ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,888)
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน สวน พฤกษา 304
กรอกสมบูรณ์, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿830,000
(฿8,620/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวน พฤกษา 304
ขายทาวเฮ้าส์ชั้นเดียว 24 ตร.ว. อยู่ในเมือง ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกต่าง ๆ - ใกล้นิคม 304 และนิคมโรจนะ - เยื้องโรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ปราจีนบุรี - ใกล้โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 304, ตลาดนิคม 304, บิ๊กซี, โลต...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2547
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿830,000
(฿29,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เค ไลน์ แมนชั่น
เคลายแมนชั่น ชั้น 10 เลขที่ 263 ซ.รัตนาธิเบศร์ 3 ใกล้สถานนีรถไฟฟ้า ศูนย์ราชการนนทบุรี ขาย 830000 บาท พื้นที่ห้อง 28 ตารางเมตร ห้องทำใหม่หมดแอร์พร้อมเฟอร์นิเจอร์ สิ่งอำนวยความสะดวกดี ใกล้ศูนย์การค้าเอส...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.49 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2545
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale at cheap prices, cash and installments
นาเตย, ท้ายเหมือง, พังงา, ไทย
฿835,000
(฿1,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาเตย, พังงา
ที่ดิน นส.3 ก แบ่งขายราคาถูก เงินสดและผ่อน ราคา 320,000 บาท ด้านหน้ากว้าง 10 ม. ด้านขวายาว 20 ม. ด้านซ้ายยาว 21 ม.ด้านหลังกว้าง 10 ม.ประมาณ 52 ตรว. ราคา 485,000 บาท ด้านหน้ากว้าง 10 ม. ด้า...
Details:
552 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale near Robinson Phetchaburi
บ้านลาด, บ้านลาด, เพชรบุรี, ไทย
฿837,000
(฿2,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านลาด, เพชรบุรี
ขายถูกมาก!! ที่ดินสวย ใกล้โรบินสัน เพชรบุรี ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้บิ๊กซี โลตัส เพชรบุรี ฯ บรรยากาศร่มรื่นน่าอยู่ เงียบสงบเป็นส่วนตัว น้ำ ไฟ สาธารณูปโภคครบครัน แบ่งเป็น 2 แปลง 1. ขนาดที่ดิน 1 งาน 66...
Details:
372 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey Slave House for Sale in Mueang Phitsanulok
สมอแข, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿839,000
(฿6,970/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สมอแข, พิษณุโลก
ทางเฮ้าส์ชั้นเดียวมือสองหมู่บ้านชินลาภ สมอแข ปรับปรุงใหม่ เปลี่ยนระบบไฟฟ้าใหม่ทั้งหลัง มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 2 ห้องโถง จอดรถได้ 2 คัน อยู่ใกล้เมือง มีร้านค้า ร้านสะดวกซื้อ มากมาย หาของกิน...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2557
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿839,000
(฿30,900/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ สตูดิโอ วันโซน คอนโด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 27.10 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สตูดิโอ วันโซน คอนโด บนทำเลของ พลับพลา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2538...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
27.10 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.79 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2538
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
ห้องนอน
ค่าส่วนกลาง:
฿860/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอสอาร์ แลนด์ คอนโดมิเนียม
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿839,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอสอาร์ แลนด์ คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 31 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสอาร์ แลนด์ คอนโดมิเนียม บนทำเลของ สันนาเม็ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2539
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
มินิมอลลิสต์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอสอาร์ แลนด์ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿839,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอสอาร์ แลนด์ คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 31 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสอาร์ แลนด์ คอนโดมิเนียม บนทำเลของ สันนาเม็ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 253...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2539
แบบ Low Rise
ชั้น 6
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,760/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สินเศรษฐี เรซิเดนซ์ ทาวน์ 2
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿839,000
(฿27,900/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ สินเศรษฐี เรซิเดนซ์ ทาวน์ 2
ขาย คอนโด สินเศรษฐีเรซิเดนซ์ ทาวน์ 2 (Sinsetthi Residence Town)ที่ตั้ง : ซอย รามคำแหง 52/2 แขวง หัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 10240 ✅ ราคา : 749,000 บาท รายละเอียดคอนโด - พื้นที่ 30 ตาร...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.95 กม.
ARL 2.88 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สินเศรษฐี เรซิเดนซ์ ทาวน์ 2
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿839,000
(฿27,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สินเศรษฐี เรซิเดนซ์ ทาวน์ 2
ขายคอนโดในซอยรามคำแหง 52/2 แขวง หัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร รายละเอียดคอนโด - พื้นที่ 30 ตารางเมตร ชั้น 8- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ- ตกแต่งใหม่ เฟอร์ครบ ตู้ เตียง ที่นอน โต๊ะเครื่องแป้ง แอร์ พร้อมอยู่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.95 กม.
ARL 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 8
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี คอนโดทาวน์ ชลบุรี-สุขุมวิท
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿839,999
(฿32,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ ชลบุรี-สุขุมวิท
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ชลบุรี-สุขุมวิท อาคาร E2 ชั้น 7 ขนาด 26.38 ตร.ม. เจ้าของขายเอง คอนโดตั้งอยู่ใจกลางเมืองชลบุรี ใกล้กับเซ็นทรัลพลาซ่าชลบุรี, โลตัสชลบุรี, บิ๊กซีชลบุรี, รพ.ชลบุรี, รพ.เอกชน, ต...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
วิวสวน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,140/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿520/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: vacant land, suitable for residential purposes, near Rajamangala University of Technology Klong 6, Thanyaburi
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿840,000
(฿3,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
🚩ที่ดินทำเลทองคลอง 6-ใกล้ราชมงคลธัญบุรี💢ซ.สุสวาสคลอง 6 ธัญบุรี ปทุมธานี++++++++++++++✅ทำคอนโด✅หอพัก ✅บ้านพัก✅อพาร์ทเมนท์❤️ โลเคชั่นที่ดินเหมาะสำหรับลงทุน🔻💢 แบ่งเริ่มต้น 60. ตรว ขึ้นไป💢...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางใหญ่ 2
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿847,000
(฿4,910/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ บางใหญ่ 2
🏡ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น โครงการ อินดี้ บางใหญ่2 🏡 ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต ซอยแก้วอินทร์ ถนนกาญจนาภิเษก บางใหญ่ นนทบุรี โครงการ : อินดี้ บางใหญ่2 ที่ตั้ง : V9PH+9HX ตำบล บางแม่นาง อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี พิกัด :...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
172 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรสันผีเสื้อ
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿848,000
(฿24,200/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรสันผีเสื้อ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรสันผีเสื้อ บนทำเลของ สันผีเสื้อ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559&...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสวน
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Taplejung
โป่งผา, แม่สาย, เชียงราย, ไทย
฿850,000
(฿8,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่งผา, เชียงราย
ตำแหน่ง: แม่สาย จังหวัดเชียงรายข้างหน้าเป็นโรงเรียนจีน ด้านหลังเป็นโรงเรียนไทยมีโฉนดที่ดิน (ฟรีค่าโอน)
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 110.25 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale near the Mekong River
เวียง, เชียงของ, เชียงราย, ไทย
฿850,000
(฿3,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงราย
ขายที่ดินเปล่าแปลงสวย ตำบลเวียง พื้นที่สวยเป็นรูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส ติดถนน2ด้าน ที่ถมแล้ว ล้อมรั้วไว้อย่างดี ทำเลใจกลางเมืองเชียงของ ใกล้ทางลงแม่น้ำโขง ใกล้ถนนคนเดินอ.เชียงของ เหมาะกับการปลูกสร้างบ้านอ...
Details:
224 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
รังสิยา คอนโด โฮม
มหาชัย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿850,000
(฿22,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ รังสิยา คอนโด โฮม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 38 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รังสิยา คอนโด โฮม บนทำเลของ มหาชัย, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2535 ซึ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
38 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2535
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿770/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เคหะ ลำปาง
พระบาท, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿850,000
(฿8,480/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เคหะ ลำปาง
3 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 โถง 1 ครัว 26.6 ตร. วา กับบ้านทำเลดีๆ ราคาไม่แพง ในเคหะศรีชุม จังหวัดลำปาง
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
ตาคลี, ตาคลี, นครสวรรค์, ไทย
฿850,000
(฿4,240/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน ตาคลี, นครสวรรค์
หมู่บ้านเงียบสงบ เหมาะสำหรับเจ้าของบ้านที่ชอบความเป็นส่วนตัว เพื่อนบ้านแสนน่ารัก🙂 เหมาะสำหรับครอบครัว2-5คน🙂พื้นที่ 72ตรว. 🏡 ----> 1ห้องนอน 🛌 ----> 2 ห้องน้ำ 🚿🚽 ---> 1 ห้องโถงขนาดใหญ่ --...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2549
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภวรรณ ริเวอร์เพลส
ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿850,000
(฿30,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภวรรณ ริเวอร์เพลส
คอนโดมิเนียม 7 ชั้น อยู่ชั้นที่ 7 มี 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 แอร์, ระเบียง, 1 ที่จอดรถเนื้อที่: 28.04 ตารางเมตร ตกแต่ง: ห้องสตูดิโอ ขนาด 28.04 ตร.ม ชั้น 7 ตึก D 1 ห้องนั่งเล่น, 1 ห้องครัว, 1...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale near the Mekong River
เวียง, เชียงของ, เชียงราย, ไทย
฿850,000
(฿3,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงราย
Details:
224 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
There is a road cutting through.
เหมืองจี้, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿850,000
(฿530/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เหมืองจี้, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล เหมืองจี้, ลำพูน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿850,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลาดพร้าว คอนโด ทาวน์
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿850,000
(฿32,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลาดพร้าว คอนโด ทาวน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลาดพร้าว คอนโด ทาวน์ บนทำเลของ วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 3.53 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ Low Rise
ชั้น 8
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภวรรณ ริเวอร์เพลส
ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿850,000
(฿30,300/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภวรรณ ริเวอร์เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภวรรณ ริเวอร์เพลส บนทำเลของ ศีรษะจรเข้น้อย, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 255...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ค่าส่วนกลาง:
฿835/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว