• เชียงใหม่

      ตึกทั้งหมดให้เช่า ใกล้ หาดบางเทา, เชิงทะเล

      (มี ตึกทั้งหมด 2)

      เปิดแผนที่
      ตึกทั้งหมด 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      Apartment Building for Rent on Pasak Road
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿150,000/เดือน ฿160,000 /เดือน (฿249/ตรม.)
      ตึกทั้งหมด 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 13 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      13 Bedroom(s) 600 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      ศูนย์การค้า 0.33 กม.
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      Commercial Building for Rent Prime Location
      เชิงทะเล
      ฿250,000/เดือน (฿831/ตรม.)
      ตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เราตรวจสอบตึกทั้งหมดทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใกล้ หาดบางเทา บน Klung Baan
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. หาดบางเทา

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการตึกทั้งหมดในหาดบางเทา

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับตึกทั้งหมดในหาดบางเทา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน หาดบางเทา

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในหาดบางเทา

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ หาดบางเทา

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ หาดบางเทา อยู่ที่ ฿200,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ หาดบางเทา อยู่ที่ ฿200,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ หาดบางเทา อยู่ที่ ฿540 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ หาดบางเทา อยู่ที่ ฿540 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 2 ยูนิตใกล้ หาดบางเทา ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 2 ยูนิตใกล้ หาดบางเทา

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่