ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,778)
Land for Sale near Cha Am Beach
ท่าพี่เลี้ยง, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าพี่เลี้ยง, สุพรรณบุรี
ขายที่ดิน ถนนเณรแก้วซอย 7 (ติดสถานีขนส่ง บขส.สุพรรณฯ) . ขายที่ดินในตัวเมือง จ.สุพรรณฯ (ต.ท่าพี่เลี้ยง อ.เมือง) อยู่ถนนเณรแก้วซอย 7 (ติดสถานีขนส่ง บขส.สุพรรณฯ) เข้าซอยไปประมาณ 300 เมตร  ...
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse 1 floor for Sale
ปากช่อง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,200,000
(฿54,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ใน ปากช่อง, นครราชสีมา
ทาวเฮาส์ 1 ชั้น 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก ห้องครัว จอดรถยนต์ 1 คัน ขนาด 22 ตรว. ตอนนี้มีผู้เช่าอยู่ หลัง รพ.ปากช่องนานา อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
22 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Loei Rajabhat Demonstration
เมือง, เมืองเลย, เลย, ไทย
฿1,200,000
(฿1,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมือง, เลย
ขายที่ดินหลังสาธิตราชภัฏเลย ใกล้ศูนย์ราชการ โรงพยาบาล สถานศึกษา ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 254 ตรว. ขนาด 26 x 38 เมตร ราคาดีที่สุดในย่านนี้ ที่ดินอยู่ใกล้แหล่งชุมชน โซนหลังสาธิตราชภัฎเลย ที่ดินเป็นรูปสี่...
Details:
1,016 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale next to The Canal
เกาะขนุน, พนมสารคาม, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะขนุน, ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินติดคลอง ต.เกาะขนุน อ.พนมสราคาม จ.ฉะเชิงเทรา ขนาด1ไร่
Details:
1,600 ตรม.
บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบา, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล บึงบา, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai 36 Sqm Land for Sale in Nan
น้ำปั้ว, เวียงสา, น่าน, ไทย
฿1,200,000
(฿2,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำปั้ว, น่าน
ขายที่ดิน 1 ไร่ 36 ตร.ว ทำเล ห่างถนน 101 น่านสา เพียง 400 ม. บ้านป่าคา ต.นาเหลือง อ.เวียงสา สถานที่ใกล้เคียง วิทยาลัยการอาชีพเวียงสา (290 ม., 1นาที) ปั๊มน้ำมัน ปตท ดู่ใต้ (13...
Details:
544 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 150.37 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
136 Sqw Land for Sale in Ongkharak
องครักษ์, องครักษ์, นครนายก, ไทย
฿1,200,000
(฿2,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน องครักษ์, นครนายก
ประเภท : ที่ดินเปล่าที่ตั้ง : ต.องครักษ์ อ.องครักษ์ จ.นครนายกเนื้อที่ : 1 งาน 36 ตรว.ทำเล : โซน E องค์รักษ์ ปทุมธานี เหมาะสำหรับ : ปลูกบ้านพักอาศัย หอพัก ร้านค้าขาย ร้านอาหาร ออฟฟิตสนง. ใกล้ มศว.องค์ร...
Details:
544 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 41.16 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale in Chiang Khan
เชียงคาน, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงคาน, เลย
ที่ดินเชียงคาน ติดภูทอก และใกล้กับถนนคนเดิน เหมาะสำหรับทำบ้านพักตากอากาศ
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 127.53 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 10 Rai Hankha Chainat
เด่นใหญ่, หันคา, ชัยนาท, ไทย
฿1,200,000
(฿75/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เด่นใหญ่, ชัยนาท
ขายที่ดินโฉนด 10ไร่ แยกจากถนนทางหลวงชนบท4017 เข้ามา 200เมตร ด้านหน้าติดทางสาธารณะประโยชน์ 74เมตร ด้านข้างยาว 210เมตร รูปสี่เหลี่ยมสวย เป็นที่สูง น้ำไม่ท่วม มองเห็นวิวเขาสวย เป็นสวนป่าประม...
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 61.24 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, can be paid in installments for 2 years, Nikhom Phatthana District, Soi 4, Rayong Province, 160 sq m.
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿1,200,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
🏞️ที่ดินแบ่งขายสวยๆ ผ่อนได้ 2 ปี👍 🎯อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ซอย 4 สาย 13 ฝั่งสาย 15 ครับ พื้นที่ 160 ตารางวา (แปลงสุดท้าย) ที่ดินเป็นเนินสูงบรรยา...
