• เชียงใหม่

      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใกล้ ราไวย์ ปาร์ค, ราไวย์

      (มี บ้านเดี่ยว 11)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      บลิซ ไฮด์อเวย์
      มีบ้านเดี่ยว 3
      ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์
      มีบ้านเดี่ยว 3
      ทู วิลล่าส์ โคกยาง ราไวย์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ลัคกี้ พูล วิลล่า
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      4 Bedrooms Pool Villa for Sale
      ราไวย์
      ฿12,500,000 (฿53,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 234 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿12,500,000 (฿53,419/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 234 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วัด 0.31 กม.
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      4 Bedroom villa walking distance to Rawai beach
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿12,600,000 (฿69,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿12,600,000 (฿70,000/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านเดี่ยวใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล ราไวย์ ปาร์ค, ราไวย์
    • ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัคกี้ พูล วิลล่า , ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัคกี้ พูล วิลล่า , ราไวย์
      ลัคกี้ พูล วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿13,800,000 ฿15,800,000 (฿57,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัคกี้ พูล วิลล่า
      สัมผัสความสะดวกสบายและความเป็นส่วนตัวใน พูลวิลล่า 4 ห้องนอน 4.5 ห้องน้ำ ชั้นเดียว ที่ Lucky Pool Villaวิลล่าหลังนี้ออกแบบเพื่อการอยู่อาศัยของครอบครัวอย่างลงตัว พร้อมพื้นที่ใช้สอยภายใน 241 ตร.ม., พื้นท...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 241 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      4 Bedrooms Private Pool Villa for Sale in Soi Chosawas
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿13,900,000 (฿42,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿13,900,000 (฿42,121/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 330 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.55 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ทู วิลล่าส์ โคกยาง ราไวย์, ราไวย์
      ทู วิลล่าส์ โคกยาง ราไวย์
      ราไวย์
      ฿19,000,000 (฿105,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ทู วิลล่าส์ โคกยาง ราไวย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู วิลล่าส์ โคกยาง ราไวย์ บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.33 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บลิซ ไฮด์อเวย์, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บลิซ ไฮด์อเวย์, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บลิซ ไฮด์อเวย์, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บลิซ ไฮด์อเวย์, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บลิซ ไฮด์อเวย์, ราไวย์
      บลิซ ไฮด์อเวย์
      ราไวย์
      ฿23,500,000 (฿59,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บลิซ ไฮด์อเวย์
      บลิส ไฮด์อะเวย์ เป็นกลุ่มวิลล่าสุดพิเศษที่ตั้งอยู่ในใจกลางราไวย์ จังหวัดภูเก็ต เพียงไม่กี่ก้าวจากชายหาดที่สวยงาม สถานที่ลับแห่งนี้เป็นสถานที่พักผ่อนที่เงียบสงบ มอบการผสมผสานอย่างลงตัวระหว่างความหรูหรา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 396 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.69 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์, ราไวย์
      ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์
      รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
      ราไวย์
      ฿26,800,000 (฿61,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์
      ยินดีต้อนรับสู่ ออร์บิทา วิลล่า-ทาวน์ เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ในพื้นที่ราไวย์ ใกล้กับหาดในหานที่สวยงาม และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันของทางใต้เกาะภูเก็ต ออร์บิทา วิลล่า-ทาวน์ ตั้งอยู่ในราไวย์ อำเภอที่ใหญ่ที่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 436 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.74 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,800/เดือน
      ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์
      รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿26,800,000 (฿61,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 436 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2570
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      Gap Loan
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,800/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      Family Home Close to Rawai Beach
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿40,000,000 (฿127,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 315 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿126,984/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 315 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      Newly Built Family Villa
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿40,000,000 (฿127,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 315 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿40,000...
      Details:
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ราไวย์ ปาร์ค

      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      Open Space Family home in Rawai
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿42,000,000 (฿105,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿42,000,000 (฿105,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 11 จาก 11 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. ราไวย์
      5. ราไวย์ ปาร์ค

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของราไวย์ ปาร์ค

      บลิซ ไฮด์อเวย์
      บลิซ ไฮด์อเวย์
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿23.5M - ฿25.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์
      ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿26.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ทู วิลล่าส์ โคกยาง ราไวย์
      ทู วิลล่าส์ โคกยาง ราไวย์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿19M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลัคกี้ พูล วิลล่า
      ลัคกี้ พูล วิลล่า
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿13.8M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในราไวย์ ปาร์ค

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในราไวย์ ปาร์ค คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในราไวย์ ปาร์ค

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้านเดี่ยว ใน ราไวย์ ปาร์ค ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ ราไวย์ ปาร์ค