เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใกล้ ลากูน่า, เชิงทะเล
(มี บ้านเดี่ยว 72)
ดูรูปทั้งหมด
Modern 3 Beds 3 Baths Pool Villa in Choeng Thale
เชิงทะเล
฿36,000,000
(฿87,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 408.87 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿3...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
408.87 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 bedroom villa for sal on 1,250sqm land plot
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿38,000,000
(฿94,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿38,000,000 (฿95,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿42,000,000
(฿97,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 430 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
430 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.36 กม.
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿279,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Seaview Villa 3 bedrooms for Sell in Bangtao
เชิงทะเล
฿42,000,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 335 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿42,000,000 (฿125,373/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระย...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
335 ตรม.
โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿42,000,000
(฿97,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 430 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
430 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.36 กม.
ชานบ้าน
ประกาศให้เช่า:
฿280,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า แกรนด์ อเวนิว
เชิงทะเล
฿44,505,000
(฿116,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า แกรนด์ อเวนิว
โบทานิก้า แกรนด์ อเวนิว ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราที่ตั้งอยู่ในใจกลางของพื้นที่ลากูน่าภูเก็ต พัฒนาโดย โบทานิก้า ลักซูรี่ วิลล่า ซึ่งเป็นแบรนด์ที่มีชื่อเสียงด้วยประสบการณ์กว่าทศวรรษ ในการสร้...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
382 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.73 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿16,980/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Loft-Style Villa for Sale – wheelchair accessibility
เชิงทะเล
฿45,000,000
(฿112,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿112,500/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวภูเขา
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Family Pool Villa in Phuket for Sale
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
เชิงทะเล
฿45,000,000
(฿40,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,100 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿40,909/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Modern Loft-Style Pool Villa in Prime Cherngtalay Location
เชิงทะเล
฿45,000,000
(฿112,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
เพดานสูงสองชั้น
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿52,000,000
(฿144,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
361 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ลากูน่า
เชิงทะเล
฿59,214,000
(฿112,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โพเอทรี วิลล่า
Poetry Villas คือคอลเลกชันสุดพิเศษของวิลล่าหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ตั้งอยู่ในย่านบังกะลาอันทรงเกียรติ การออกแบบอันไร้กาลเวลาผสมผสานอย่างกลมกลืนกับความทันสมัย ทำให้เกิดวิถีชีวิตที่โดดเด่น สะท้อนทั้งค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
528.75 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.2 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿18,804/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฟิฟท์ เอเลเมนท์
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
เชิงทะเล
฿45,000,000,000
(฿92,500,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟิฟท์ เอเลเมนท์
เติมเต็มการพักผ่อนที่เหนือระดับบนพื้นที่แห่งความสุขในการอยู่อาศัยไปกับ Fifth Element (ฟิฟท์ เอเลเมนท์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์โคโลเนียลร่วมสมัย ที่ได้รับการออกแบบมาอย่างสวยงาม โดดเด่น ไม่ซ้ำใคร จากตัวเล...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
485.12 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง