว ทำเลดี ต่อเติมครบ พร้อมอยู่พิกัด : 14.12587843,100.62489179โครงการ : หมู่บ้านสมหวังทรัพย์หมื่นแสนที่ตั้ง : ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale near Thai market Khlong Luang
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,750,000
(฿27,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
หมู่บ้านธนทรัพย์ คลองหลวง ใกล้ตลาดไท เนื้อที่ 16 ตารางวา (มีเทอเรสต์ โปร่งโล่งสบาย) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ พิกัดใกล้เคียง ตลาดไท ตลาดอัยรา&...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
มหาวิทยาลัย 2.88 กม.
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เจษฎา 9
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,790,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เจษฎา 9
สวยแล้วพร้อมขายค่า บ้านหลังริม ต้นโครงการ ผ่อนน้อย กู้เดี่ยวกู้ร่วม พนักงานประจำ พ่อค้าแม่ค้า อาชีพไหนๆก็กู้ได้ มีบ้านไม่ยากให้เราดูแล ✅ ม.เจษฎา9 คลอง 4 ลำลูกกา ✅ ซ.รังสิตนครนายก 76 ช.สุ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
112 ตรม.
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,790,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านธนารมณ์ สายไหม-หทัยราษฎร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านธนารมณ์ สายไหม-หทัยราษฎร์ บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Electricity
ชั้นลอย
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
61 - 90 จาก 143 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿986K - ฿6.54M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 33 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿2.27M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 29 ยูนิต
ราคา: ฿795K - ฿4.28M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 18 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿4.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿885K - ฿5.63M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 2 ยูนิต