ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,835)
ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿52,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี บนทำเลของ เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿690/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, can be paid in installments for 2 years, Nikhom Phatthana District, Soi 4, Rayong Province, 160 sq m.
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿1,200,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
🏞️ที่ดินแบ่งขายสวยๆ ผ่อนได้ 2 ปี👍 🎯อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ซอย 4 สาย 13 ฝั่งสาย 15 ครับ พื้นที่ 160 ตารางวา (แปลงสุดท้าย) ที่ดินเป็นเนินสูงบรรยา...
Details:
640 ตรม.
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿52,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น บนทำเลของ บางรักพัฒนา, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.83 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿805/เดือน
เงินกองทุน:
฿8,050
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
I would like to announce the sale of land with a forest garden and a carport. The owner is selling it himself.
หนองกุงเซิน, ภูเวียง, ขอนแก่น, ไทย
฿1,200,000
(฿107/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองกุงเซิน, ขอนแก่น
รายละเอียด ต้นพะยุงและไม้เนื้อแข็ง บริเวณบ้านหนองกะเดา ต.หนองกุงเซิน อ.ภูเวียง จ.ขอนแก่น 🔥ราคาขายยกแปลง ฿1,200,000 (หนึ่งล้านสองแสนบาทถ้วน ) ราคาต่อรองได้ 🔥ยินดีรับนายหน้า 3% ข้อมูลอสังหาฯ &n...
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
136 Sqw Land for Sale in Ongkharak
องครักษ์, องครักษ์, นครนายก, ไทย
฿1,200,000
(฿2,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน องครักษ์, นครนายก
ประเภท : ที่ดินเปล่าที่ตั้ง : ต.องครักษ์ อ.องครักษ์ จ.นครนายกเนื้อที่ : 1 งาน 36 ตรว.ทำเล : โซน E องค์รักษ์ ปทุมธานี เหมาะสำหรับ : ปลูกบ้านพักอาศัย หอพัก ร้านค้าขาย ร้านอาหาร ออฟฟิตสนง. ใกล้ มศว.องค์ร...
Details:
544 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 41.16 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale in Chiang Khan
เชียงคาน, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงคาน, เลย
ที่ดินเชียงคาน ติดภูทอก และใกล้กับถนนคนเดิน เหมาะสำหรับทำบ้านพักตากอากาศ
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 127.53 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คริสตัล บลิส แอท รัตนาธิเบศร์
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คริสตัล บลิส แอท รัตนาธิเบศร์
📍 The Crystal Bliss @ Rattanathibet (เดอะ คริสตัล บลิส @รัตนาธิเบศร์)➡️ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น16➡️ ห้องขนาด 30.1 ตร.ม. ขาย 1,236,000 บาท 🔥🔥☎️ สนใจติดต่อ📱Call : 096-818-9634, 06...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.16 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿903/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
26 SQW Land for Sale only 400 meters from BTS Wutthakat
บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,200,000
(฿11,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางค้อ, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินริมทางรถไฟแขวงตลาดพลู พื้นที่ 25.9 ตรว. (ขายพร้อมบ้านครึ่งไม้ครึ่งปูน ต้องปรับปรุง) บ้านเลขที่ 1411/53 ซอยตรอกป้าย ถนนริมทางรถไฟ แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กทม. 10600 (สามารถเข้าได้ทั้งจากทางท่...
Details:
104 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.44 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ติดสถานี BTS/MRT
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แฟมมิลี่ พาร์ค
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,200,000
(฿38,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แฟมมิลี่ พาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 31.20 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แฟมมิลี่ พาร์ค บนทำเลของ สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2548&...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31.20 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.09 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,280/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿52,100/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น บนทำเลของ บางรักพัฒนา, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 255...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.83 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
ประกาศให้เช่า:
฿5,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿805/เดือน
เงินกองทุน:
฿8,050
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai (title deed ready for transfer), Wang Sai Subdistrict, Pak Chong District, good location, beautiful view
วังไทร, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังไทร, นครราชสีมา
ขายทีดิน 1 ไร่ (โฉนดพร้อมโอน) ต.วังไทร อ.ปากช่อง ทำเลดี วิวสวย อากาศเยี่ยม ใกล้กับสถานที่ท่องเที่ยว "บ้านนอกคอกนา เขาใหญ่" ข้างเคียงมีเพื่อนบ้านไม่เปลี่ยว บรรยากาศดีมากครับเงียบสงบไม่แออัด เหมาะที่จะป...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap price, mountain view, near the main road Chiang Rai-Thoeng
ดอยลาน, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,200,000
(฿374/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอยลาน, เชียงราย
ขายที่ดินวิวเขา ติดถนนคอนกรีต ใกล้ถนนหลักเชียงราย-เทิง 170 เมตร พื้นที่โฉนด 2ไร่ 3งาน 31ตารางวา ราคา 1,200,000 บาท อยู่กลางชุมชน สามารถเดินทางได้ด้วยรถโดยสารประจำทาง เชียงราย-เทิง มีน้ำประปา ไฟฟ้า ผ่...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale!! Sak garden land, cheapest price in Nan, Thung Chang View
และ, ทุ่งช้าง, น่าน, ไทย
฿1,200,000
(฿187/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน และ, น่าน
ขายด่วนมาก!! ที่ดินสวนสัก ราคาถูกที่สุดใน น่าน ทุ่งช้าง วิวสวยที่สุด วิวภูเขา เนื้อที่ 4 ไร่ 1 งาน 54 ตรว. +++ผ่อนได้!!!!!!!เหมาะทำบ้านพักตากอากาศ โรงแรม ที่พัก คาเฟ่ ร้านอาหาร หรือซื้อ...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The house is cool and comfortable, and there is an air conditioner. It is a place where many people live and there are convenience stores.
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿12,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
ขายด่วน! ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ทั้งหลังพร้อมอยู่ โครงการบ้านพฤกษา 3 ซ.วัดลาดปลาดุก แหล่งคนอยู่พักอาศัย มีตลาด หาของกินง่าย ใกล้ Central Westgate และรถไฟฟ้าสายสีม่วง มีที่จอดรถ และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful house, complete functions, affordable price, good for living here
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿12,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
✨ ขายด่วน! ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง พร้อมอยู่ – ทำเลดี ใกล้เซ็นทรัลเวสต์เกตบ้านสวย ฟังก์ชันครบ ราคาจับต้องได้ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็ได้ผลตอบแทนไว! 📍โครงการบ้านพฤกษา 3 ซอยวัดลาดปลาดุ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพรธิสาร 3
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพรธิสาร 3
🔥 ขายด่วน บ้านพร้อมผู้เช่า คลอง 6 ปทุมธานี 🔥 ลงทุนก็คุ้ม อยู่เองก็ได้ — ได้ทั้งบ้าน ได้ทั้งรายได้ 🏠 บ้านพร้อมอยู่ในหมู่บ้านพรธิสาร 3 เพียง 1,200,000 บาทเท่านั้น! (ต่อรองได้) 💸 มีผู้เช่าอยู่ต...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
กำลังก่อสร้าง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ผสมทรัพย์
ธาตุทอง, บ่อทอง, ชลบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿12,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ผสมทรัพย์
ปรับปรุงแล้ว ติดโซล่าเซลล์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land next to the Wang River, Lampang Province
แม่ถอด, เถิน, ลำปาง, ไทย
฿1,200,000
(฿250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่ถอด, ลำปาง
ที่ติดแม่น้ำวัง 3-2-74 ไร่ เพียง1,200,000 บ. ที่ดินทำเลดี วิวสวย ติดแม่น้ำ -ที่ดินสวยรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า -ติดตั้งให้รั้วคาวบอย 2 ชั้น -ไฟฟ้า - ประปา หน้าแปลง ...
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วี คอนโด ลาดกระบัง
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,200,000
(฿52,300/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ วี คอนโด ลาดกระบัง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 22.92 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วี คอนโด ลาดกระบัง บนทำเลของ ลำปลาทิว, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2559&...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
22.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 6
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,870/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿688/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with House for Sale in Mueang Chiang Rai
นางแล, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,200,000
(฿2,720/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นางแล, เชียงราย
บ้านไม้ ครึ่งปูน ชั้นเดียว ใต้ถุนโล่ง 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว รั้วคอนกรีตรอบด้าน
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 84.66 กม.
ตาลเดี่ยว, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿1,550/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตาลเดี่ยว, สระบุรี
ขายที่ถมแล้วเนื้อที่1งาน93ตารางวา ค่าโอนออกให้ เหมาะสำหรับบ้านพักอาศัยห้องเช่าห้องแถว หรือโรงงานขนาดเล็ก ที่สวยสี่เหลี่ยมผืนผ้า ถนนกว้าง 24 เมตร ห่างถนน บ้านนาเเก่งคอย 300 เมตร ห่างเซเว่น5...
Details:
772 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 46.94 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on Pradit Road Soi 19
รูสะมิแล, เมืองปัตตานี, ปัตตานี, ไทย
฿1,200,000
(฿4,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รูสะมิแล, ปัตตานี
ดินเปล่า : 3 ห้อง เนื้อที่ : 74.8 ตารางวา กว้าง : 15 เมตร ลึก : 20 เมตร
Details:
296 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale Next to The Public Road
สวนผึ้ง, ราชบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿245/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนผึ้ง, ราชบุรี
เอกสารสิทธิ น.ส.3ก. ติดทางสาธารณะ 2 ด้าน ทางสาธารณะ 1 ด้านเป็นถนนคอนกรีตอย่างดี, อีก 1 ด้านมีต้นสนเป็นแนวสวยงาม 500 เมตร ถึงถนนหลัก 3313 9...
Details:
4,884 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty land, Baan Suan Promsuk, area 124 sq m., Suwinthawong Road.
ศาลาแดง, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,200,000
(฿2,420/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลาแดง, ฉะเชิงเทรา
รหัสทรัพย์ 08407 : ที่ดินเปล่า ทำเลดี จ.ฉะเชิงเทรา** พิกัด : 13.80030628,100.94216659ประเภททรัพย์สิน : ที่ดินเปล่า จัดสรรของโครงการ จำนวน 2 ล็อค/ล็อคละ 62 ตรว. ขายรวมกัน น้ำ+ไฟฟ้า เข้าถึง แปลงสวย ทำเล...
Details:
496 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-0-38 Rai Beautiful Land for Sale in Mueang Khon Kaen
หนองตูม, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,200,000
(฿684/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองตูม, ขอนแก่น
ขายที่ดินแปลงสวยติดถนนหลัก น้ำไฟพร้อม ที่ดินเนื้อที่ 1 ไร่ 38 ตารางวา พิกัด บ้านหนองบัวน้อย ตำบลหนองตูม อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น การคมนาคมสะดวก ใกล้เมือง ใกล้รพ.ขอนแก่น2 เหมาะสำหรับ...
Details:
1,752 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 12.14 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,200,000
(฿52,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง
ขายลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง เฟส1 ห้องสวยมาก Line ID@757zwvfy ที่ตั้งโครงการ คอนโดลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง เฟส1 ถ.ลาดกระบัง แขวง/เขตลาดกระบัง กรุงเทพฯ 10520 ขายห้องชุดพื้นที่ 23 ตารางเมตร...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 4.3 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,570/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 309.8 sq m., next to the main road, Asian Highway 3, AH3, near
ศรีดอนชัย, เชียงของ, เชียงราย, ไทย
฿1,200,000
(฿967/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีดอนชัย, เชียงราย
Property ID : M67002 ที่ดินสวยแปลงเล็ก ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้ด่านเชียงของ - เนื้อที่ 3 งาน 9.8 ตารางวา (309.8 ตรว.) - หน้ากว้าง 23 ม. ลึก 61 ม. โดยประมาณ - ที่ดินหันหน้า ทิศตะวันตก - ที่ดินติดถนน 3 ด้า...
Details:
1,239.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Ko Yo, 50 sq m (Soi Ban R.S.83), Songkhla.
เกาะยอ, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿1,200,000
(฿5,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะยอ, สงขลา
ขายที่ดินเกาะยอวิวทะเลสาบสงขลา 50 ตร.วา (ซอยบ้าน ร.ศ.83)ใกล้ คุ้มไทรงาม เกาะยอ สงขลา ราคา 1.2 ล้านบาท 🛣อยู่ติดถนนบ้านสวนใหม่ เดินทางสะดวกสบาย มีถนนรอบเกาะ มีถนนทางหลวงหมายเลข 408 สะพานติณ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาธานี ฟิฟ คอนโดเทล
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,200,000
(฿38,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาธานี ฟิฟ คอนโดเทล
คอนโด พฤกษาธานีฟิฟ ถนนอ่อนนุช-ลาดกระบัง เขตประเวศ กทม คอนโดพฤกษาธานีฟิฟ อาคาร B ชั้น 5 เนื้อที่ 30.86 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 2 ระเบียง - แอร์ 2 ตัว - ห้องครัว ( ไม่มีโซฟากั...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30.86 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 3.76 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ค่าส่วนกลาง:
฿10/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
193 Sqw Land for Sale in Lampang
ชมพู, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,200,000
(฿1,550/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชมพู, ลำปาง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 772 ตรม. อยู่ในทำเล ชมพู, ลำปาง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
772 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
68
69
70
...
333
2,041 - 2,070 จาก 54,835 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,127 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.8B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,501 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,550 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,618 ยูนิต
ราคา: ฿598K - ฿578M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,404 ยูนิต
ราคา: ฿628K - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,345 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,876 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม