เชียงใหม่
ขายบ้านเพื่อการลงทุน ใกล้ หาดบางเทา, เชิงทะเล
(มี บ้าน 259)
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿17,790,000
(฿197,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Layan Green Park (ลายัน กรีน พาร์ค) คอนโดมิเนียมหรูที่ตั้งอยู่ใจกลางความสะดวกสบาย และรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอยู่รอบด้าน เพียง 700 เมตร ถึงหาดบางเทา และ 800 เมตรถึงหาดลายัน และยังใกล้กับศูนย์รว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ซาวน่า
ค่าส่วนกลาง:
฿6,750/เดือน
เงินกองทุน:
฿58,500
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเด้นท์ รีสอร์ท
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
เชิงทะเล
฿18,000,000
(฿94,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเด้นท์ รีสอร์ท
สัมผัสประสบการณ์ใหม่ กับการพักผ่อนในวันหยุดสุดโรแมนติกที่ The Residence Resort & Spa Retreat วิลล่าส่วนตัวสุดหรู กับการตกแต่งที่เน้นเอกลักษณ์เฉพาะตัว เพื่อให้ผู้พักอาศัยได้ดื่มด่ำกับบรรยากาศธรรมชาติอั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.04 กม.
แบบ Low Rise
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 20 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿18,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
ค่าส่วนกลาง:
฿6,750/เดือน
เงินกองทุน:
฿58,500
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 5 ปี
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
เชิงทะเล
฿18,000,000
(฿135,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
สัมผัสการอยู่อาศัยสไตล์ทรอปิคัลระดับลักชัวรี ใกล้ชายหาดเพียงไม่กี่นาทีที่ Diamond Condominium Bang Tao หนึ่งในทำเลไลฟ์สไตล์ยอดนิยมของภูเก็ต ยูนิตพิเศษนี้เป็นแบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมพื้นที่ใช้สอยข...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
133.05 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.65 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ที่จอดรถในร่ม ที่จอดรถสำรอง
วัสดุหรูหรา
ค่าส่วนกลาง:
฿9,314/เดือน
เงินกองทุน:
฿66,525
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รีเจนต์ บางเทา
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
เชิงทะเล
฿18,096,000
(฿130,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเจนต์ บางเทา
หากคุณกำลังมองหาคอนโดมิเนียม ใกล้ชายหาด และรายล้อมไปด้วย แหล่งอำนวยความสะดวก ที่ครบครัน เราขอแนะนำ The Regent Bangtao คอนโดมิเนียมสุดพิเศษ ที่มาพร้อมทำเลศักยภาพ ตั้งอยู่ใกล้กับ Boat Avenue ซึ่งเป็นแหล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
139.20 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเลบางส่วน
วิวโล่งๆ
จากุซซี่
ห้องเก็บไวน์
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ค่าส่วนกลาง:
฿6,960/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รีเจนต์ บางเทา
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿18,096,000
(฿129,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเจนต์ บางเทา
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
จากุซซี่
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿4,200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
เชิงทะเล
฿19,532,300
฿20,432,000
(฿117,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
ผลงานชิ้นเอกที่ทรงคุณค่าเหนือกาลเวลา "เดอะ พาโนรา ภูเก็ต" ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ที่คุณคู่ควรงดงามตระการตาไปกับสถาปัตยกรรม อันโดดเด่น ที่ผสมผสานการออกแบบสไตล์ไทยโบราณ และไทยโมเดิร์นได้อย่างลงตัว โครงการรายล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
166.88 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.87 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ระเบียง
โคมไฟระย้า
บาร์ส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿8,344/เดือน
เงินกองทุน:
฿83,440
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿19,950,000
(฿217,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
91.90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
ที่จอดรถ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿6,893/เดือน
เงินกองทุน:
฿59,735
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 5 ปี
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿143,000/ตรม.)
Diamond Condominium Bang Tao (ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา) คอนโดมิเนียมบนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวถึงหาดบางเทา ชายหาดที่มีความเงียบสงบ เหมาะสำหรับการพักผ่อนอย่างแท้จริง รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.65 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿9,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿70,000
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿21,000,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.87 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿8,400/เดือน
เงินกองทุน:
฿84,000
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดบางเทา
ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
เชิงทะเล
฿21,350,000
(฿88,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240.72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿12,036/เดือน
เงินกองทุน:
฿120,360
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซีรีน คอนโดมิเนียม ภูเก็ต
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 5 ปี
เชิงทะเล
฿22,000,000
(฿163,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน คอนโดมิเนียม ภูเก็ต
Serene Condominium Phuketสัมผัสรูปแบบโครงการที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ตระหนักถึงคุณค่าของต้นไม้ทุกต้น โดยถือว่าเป็นแนวคิดที่สร้างสรรค์กับโครงการ ซีรีน คอนโดมิเนียม ภูเก็ต ทางโครงการได้ใส่ใจในทุกกระบวน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿8,100/เดือน
เงินกองทุน:
฿81,000
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿22,500,000
(฿185,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.57 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวภูเขา
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ห้องเก็บไวน์
ค่าส่วนกลาง:
฿9,075/เดือน
เงินกองทุน:
฿78,650
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿23,950,000
(฿263,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
91 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ระบบบ้านอัจฉริยะ
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ค่าส่วนกลาง:
฿6,825/เดือน
เงินกองทุน:
฿59,150
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
เชิงทะเล
฿24,265,000
(฿75,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
319.75 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿15,988/เดือน
เงินกองทุน:
฿159,875
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿29,127,200
(฿229,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
126.64 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿9,498/เดือน
เงินกองทุน:
฿82,316
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเด้นท์ รีสอร์ท
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 1 ปี
เชิงทะเล
฿33,000,000
(฿127,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเด้นท์ รีสอร์ท
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.04 กม.
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเด้นท์ รีสอร์ท
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 1 ปี
เชิงทะเล
฿49,000,000
(฿196,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเด้นท์ รีสอร์ท
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.04 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเด้นท์ รีสอร์ท
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿52,000,000
(฿118,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเด้นท์ รีสอร์ท
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
440 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.04 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดาดฟ้า
ค่าส่วนกลาง:
฿17,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
7
8
9
241 - 259 จาก 259 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
หาดบางเทา
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดบางเทา
ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
มี 79 ยูนิต
ราคา: ฿3.94M - ฿24.2M
ดูข้อมูลโครงการ
สกายพาร์ค
มี 68 ยูนิต
ราคา: ฿4.49M - ฿48.4M
ดูข้อมูลโครงการ
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿5.79M - ฿50.4M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไตเติ้ล เลเจนดารี-บางเทา
มี 51 ยูนิต
ราคา: ฿4.19M - ฿14.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
มี 43 ยูนิต
ราคา: ฿4.21M - ฿20M
ดูข้อมูลโครงการ
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
มี 42 ยูนิต
ราคา: ฿4.72M - ฿29.1M
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า พาร์ค
มี 39 ยูนิต
ราคา: ฿12.8M - ฿28.4M
ดูข้อมูลโครงการ