Details:
640 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Nen Kaew Road, Soi 7 (next to Suphan Buri Bus Terminal)
ท่าพี่เลี้ยง, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าพี่เลี้ยง, สุพรรณบุรี
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿52,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี บนทำเลของ เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿690/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2 บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2540
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿150/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศิริคอนโดเทล
เวียงยอง, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,200,000
(฿42,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศิริคอนโดเทล
ศิริคอนโดเทล เป็นคอนโดศิริคอนโดเทล มีขนาดตั้งแต่ 2 - 2 ห้องนอน ศิริคอนโดเทล ที่ มีสิ่งอำนวยความสะดวกดังต่อไปนี้: สระว่ายน้ำ, ยิม, รปภ. 24 ชม., ที่จอดรถ, ห้องอบซาวน่า และ พนักงานต้อนรับ. ขาย...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿1,015/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
I would like to announce the sale of land with a forest garden and a carport. The owner is selling it himself.
หนองกุงเซิน, ภูเวียง, ขอนแก่น, ไทย
฿1,200,000
(฿107/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองกุงเซิน, ขอนแก่น
รายละเอียด ต้นพะยุงและไม้เนื้อแข็ง บริเวณบ้านหนองกะเดา ต.หนองกุงเซิน อ.ภูเวียง จ.ขอนแก่น 🔥ราคาขายยกแปลง ฿1,200,000 (หนึ่งล้านสองแสนบาทถ้วน ) ราคาต่อรองได้ 🔥ยินดีรับนายหน้า 3% ข้อมูลอสังหาฯ &n...
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเต็มรัก
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเต็มรัก
บ้านเต็มรัก (Baan Temrak) ตั้งอยู่ที่ ซ.วัดลาดปลาดุก ถ.กาญจนาภิเษก ตำบลบางคูรัด อำเภอบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี ภายในโครงการประกอบไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง และอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 2 ngan
ทับกวาง, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับกวาง, สระบุรี
ขายที่ดิน 2 งาน ห่างถนนใหญ่ 2.5 กม.พื้นที่ภูเขาล้อมรอบบรรยากาศดี ห่างปากช่องเขาใหญ่ 50 กม. มีทางเข้าออกหลายทาง ใกล้ร้านสะดวกซื้อครบ เซเว่น,cj,บิ๊กซี ระดับที่ดินเท่ากับถนน ขาย1,200,000 บาท สนใจสอบ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Phetchabun, Lom Sak, 4 rai
หนองไขว่, หล่มสัก, เพชรบูรณ์, ไทย
฿1,200,000
(฿187/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไขว่, เพชรบูรณ์
ขายที่ดิน เพชรบูรณ์ หล่มสัก 4 ไร่ 3 งาน 55.6 ตารางวา 1,200,000 บาท รวมค่าโอนที่ดินแล้ว P6F3+459 ตำบล หนองไขว่ อำเภอหล่มสัก เพชรบูรณ์ 16.722776, 101.202999
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นนทรี พาร์ควิลล์
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นนทรี พาร์ควิลล์
ขาย/เช่าคอนโด นนทรี พาร์ควิลล์ ลำลูกกา ปทุมธานี ขนาด 72 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 📍 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ห้างสรรพสินค้า และทางด่วน 🚗 ห่างจากถนนวงแหวนกาญจนาภิเษก (ถนนหมายเลข 9) เพียง 1 กม. 🚆 ห่าง...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
ค่าส่วนกลาง:
฿1,440/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Sisaket, 5 rai, 1,200,000 baht (( Beautiful land, good location ))
หนองแก้ว, เมืองศรีสะเกษ, ศรีสะเกษ, ไทย
฿1,200,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแก้ว, ศรีสะเกษ
📣 ขายที่ดินศรีสะเกษ 5 ไร่ 1,200,000 บาท (( ที่ดินสวย ทำเลดี )) ❌🏞️ ที่ดินไม่มีความเสี่ยงแผ่นดินไหว (( ที่ดินเขต0 )) 📲 สนใจติดต่อ 0641842465 (เบอร์สามารถแอดไลน์ได้) ✅ รายละเอียด...
Details:
4,800,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Good house, cheap price, near Thung Song Market, 1.2 million baht, owner selling 088-2950162
ชะมาย, ทุ่งสง, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,200,000
(฿59,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ชะมาย, นครศรีธรรมราช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 20 ตรม. อยู่ในทำเล ชะมาย, นครศรีธรรมราช และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
20 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
There are 8 plots of land for sale, coordinates near Wat Pa Ban Nong Lup.
แดงใหญ่, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แดงใหญ่, ขอนแก่น
รายละเอียดแปลงที่ดิน - แปลงที่ A1 เนื้อที่ 1-1-00 ไร่ ขาย 1,875,000 บาท - แปลงที่ A2 เนื้อที่ 1-0-00 ไร่ ขาย1,200,000 บาท - แปลงที่ A3 เนื้อที่ 1-0-00 ไร่ ขาย1,200,000 บาท - แปลงที่ A4 เนื้อท...
Details:
1,600 ตรม.
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿52,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น บนทำเลของ บางรักพัฒนา, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.83 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿805/เดือน
เงินกองทุน:
฿8,050
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คริสตัล บลิส แอท รัตนาธิเบศร์
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คริสตัล บลิส แอท รัตนาธิเบศร์
📍 The Crystal Bliss @ Rattanathibet (เดอะ คริสตัล บลิส @รัตนาธิเบศร์)➡️ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น16➡️ ห้องขนาด 30.1 ตร.ม. ขาย 1,236,000 บาท 🔥🔥☎️ สนใจติดต่อ📱Call : 096-818-9634, 06...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.16 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿903/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
26 SQW Land for Sale only 400 meters from BTS Wutthakat
บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,200,000
(฿11,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางค้อ, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินริมทางรถไฟแขวงตลาดพลู พื้นที่ 25.9 ตรว. (ขายพร้อมบ้านครึ่งไม้ครึ่งปูน ต้องปรับปรุง) บ้านเลขที่ 1411/53 ซอยตรอกป้าย ถนนริมทางรถไฟ แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กทม. 10600 (สามารถเข้าได้ทั้งจากทางท่...
Details:
104 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.44 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ติดสถานี BTS/MRT
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แฟมมิลี่ พาร์ค
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,200,000
(฿38,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แฟมมิลี่ พาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 31.20 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แฟมมิลี่ พาร์ค บนทำเลของ สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2548&...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31.20 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.09 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,280/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿52,100/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น บนทำเลของ บางรักพัฒนา, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 255...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.83 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
ประกาศให้เช่า:
฿5,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿805/เดือน
เงินกองทุน:
฿8,050
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai (title deed ready for transfer), Wang Sai Subdistrict, Pak Chong District, good location, beautiful view
วังไทร, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังไทร, นครราชสีมา
ขายทีดิน 1 ไร่ (โฉนดพร้อมโอน) ต.วังไทร อ.ปากช่อง ทำเลดี วิวสวย อากาศเยี่ยม ใกล้กับสถานที่ท่องเที่ยว "บ้านนอกคอกนา เขาใหญ่" ข้างเคียงมีเพื่อนบ้านไม่เปลี่ยว บรรยากาศดีมากครับเงียบสงบไม่แออัด เหมาะที่จะป...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap price, mountain view, near the main road Chiang Rai-Thoeng
ดอยลาน, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,200,000
(฿374/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอยลาน, เชียงราย
ขายที่ดินวิวเขา ติดถนนคอนกรีต ใกล้ถนนหลักเชียงราย-เทิง 170 เมตร พื้นที่โฉนด 2ไร่ 3งาน 31ตารางวา ราคา 1,200,000 บาท อยู่กลางชุมชน สามารถเดินทางได้ด้วยรถโดยสารประจำทาง เชียงราย-เทิง มีน้ำประปา ไฟฟ้า ผ่...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale!! Sak garden land, cheapest price in Nan, Thung Chang View
และ, ทุ่งช้าง, น่าน, ไทย
฿1,200,000
(฿187/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน และ, น่าน
ขายด่วนมาก!! ที่ดินสวนสัก ราคาถูกที่สุดใน น่าน ทุ่งช้าง วิวสวยที่สุด วิวภูเขา เนื้อที่ 4 ไร่ 1 งาน 54 ตรว. +++ผ่อนได้!!!!!!!เหมาะทำบ้านพักตากอากาศ โรงแรม ที่พัก คาเฟ่ ร้านอาหาร หรือซื้อ...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
67
68
69
...
333
2,011 - 2,040 จาก 54,778 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,127 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.8B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,501 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,549 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,618 ยูนิต
ราคา: ฿598K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,404 ยูนิต
ราคา: ฿628K - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,345 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,876 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,173 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 770 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,885,916
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,483,061
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,934,409
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,690,131
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿599,116,249
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15509 โครงการ สำหรับบ้านในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง