เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี บ้านเดี่ยว 3,173)
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,290,000
(฿18,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ตะวันงาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ตะวันงาม บนทำเลของ บางใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2543 ซึ่งคุ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2543
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านวงศกร 5
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,290,000
฿1,340,000
(฿11,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวงศกร 5
”ซื้อดีกว่าเช่า เพราะบ้านเป็นของเราเสมอ“ วงศกร5 ทำเลดี ติดทางด่วนฉลองรัช5นาที ราคาเพียง 1.32 ลบ. เงินเดือน 15,000 บาท ผ่อนสบาย 6,000 บาท/เดือน(กู้ร่วมได้) #หมู่บ้า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale in Korat
บ้านเกาะ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,290,000
(฿9,980/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ้านเกาะ, นครราชสีมา
📌ขายบ้านเมืองโคราช 2ชั้น บ้านเกาะ ทำเลดีใกล้เซ็นทรัล ใจกลางเมืองโคราช บ้านหัวมุม🛎 🚩ขายด่วน 🔥 ราคา 1.29 กู้ได้เกิน 🔥 📌 เนื้อที่ 30 ตารางวา 📌 👉🏻 2 ห้องนอน 👉🏻 1 ห้องน้ำ 👉🏻 ห้องรับแขก 👉🏻 ห้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 3.77 กม.
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Town house near Robinson Surin city for sell
นอกเมือง, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿1,290,000
(฿11,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นอกเมือง, สุรินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล นอกเมือง, สุรินทร์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House one storey for Sale in Soi Bang Bua Thong
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,290,000
(฿18,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
ทาวเฮ้าส์ ชั้นเดียว เนี้อที่ 18 ตรว. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว จอดรถได้ จุดเด่นของโครงการ โครงการตั้งอยู่ทำเลดีการเดินทางสะดวกใกล้ถนนสายหลัก อาทิ ถนนบางกรวย-กรุงเทพ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 3.72 กม.
กำลังก่อสร้าง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
It's good to live here or rent out.
เทศบาลนครนครราชสีมา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,290,000
(฿76,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครนครราชสีมา, นครราชสีมา
ทาวน์เฮ้าส์ซอยมิตรภาพ 4 ก่อนถึงเดอะมอลล์โคราช ทาวน์เฮ้าส์บ้านแสนสวย รีโนเวท 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก จอดรถได้ 1 อยู่ซอยมิตรภาพ 4 ก่อนถึงเดอะมอลล์โคราช &nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
17 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านบุศรินทร์-รังสิต 2
ราคาคุ้มค่าที่สุด
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,290,000
(฿9,010/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านบุศรินทร์-รังสิต 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านบุศรินทร์-รังสิต 2 บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
ชั้น 1
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿350/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 3 บางบัวทอง
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,290,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 3 บางบัวทอง
ทาวน์เฮาส์ชั้นเดียว พฤกษา3 บางบัวทองพร้อมอยู่ราคาย่อมเยาว์ โครงการ : พฤกษา 3 ที่ตั้ง : บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี รหัสทรัพย์ (Ref no.) : PT-04246 เสนอขายในราคา : 1,290,000 บาท เ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ตะวันงาม
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,290,000
(฿18,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ตะวันงาม
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2543
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านทรัพย์เจริญ เลียบวารี 29
โคกแฝด, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,290,000
(฿18,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทรัพย์เจริญ เลียบวารี 29
ขายบ้านชั้นเดียว หมู่บ้านชุมชนทรัพย์เจริญ เลียบวารี 29 ราคาต่ำกว่าตลาด ขายบ้านชั้นเดียว 1.29 ล้านบาท 24 ตรว. #หลังข้างๆขายไป1.5ล้าน หมู่บ้านชุมชนทรัพย์เจริญ ฟรี‼️ แอร์ 2 ตัว ฟรี‼️ เฟอร์นิเจอร์บางส่วน...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2543
ท่าผา, เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿1,299,000
(฿23,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านดีใจ เกาะคา
Pre Sale บ้านราคาพิเศษ . บ้านเดี่ยว 50 ตารางวา หลังโรงเรียนเกาะคาวิทยาคม พื้นที่ใช้สอยตัวบ้าน 55 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีที่จอดรถในบ้าน . ฟรีทุกค่าใช้จ่ายวันโอน . มี 4 หลัง จองไปแล้ว 1 เหลือ 3...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale Completely Renovated Near Trisuk Market
กำแพงแสน, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿1,299,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน กำแพงแสน, นครปฐม
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์รีโนเวทใหม่กริ๊บๆ ใกล้ตลาดตรีสุข มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน นครปฐม ทาวน์เฮ้าส์ 18 ตร.ว. 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถงใหญ่ 1 ห้องครัว จอดรถ 1 คัน - หน้าบ้านหั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House in San Sai for Sale
สันป่าเปา, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,299,000
฿1,399,000
(฿52,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สันป่าเปา, เชียงใหม่
ไม่ไกลจากห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลเฟสติวัล ริมปิง โฮมโปร ไทวัสดุ เทสโก้โลตัส ใกล้สถานที่ราชการ โรงพยาบาล ตลาด เซเว่น โลตัสเอ็กซ์เพรส ร้านค้า ร้านอาหาร ร้านกาแฟ มีรถโดยสารประจำทางเดินทางไปมาสะดวก
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลิฟลี่ โฮม
หัวรอ, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿1,299,900
(฿8,720/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ เลิฟลี่ โฮม
ทาวน์โฮม รีโนวเวทใหม่ทั้งหลัง สวยสุด เหมือนได้บ้านใหม่ทั้งหลัง พื้นที่ใช้งานเพียบพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า จัดเต็มแบบสุดๆ บ้านเลขที่มงคล 400/55 รวย รวยมาก รวยสุด พร้อมเข้าอยู่ พร้อมโอนกรรมสิทธ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2547
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
End-unit townhouse near Uttaradit Technical College and gas station.
ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,300,000
(฿43,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
ทาวน์เฮาส์2ชั้น(ห้องริม) สไตล์โมเดิ๊นสวยๆ กระเบื้องแกรนิตโต้,ฝ้าเพดานแบบฉาบเรียบ ต่อเติมโรงจอดรถ,บิ๊วอินห้องครัว และ หลังคาพื้นที่ซักล้างหลังบ้าน ไว้เรียบร้อยเเล้ว ทำเลกลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ ใกล้ศูนย์ร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse in Lampang, next to Lotus Pongsanuk, near Rassada Market, Kad Kong Ta
เวียงเหนือ, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,300,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เวียงเหนือ, ลำปาง
เจ้าของขายเอง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2545
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Mueang Nakhon Sawan
นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์, ไทย
฿1,300,000
(฿13,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นครสวรรค์ตก, นครสวรรค์
บ้านทาวเฮ้าท์ ขนาด 29.9 ตารางวา โอนฟรี
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿1,300,000
(฿32,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน มาบยางพร, ระยอง
อยู่ในซอย.มาบยางพร 12 สนใจเข้าชมหรือติดต่อได้ที่ 099-3946953 นก
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-storey townhouse for sale, Baan Rim Suan project, Mittraphap Road, Soi 8/4
เทศบาลนครนครราชสีมา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,300,000
(฿28,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครนครราชสีมา, นครราชสีมา
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ โครงการบ้านริมสวน ถนนมิตรภาพ ซอย 8/4 ทำเลดี ใกล้ตัวเมือง การเดินทางสะดวกไปยังสถานที่ต่างๆ ในโคราช เช่น รร.โคราชพิทยาคม ตลาดเมย์แฟร์ เดอะมอลล์โคราช โฮมโปร โลตัส โ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap townhouses for sale in Nakornthong Parkview 2 Village, Sai Noi.
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ไทรน้อย, นนทบุรี
รหัสทรัพย์สิน : W45457 ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านนครทองปาร์ควิว 2 (Baan Nakhonthong Park ville 2) เนื้อที่ 17.60 ตารางวา ไทรน้อย นนทบุรี ฟังก์ชัน : 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ที่จอดรถ พิเศษ! ต่อเติมค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพิชาดา
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพิชาดา
B69-295 ขายด่วน ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ขายตามสภาพ หมู่บ้านพิชาดา บ้านกล้วย-ไทรน้อย เนื้อที่ 16 ตร.ว พื้นที่ใช้สอย 90 ตร.ม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น/รับแขก 1 ที่จอดรถ แอร์ 2 เครื่อง หน้า...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 3.23 กม.
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านบ้านชลมาร์ค 3
สามชุก, สุพรรณบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿19,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านบ้านชลมาร์ค 3
ทาวน์เฮ้าส์ 17 ตารางวา 2 ชั้น 2 ห้อนนอน 2 ห้องน้ำหมู่บ้านชลมารค์ 3 อ.สามชุก สุพรรณบุรีใกล้โลตัส เซเว่น ตลาดนัด บึงละหาร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house, good location, Nong Na Chaeng Village, Mueang District, Chaiyaphum Province, second hand
หนองนาแซง, เมืองชัยภูมิ, ชัยภูมิ, ไทย
฿1,300,000
(฿15,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองนาแซง, ชัยภูมิ
บ้านเดี่ยวทำเลดี หมู่บ้านหนองนาแชง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ (มือสอง) ราคา 1.3 ล้านบาท บ้านเดี่ยวเนื้อที่ 86 ตารางวา ตั้งอยู่ในหมู่บ้านหนองนาแชง อำเภอเมือง จังหวัดชัยภูมิ ทำเลดีเยี่ยม อยู่ในซอยเดียวกับร้านสะด...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
86 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House and Land for Sale in Somjai Nook Village Chomphu
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ชมพู, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,300,000
(฿1,520/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ชมพู, ลำปาง
ขายบ้านพร้อมที่ดินหมู่บ้านสมใจนึกตำบลชมพูอำเภอเมืองจังหวัดลำปางเนื้อที่2งาน65ตาางวาบ้านปูนชั้นเดียวมี2ห้องนอน2ห้องน้ำมีห้องเก็บขงห้องรัวมีโรงจอดรถงคันภายในบ้านรีโนเวทเล็กน้อยมีไฟฟ้ามีน้ำประปาพร้อมในชุ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
860 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 54.4 กม.
สร้างเสร็จ 2551
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Mueang Chon Buri
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นาป่า, พัทยา
ขายทาวเฮ้าส์ 1 ชั้น 20 วา 2 นอน 1 น้ำ ถ.มิตรภาพ นาป่า ชลบุรี ทำการค้าได้ ใกล้อมตะนคร ใกล้โรบินสัน ปากทางถนนมิตรภาพ (เลียบมอเตอร์เวย์) ต.นาป่า จ.ชลบุรี ทำเลดีมาก ๆ ใกล้อมตะนคร ใกล้แยกดอนหัวฬ่อ ใกล้โรบิ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in San Na Meng, San Sai for Sale
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,300,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สันนาเม็ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. อยู่ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,300,000 (฿18,571/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่ บ้าน รัตนาวดี
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่ บ้าน รัตนาวดี
หมู่บ้านรัตนาวดี ซอย 3 บ้านหลังริมติดสวนและสนามเด็กเล่น 64 ตรม. 16 ตรว. หน้ากว้าง 4 เมตร ลึก 16 เมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องอเนกประสงค์ข้างล่าง 1 ที่จอดรถ 1 ห้องครัวต่อเติมข้างหลังบ้านแล้ว พิกัด :...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.45 กม.
สร้างเสร็จ 2544
ดูรูปทั้งหมด
Single-Detached House Located in Community
ท่าขนุน, ทองผาภูมิ, กาญจนบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿13,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ท่าขนุน, กาญจนบุรี
บ้านเดี่ยว เนื่อ้ที่ 50 ตร.ว พิกัด บ้านปรังกาสี ทองผาภูมิ กาญจนบุรี สนใจโทร
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
98 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพร้อมจิตร
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพร้อมจิตร
ขายบ้านบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี ใกล้ Community Mall ราคาเพียง 1.3 ล้านบาท หมู่บ้านพร้อมจิตร จุดเด่นของบ้าน เงียบสงบ ใกล้ Community Mall ใกล้ Central WestGate ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง (สถานีคลองบางไผ่) ใกล้ต...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
71.20 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2540
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For Sale or Rent: Renovated House in Phet Thara Village
สำนักบก, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,320,000
(฿13,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สำนักบก, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล สำนักบก, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿1,320,000 (฿13,200/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
>
1
...
6
7
8
...
106
181 - 210 จาก 3,173 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 316 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 301 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿11.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 121 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.8M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด