เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี บ้านเดี่ยว 3,173)
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอยู่เจริญ 1
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,320,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอยู่เจริญ 1
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.อยู่เจริญ1 คลอง 4 เนื้อที่ 21.10 ตร.ว หันหน้าทิศตะวันออก อากาศถ่ายเทดี พร้อมอยู่พิกัด : 13.98947773,100.67946085โครงการ : หมู่บ้านอยู่เจริญ 1 คลอง4ที่ตั้ง : ถนน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House For Sale In Chiang Rai
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,330,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 78 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวภูเขา
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สระแก้ว วิลล์
พระประโทน, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿1,340,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ สระแก้ว วิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สระแก้ว วิลล์ บนทำเลของ พระประโทน, นครปฐม และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2545&nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2545
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Panchaliville Village, Pathum Thani-Sam Khok Road
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางปรอก, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6381-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16.9 ตร.วา-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ-1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว-พื้นชั้นล่าง-บนปูกระเบื้อง-ครัวบิ้วท์อิน พร้อมปูกระเบื้อง-ปูกระเบื้องลานจอดรถการเดินทางสะดวก :-ถ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Monwadi Village Park 2, Wat Lat Pla Duk Road, Bang Bua Thong, Nonthaburi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,350,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางรักพัฒนา, นนทบุรี
-รหัสทรัพย์ : 6261-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.ว.-2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น-1 ห้องครัว 2 ห้องน้ำ-มีแอร์ 1 ตัว-มีตู้เย็น 1 เครื่อง-มีตู้เสื้อผ้า 2 ใบ-พื้นชั้นล่างปูกระเบื้อง-พื้นชั้นบนปูปาร์เก้-ติ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-Storey Townhouse for Sale in Bang Pa-In
บางกระสั้น, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,350,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางกระสั้น, พระนครศรีอยุธยา
มีเซเว่น หน้าหมู่บ้านมีมินิบิ้กซี ห่างไป500 เมตร ใกล้โรงพยาบาลบางปะอินใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางปะอิน เดินทางเส้นคลองเปรมไปออกรังสิต ได้ เดินทางจากเส้นบางปะอินไป ถนนสายเอเซียได้
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
มหาวิทยาลัย 15.17 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale, 2 bedrooms, 2 bathrooms, Hang Chat, Lampang, new house ready to move in.
ห้างฉัตร, ห้างฉัตร, ลำปาง, ไทย
฿1,350,000
(฿19,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ห้างฉัตร, ลำปาง
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว 2 นอน 2 น้ำ บ้านใหม่มือหนึ่ง พร้อมอยูู่มีที่จอดรถ อยู่ในย่านชุมชนปลอดภัย ใกล้กับโลตัลห้างฉัตร เทศบาลห้างฉัตร โรงพยาบาล สถานีตำรวจ ร้านสะดวกซื้อ ตลาด เดินทางสะดวก สนใจติดต่อ090...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale and Rent in Sou Liap Wari 55
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,350,000
(฿9,430/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
- อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ปรับปรุงแล้ว- อยู่ในชุมชนร่วมพัฒนาสินอนันต์ ถนนเลียบวารี 55 หนองจอก- เดินทางสะดวก พื้นที่ใช้สอยสามารถทำประโยชน์ได้หลายประเภท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงเรียนนานาชาติ 4.26 กม.
ดูรูปทั้งหมด
อัมรินทร์นิเวศน์ 3 ผัง 2
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,350,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ อัมรินทร์นิเวศน์ 3 ผัง 2
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นแถม เฟอร์นิเจอร์,แอร์ 2 ตัว,เครื่องทำน้ำอุ่นหมู่บ้านอัมรินทร์นิเวศน์ สายไหม 79 กรุงเทพฯ พร้อมอยู่ ราคาถูกที่สุด เนื้อที่ 16 ตารางวา ตกแต่งสวย2 ห้องนอน , 2 ห้องน้ำใกล้ตลาดใกล้รถไฟฟ้าส...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน นันทิชา 1
ราคาคุ้มค่า
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,350,000
(฿19,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน นันทิชา 1
ขายบ้าน1,350,000 ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 16 ตารางวา หมู่บ้าน นันทิชา เส้นถนนบางกรวย-ไทรน้อย ห่างจากถนนกาญจนาภิเษก 3 กิโลเมตร ทำเลดีใกล้ตลาดบางบัวทองเคหะ โรงเรียน ธนาคาร แม็คโคร โลตัส โรงพยาบาล อู่รถเมล์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2543
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนันทิชา2
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,350,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านนันทิชา2
ขายทาวน์เฮาส์สองชั้น 17 ตรว. 2ห้องน้ำ 2ห้องนอน หมู่บ้านนันทิชา2 ตั้งอยู่ ถนนบางกรวย-ไทรน้อย (ติดโกลบอลเฮาส์เลยค่ะ) บ้านอยู่ถนนเมนต์หลัก ฟรีบิวอินไม้สักอย่างดี ฟรีปั๊มน้ำ + แท็ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale in Samo Phorng area, Saphan 6, Irrigation 40
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,350,000
(฿13,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
ขายบ้าน แถวสมอโพรง สะพาน 6 ชลประทาน40 ( ตรงไปเจอแยกเลี้ยวขวา แล้วเลี้ยวขวาเข้าซอยแรก บ้านอยู่ขวามือ ) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ มีที่จอดรดในบ้าน ด้านล่างโถงเพดานสูงโปร่ง ลมผ่าน ห้องครัวใหญ่ ระเบียงชั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2552
ดูรูปทั้งหมด
50 SQW House for Sale in Nong Han
หนองหาร, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,350,000
(฿20,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองหาร, เชียงใหม่
ต้องการขายด่วน ถนนผ่านหน้าบ้าน น้ำ,ไฟ พร้อม ไม่เปลี่ยว ใกล้แหล่งชุมชน บ้านนอกโครงการ หลังมหาลัยแม่โจ้ 4กม.
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
66 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามกอล์ฟ 1.31 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนฤมลวิลล่า 3
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านนฤมลวิลล่า 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านนฤมลวิลล่า 3 บนทำเลของ บึงสนั่น, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทร บ้านเป็ด
บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,350,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร บ้านเป็ด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 95 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร บ้านเป็ด บนทำเลของ บ้านเป็ด, ขอนแก่น และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเบญจทรัพย์
เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเบญจทรัพย์
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,080/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House in Good Condition for Sale
บัวสลี, แม่ลาว, เชียงราย, ไทย
฿1,350,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บัวสลี, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล บัวสลี, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿9,430/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ แพรมาพร เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แพรมาพร เพลส บนทำเลของ บึงยี่โถ, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านรินทอง
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2513 ซึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2513
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale, only 1.35 million baht, The Next Village, Sriracha - Sriracha, Chonburi
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,350,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บึง, พัทยา
ที่ตั้ง : หมู่บ้านเดอะเน็กซ์ ศรีราชา - ศรีราชา ชลบุรี ราคา : ขายถูกเพียง 1.35 ลบ. พื้นที่ : 20 ตร.ว. รายละเอียด : ใกล้ นิคมอุตสาหกรรมอมตะซิตี้ นิคมอุตสาหกรรมเหมราช ตลาดวรกิตต์ หมู่บ้านเดอะเน็กซ์ ศรีรา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวนสาธารณะ
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ที่จอดรถ
ครัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Rung Rueang House 1, Lam Luk Ka, Khlong 4, newly decorated
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿27,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮาส์ ม.รุ่งเรืองเฮาส์ 1 ลำลูกกา คลอง 4 แต่งใหม่ --------------------------------------- 📢 ปล.ยินดีรับนายหน้า ช่วยขายครับ จบงานรับคอม 3% ทันที รายละเอียด 🏠 . ท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พนาสนธิ์ 4
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,350,000
(฿11,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ พนาสนธิ์ 4
ข้อมูลทรัพย์สิน - ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น - หมู่บ้านพนาสนธิ์ 4 - ถนน คู้บอน ซอย คู้บอน 36 แขวง บางชัน เขต คลองสามวา กทม.10510 - เนื้อที่ 16 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. รายระเอียดทรัพย์สิน - กู้ได้ 100% ไม่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,350,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางชัน, กรุงเทพมหานคร
ขายบ้านทาวเฮ้าส์ ค้าขายได้เพราะตั้งอยู่หน้าคอนโด 7 ชั้น จะอยู่อาศัยหรือประกอบธุรกิจค้าขาย หรือให้คนเช่าต่อก็ได้ ค่าโอนและค่าใช้จ่ายอื่นๆคนละครึ่ง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2545
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรโรจนะ - พระนครศรีอยุธยา
บ้านสร้าง, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,350,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรโรจนะ - พระนครศรีอยุธยา
หมู่บ้านการเคหะ สามเรือน ) เนื้อที่ 21 ตรว. ซอย10 บ้านใหม่มือ 1 ยังไม่ได้ตกแต่ง ยังไม่ได้เข้าอยู่ ใหม่มากกกกกกก เทปูนรอบบ้านแล้ว ชั้นบนมี 2 ห้องนอน ชั้นล่างมี 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ฟรีโอน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
บ้านบึง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿1,350,000
(฿13,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บึงทองธานี
บ้านให้เช่าในตัวเมือง อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี อย่ารอช้าเต็มเร็วมาก 5,000 บาท/เดือน หลังริม 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เดินออกมาหน้าหมู่บ้านนิดเดียวเจอเซเว่น โลตัสเอ็กเพรส ใกล้ที่ขึ้นรถรับส่งไปทำงาน ใกล้บิ๊...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿5,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Place near Sukhumvit near Factories for Sale
คลองปูน, แกลง, ระยอง, ไทย
฿1,350,000
(฿34,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน คลองปูน, ระยอง
ขายที่พร้อมบ้าน ใกล้สุขุมวิท เนื้อที่ 73 ตรว. พิกัด ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง บ้านเนินสมบูรณ์ บ้านพร้อมอยู่ ไฟฟ้าพร้อม น้ำประปาพร้อม ติดเหล็กดัดพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Brand new townhouse, beautifully decorated, with many functions, ready to move in immediately.
ป่าเซ่า, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,350,000
(฿90,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ป่าเซ่า, อุตรดิตถ์
ทาวน์เฮาส์ (มือ1) ทำแหล่งใกล้ตัวเมืองอุตรดิตถ์ พร้อมเข้าอยู่ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่า ใกล้สนามกีฬาหมอนไม้อุตรดิตถ์,วิทยาลัยเทคนนิคอุตรดิตถ์,โรงพยาบาลพิษณุเวศอุตรดิตถ์,โกลบอลเฮาส์อุตรดิตถ์,โรงแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
15 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 bedroom townhouse, located in Khon Kaen city, Prachasamosorn Road
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,350,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
ขายทาวน์โฮม อยู่ตรงข้ามรร.กรีน ติดกับวิทยาลัยบัณฑิตเอเซีย 🎉 . ราคา 1,350,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง . 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 12 ตร.ว. 📌 พิกัด: ซ.ประชาสโมสร 38 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ข...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, 2 floors, 16 sq m, near Mae Fah Luang University
นางแล, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,350,000
(฿11,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นางแล, เชียงราย
Property ID : M68019 ทาวน์เฮ้าส์ ใกล้ ม.แม่ฟ้าหลวง ห่างจากถนนพหลโยธิน 500 เมตร เดินทางสะดวก - ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น (หลังมุม) - เนื้อที่ 16 ตร.ว. - พท.ใช้สอยประมาณ 120 ตร.ม. - ที่ดิน กว้าง 4.0 เมตร ลึก...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Newly renovated townhouse ready to move in
เมืองใต้, เมืองศรีสะเกษ, ศรีสะเกษ, ไทย
฿1,350,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เมืองใต้, ศรีสะเกษ
🏠 ขายบ้านรีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ "บ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น" สไตล์มินิมอล ทำเลเกรด A+ น้ำไม่เคยท่วม รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง หลัง Amway ซ. วิจิตรนคร 15(ซอยข้างปิ่นนภาผ้าม่าน) จะอยู่เอง หรือ ปล่อยเช่าก็ได...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
7
8
9
...
106
211 - 240 จาก 3,173 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 316 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M