ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,886)
ดูรูปทั้งหมด
45 Square Wah Land for Sale Hua Hin
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿850,000
(฿4,710/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 180 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿850,000 (฿0/ตรม.)
Details:
180 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 3.12 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นครปฐม คอนโด
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สนามจันทร์, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿850,000
(฿31,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นครปฐม คอนโด
🌟 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า🌟 📌นครปฐมคอนโด ใกล้เซนทรัลนครปฐม 📌ราคา 850,000 บาท (ต่อรองได้) ผู้ซื้อชำระค่าโอนต่างๆ เอง 🎏รายละเอียด นครปฐมคอนโดตึก1 ชั้น2 ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ระเบียง ขนาดห้อง 26...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26.61 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿900/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale near the Mekong River
เวียง, เชียงของ, เชียงราย, ไทย
฿850,000
(฿3,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงราย
เนื้อที่ 56 ตารางวา ขาย 850,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) เอกสารสิทธิ์ โฉลดที่ดินตราครุฑสีแดง ที่ดินสะอาด
Details:
224 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale near the Mekong River. Chiang Khong City Center, Tambon Wiang
เวียง, เชียงของ, เชียงราย, ไทย
฿850,000
(฿3,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงราย
ขายที่ดินเปล่า ตำบลเวียง พื้นที่เป็นรูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส ที่ดินอยู่ติดถนนในหมู่บ้าน ที่ถมเรียบร้อยแล้ว ล้อมรั้วไว้อย่างดี บรรยากาศดีมีเพื่อนบ้าน อยู่ใจกลางเมืองเชียงของ ใกล้วัดพระแก้ว ใกล้ทางลงจุดชมวิ...
Details:
224 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land in Khok Samrong 850,000
โคกสำโรง, โคกสำโรง, ลพบุรี, ไทย
฿850,000
(฿265/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกสำโรง, ลพบุรี
โคกสำโรง ติดหลังโรงเรียนโคกสำโรงตรงข้ามโลตัส
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🏠 Townhouse for sale in Rom Yen Village, Nikhom Pattana District, Rayong Province.
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿850,000
(฿40,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
🏠 ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านร่มเย็น 📍 อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง บ้านชั้นเดียว ราคาดี งบไม่ถึงล้าน! 📌 ที่ตั้ง: ซอยนิคมพัฒนา ซ.5 ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง 📐 รายละเอียดบ้าน &...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
21 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอ.ดี. รีสอร์ท
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿850,000
(฿33,800/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอ.ดี. รีสอร์ท
A.D. Resort หัวหิน - คอนโดตากอากาศ ใกล้ทะเลหัวหิน ราคาดีที่สุดในตลาด! ทำเลดี ใกล้ทะเล!• ขนาดห้อง 25.08 ตร.ม.• ห้องเปล่า สามารถตกแต่งตามต้องการได้เอง จุดเด่นของโครงการ ทำเลใกล้ทะเล เดิ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25.08 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.89 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿2,770/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿376/เดือน
เงินกองทุน:
฿7,524
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรหนองหอย
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองหอย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿850,000
(฿35,300/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรหนองหอย
ขายและให้เช่า ห้องชุดเอื้ออาทรหนองหอย ตรงข้ามหน้าโรงเรียนวารี ตึกใกล้เซเว่น ห้องหัวมุม ติดบันได วิวสวย ห้องแต่งครบพร้อมอยู่ ราคาขาย 800,000 บาท 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง เฟอ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
คนสัญชาติไทย
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 5
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
มินิมอลลิสต์
ประกาศให้เช่า:
฿8,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอื้ออมรสุข
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿850,000
(฿30,300/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอื้ออมรสุข
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอื้ออมรสุข บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.64 กม.
MRT 1.52 กม.
BTS 4.12 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2548
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ครัว
ห้องนอน
ประกาศให้เช่า:
฿8,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
12%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
มาเจสติก จอมเทียน คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿850,000
(฿30,300/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ มาเจสติก จอมเทียน คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาเจสติก จอมเทียน คอนโดมิเนียม บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 25...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.28 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2537
แบบ Low Rise
ชั้น 1
ห้องนอน
ห้องน้ำ
ไฟฝังเพดาน
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 26 พ.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿7,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
ค่าส่วนกลาง:
฿560/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพระยาภิรมย์ รัชดา
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿850,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพระยาภิรมย์ รัชดา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านพระยาภิรมย์ รัชดา บนทำเลของ จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.91 กม.
MRT 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ Low Rise
ชั้น 2
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
มินิมอลลิสต์
ห้องนอน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with 2 Ngan for Sale in Sakon Nakhon
เชียงเครือ, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿850,000
(฿848/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงเครือ, สกลนคร
ขายที่ดิน 2 งาน 46 ตารางวา ที่ดินมากติดถนน ติดซอยเหมาะซื้อไว้ทำกำไรสร้างบ้านที่อยู่อาศัยสร้างหอพักให้นิสิตนักศึกษาเช่าใกล้มหาลัยเกษตรศาสตร์ 3กิโลเมตร
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 116.68 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with a Wooden House for Sale at Sikhiu
สีคิ้ว, สีคิ้ว, นครราชสีมา, ไทย
฿850,000
(฿2,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สีคิ้ว, นครราชสีมา
ขายที่ดินสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา มีบ้านไม้เก่าอยู่ภายในที่ดิน 1 หลัง ขนาดที่ดิน 1 งาน ที่ดินใกล้ถนนสายหลักหลายสาย
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 38.14 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Already Filled In Sai Noi Sub District
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿850,000
(฿4,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรน้อย, นนทบุรี
ใกล้โรงพยาบาลไทรน้อย เซเว่น โลตัสโกเฟรช น้ำไฟครบ เหมาะสำหรับสร้างบ้านอยู่อาศัย
Details:
196 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 12.19 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 225 square wah, Soi Ban Nong Khla, Wang Krachae Subdistrict, Trat Province.
วังกระแจะ, เมืองตราด, ตราด, ไทย
฿850,000
(฿942/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังกระแจะ, ตราด
ขายที่ดิน 225 ตร.ว. ซ.บ้านหนองคล้า ต.วังกระแจะ จ.ตราด เข้าซอย 300 ม. แหล่งชุมชน มีเพื่อนบ้าน ทำเลใกล้ อ.เมืองตราด 10 กม. , สนามกีฬากลางตราด 12 กม. วัดไผ่ล้อมตราด 10 กม. ตลาดสดเทศบาลเ...
Details:
900 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พิบูลย์ คอนโด วิลล์
วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿850,000
(฿33,900/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ พิบูลย์ คอนโด วิลล์
คอนโด พิบูลย์คอนโดวิลล์ บางซื่อ ขนาด 25.3 ตรม ตึก 4 ชั้น 2 ·ห้องสภาพใหม่ ทาสีใหม่ ทำใหม่ ·ติดวิวโล่ง ไม่มีใครบังวิว ·มีระเบียงซักล้าง ตากผ้า ·มีลิฟท์ &mi...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.08 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Homestayt for Sale near Doi Saket Hot Springs.
ป่าเมี่ยง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่, ไทย
฿850,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว สตูดิโอ ใน ป่าเมี่ยง, เชียงใหม่
ขายโฮมสเตย์ทำเลดี เหมาะทำร้านกาแฟ ใกล้น้ำพุร้อนดอยสะเก็ด 2 กม. ใกล้ห้วยฮ่องใคร้ 3 กม. ด้านหลังติดลำธารน้ำใสไหลเย็น บรรยากาศคล้ายแม่กำปอง ใกล้ชิดธรรมชาติ มีที่ดินงอกประมาณ 40 ตรว.
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 5.7 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
ชานบ้าน
ระเบียง
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Mountain View Land Plots for Sale in Kui Buri!
หาดขาม, กุยบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿850,000
(฿530/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หาดขาม, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล หาดขาม, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿850,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทร เจ้าแม่กวนอิม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿850,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร เจ้าแม่กวนอิม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร เจ้าแม่กวนอิม บนทำเลของ ป่าแดด, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 5
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House with Land for Sale in Na Kae District
นาคู่, นาแก, นครพนม, ไทย
฿850,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน นาคู่, นครพนม
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง (บ้านพักอาศัย) - เนื้อที่ 3 งาน 19 ตร.วา ติดทางหลวงชนบท (เจ้าของที่ขายเอง) - เหมาะกับการเปิดร้านค้า ขายของชำ และอื่นๆ บ้าน 3 หลังในพื้นที่ 1. บ้านปูน 2 หลัง 2....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
54 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 187.04 กม.
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿850,000
(฿24,200/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
ขายคอนโดฌ็องเซลิเซ่ สไตล์ฝรั่งเศส ติดถนนศรีสมาน สภอ.ปากเกร็ด และไทวัสดุ เข้าออกได้ 2 ทาง ฝั่งถนนศรีสมานและถนนติวานนนท์ (ซอยประดับสุข) การเดินทางสะดวกมาก ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย เพียง 800 เมตร จากทางด่วนขั้น...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.46 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,490/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นลินพร คอนโดโฮม
แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿850,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นลินพร คอนโดโฮม
ใกล้โรงพยาบาล มหาลัย บูรพา ใกล้คิวรถตู้กรุงเทพ ใกล้ห้างแหลมทอง มีที่จอดรถใต้ตึก เฟอร์นิเจอร์ บิลท์อิน ห้องออกกำลังกาย ร.ภ.ป. 24 ชม.
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.42 กม.
สร้างเสร็จ 2555
ชั้น 3
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿850/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 200 square wah, width 20 meters, Nakhon Nayok
พิกุลออก, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿850,000
(฿1,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พิกุลออก, นครนายก
ขายที่ดินถมแล้ว 200 ตารางวา หน้ากว้าง 20 เมตร ถนนคอนกรีต อ.บ้านนา นครนายก รายละเอียด - ต.พิกุลออก อ.บ้านนา จ.นครนายก 26110 - ใกล้แหล่งชุมชน ห่างกรุงเทพฯ 80 กม. - ราคา 850,000 บาท - เจ้าขอ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
อัพเดทล่าสุด 9 ชั่วโมงที่แล้ว
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿850,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
-รหัสทรัพย์ : 6410-ทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียว เนื้อที่ 21 ตร.ว. ทำเลดีมาก-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ-ฟังก์ชันครบ อยู่สบาย-1 ห้องโถง-พื้นแกรนิตโต้ทั้งหลัง-มีพื้นที่หลังบ้าน ต่อเติมเพิ่มได้ในอนาคต-จอดรถ 1 คัน-บรรยาก...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 9 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 201 SQ.W. 850,000 in Chaiyaphum
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
โคกสูง, เมืองชัยภูมิ, ชัยภูมิ, ไทย
฿850,000
(฿1,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกสูง, ชัยภูมิ
ขายที่ดินเปล่า 201 ตรว 850,000 บาท ต.โคกสูง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ
Details:
804 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 94.83 กม.
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2BR House in Nakhon Ratchasima for Rent and Sale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นากลาง, สูงเนิน, นครราชสีมา, ไทย
฿850,000
฿1,200,000
(฿4,240/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน นากลาง, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล นากลาง, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿850,000 (฿4,250/ตรม.) หรือทำสัญญา...
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 165 sq m, filled in, rice field view, Khao Wang view
ไร่ส้ม, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี, ไทย
฿850,000
(฿1,280/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่ส้ม, เพชรบุรี
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว 165 ตรว. วิวทุ่งนา วิวเขาวัง ซ.หมู่บ้านเพื่อคุณ ขาเข้าเพชรบุรีจากกทม. ก่อนถึงเขาวัง 2กม.ซอยทางเข้าเดียวกับตะวันนารีสอร์ท ตรงเข้าไปแยกซ้ายไปที่ ที่ดิน แยกขวาไปตะวันนารีสอร์ทที่ดิน...
Details:
660 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรพลา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พลา, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿850,000
(฿60,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรพลา
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น บ้านเอื้ออาทรพลา อ.บ้านฉาง จ.ระยอง ราคา 850,000 บาท เนื้อที่ 24 ตร.ว. หลังมุม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง พร้อมเฟอร์นิเจอร์ จอดรถได้ 2 คัน พิกัดบ้าน เฟอร์นิเจอร์ในบ้าน...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
14 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Prachinburi, 12 rai, near Wang Bo Waterfall, near Khao Yai National Park
ดงขี้เหล็ก, เมืองปราจีนบุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿850,000
(฿530/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดงขี้เหล็ก, ปราจีนบุรี
ขายที่ดินปราจีนบุรี 12 ไร่ ตำบลดงขี้เหล็ก อำเภอเมือง ปราจีนบุรี ที่ดินโฉนดครุฑแดง เป็นเส้นทางเดียวกับทางขึ้นน้ำตกวังบ่อ ห่างจากน้ำตกวังบ่อเพียง 500 เมตร ใกล้อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ ด้านหน้าติดถนนลาดย...