• เชียงใหม่

      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใกล้ ราไวย์ ปาร์ค, ราไวย์

      (มี บ้านเดี่ยว 6)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค
      มีบ้านเดี่ยว 2
      วามดอม วิลล่า ราไวย์
      มีบ้านเดี่ยว 2
      วีไอพี สเปซ โอดิสซีย์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      Villa Sequoia
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿9,800,000 ฿12,950,000 (฿81,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿9,800,000 (฿81,667/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.2 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ วีไอพี สเปซ โอดิสซีย์, ราไวย์
      วีไอพี สเปซ โอดิสซีย์
      รับประกันการเช่า 6% ระยะ 3 ปี อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿14,500,000 (฿121,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ วีไอพี สเปซ โอดิสซีย์
      ยินดีต้อนรับสู่ วีไอพี สเปซ โอดิสซีย์ ดาวเด่นทางตอนใต้ของภูเก็ต วีไอพี สเปซ โอดิสซีย์ ตั้งอยู่ท่ามกลางฉากหลังของเนินเขาเขียวขจีเป็นประตูสู่วิถีชีวิตอันเงียบสงบและหรูหรา ชุมชนพิเศษแห่งนี้ตั้งอยู่ระหว่า...
      Details:
      ชายหาด 0.6 กม.
      สร้างเสร็จ 2570
      แบบ Low Rise
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,200/เดือน
      เงินกองทุน: ฿48,000
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      2 bedroom Modern Villa with Private Pool for Sale in Rawai
      ราไวย์
      ฿15,750,000 (฿131,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿15,750,000 (฿131,250/ตรม.)
      Details:
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.38 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค, ราไวย์
      ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค
      รับประกันการเช่า 6% ระยะ 5 ปี
      ราไวย์
      ฿16,315,789 (฿98,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค
      ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค (Rawai VIP Villas & Kids Park) มอบที่พักสุดพิเศษให้คุณกับครอบครัวได้ใช้เวลาพักผ่อนร่วมกันในวิลล่าที่สุดแสนทันสมัย พร้อมสระว่ายน้ำกลางแจ้ง มีให้เลือกหลากหลายข...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 166 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.44 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,750/เดือน
      ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค
      รับประกันการเช่า 6% ระยะ 5 ปี
      ราไวย์
      ฿16,315,789 (฿94,700/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 172 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.44 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,750/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ วามดอม วิลล่า ราไวย์, ราไวย์
      วามดอม วิลล่า ราไวย์
      ราไวย์
      ฿18,000,000 (฿69,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ วามดอม วิลล่า ราไวย์
      ขอแนะนำ WanDom Villas Rawai: ที่ซึ่งความหรูหราพบกับความเงียบสงบ    ยินดีต้อนรับสู่ความเงียบสงบ: WanDom Villas Rawai ถือเป็นโครงการเปิดตัวของนักพัฒนาที่ได้รับการยกย่องของเรา ซึ่งตั้งอยู่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 258.45 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ค่าส่วนกลาง: ฿15,507/เดือน
      เงินกองทุน: ฿54,905
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. ราไวย์