ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,824)
เรียงตาม: อัพเดทล่าสุด
Inexpensive Land for Sale 676 Sq. Mt. Nong Han, Udon Thani
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
โพนงาม, หนองหาน, อุดรธานี, ไทย
฿490,000
(฿723/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพนงาม, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 676 ตรม. อยู่ในทำเล โพนงาม, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿490,000 (฿0/ตรม.)
Details:
676 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty Land for Sale 100 SQW
ทับกวาง, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿490,000
(฿1,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับกวาง, สระบุรี
ที่ดินเปล่า100ตารางวา มีต้นมะยงชิด 2|ต้น ต้นขนุนมะม่วงออกผลกินได้แล้ว เหมาะสำหรับปลูกบ้านพักอาศัย มีเพื่อนบ้านน้ำไฟพร้อม ถนนเทศบาลทับกวาง ซอย 5 ต ทับกวาง อ แก่งคอย จ สระบุรี
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 52.92 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ban Phra
บ้านพระ, เมืองปราจีนบุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿490,000
(฿1,850/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านพระ, ปราจีนบุรี
ที่ดินเปล่า ถนนสุวรรณศร ต.บ้านพระ อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี ใกล้ตัวเมืองปราจีนบุรี (12กม.ใช้เวลา 16 นาที) ใกล้โรงพยาบาล (11กม.ใช้เวลา 13 นาที) ห่างจากกรุงเทพฯ (135 กม.ใช้เวลา 2 ชม.) ใกล้ตลาดต้อ...
Details:
264 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Condominium for sale at Rojana Condo, located on the Asian Highway in Ayutthaya.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿490,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ใน คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา
✨ **ขายห้องชุด โรจนะคอนโด - ผ่อนถูกกว่าเช่า - ทำเลทองติดถนนสายเอเชีย อยุธยา** ✨🏢 **ชื่อโครงการ**: โรจนะคอนโด พลาซ่า😳หากคุณกำลังมองหาที่อยู่อาศัยที่สะดวกสบายและตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ในยุคใหม่ โรจนะคอนโด...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2533
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land suitable for building a house, Phraewa Road, Ban Nakrob, next to the road
ไร่น้อย, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿490,000
(฿1,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่น้อย, อุบลราชธานี
📌ขนาดพื้นที่ 81 ตร.ว.📌ใกล้ตลาดสันติสุข รพ.50 พรรษา📌ติดถนนสองด้าน ถนนกว้าง6 เมตร มีไฟฟ้า รถเก็บขยะ ประปา📌เดินทางเข้าเมืองสะดวกหลายทาง ห่างถนนอุบลตระการเพียง 1 กม.📌เป็นการขยายตัวของชุมชนเมือง ...
Details:
324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Purple-patterned land for sale, 490,000 baht per rai, Saraburi Province
พุแค, เฉลิมพระเกียรติ, สระบุรี, ไทย
฿490,000
(฿15/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พุแค, สระบุรี
ขายที่ดินพื้นที่สีม่วงลาย ใกล้ถนนใหญ่ – เหมาะสำหรับทำโรงงาน โกดัง หรือพัฒนาโครงการอุตสาหกรรม 📍 ที่ตั้ง: ถนนสายพุแค - แก่งคอย ตำบลพุแค อำเภอเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสระบุรี 🟪 พื้นที่สีม่วง...
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ตำหนักน้ำคอนโดมิเนียม
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿490,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ตำหนักน้ำคอนโดมิเนียม
ตำหนักน้ำคอนโดมิเนียม ตึก A ชั้น 4 ห้อง 136 พื้นที่ 1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องน้ำ 1 ซักล้าง สิ่งที่แถมให้ - เตียงนอน ที่นอน Koncept Furniture - ตู้เสื้องผ้า 2.00 x 2.00 ม. Koncept Furniture - ชั้...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, 100 square wah, already filled and leveled, Khlong 11, Bueng Ka Sam, Suan Kaew 2 project.
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿490,000
(฿1,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงกาสาม, ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว 100 วา คลอง11 บึงกาสาม โครงการสวนแก้ว2 ถนนคอนกรีต ถนนกว้าง 7 เมตร ไฟฟ้า ประปา ครบ ที่ดินเปล่าถมแล้ว คลอง11 สนใจโทร 099-207 2175 &nbs...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
106 SQW Land for Sale in Ban Han
บ้านหาร, บางกล่ำ, สงขลา, ไทย
฿490,000
(฿1,150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านหาร, สงขลา
ขายที่ดิน 2 แปลง (แบ่งขายได้) เป็นที่ดินจัดสรรค์ ปักหมุดไว้เรียบร้อยแล้ว เหมาะสำหรับปลูกบ้าน ขนาดที่ดิน แปลง 1 : 106 ตร.ว แปลง 2 : 104 ตร.วขายแปลงละ 490,000 บาท ( สามารถไปดูที่ดินก่อนได้ ) ซื้อ 2 แปลง...
Details:
424 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ban Mai Nong Thai, Aranyaprathet, Sa Kaeo Province
บ้านใหม่หนองไทร, อรัญประเทศ, สระแก้ว, ไทย
฿490,000
(฿26/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใหม่หนองไทร, สระแก้ว
ขายที่ดิน 12 ไร่ ซอย บ้านใหม่หนองไทร ตำบล บ้านใหม่หนองไทร อำเภอ อรัญประเทศ จังหวัด สระแก้ว ใกล้ Tasco Lotus ใกล้เทศบาลบ้านใหม่หนองไทร ที่ดินเข้าซอยข้างโรงเรียนอรัญประเทศ ห่างจากถนนใหญ่ไม่เกิน 1 กม. ห...
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรบางบัวทอง 2
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿490,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรบางบัวทอง 2
ขายด่วน รีโนเวทใหม่ (ตอนนี้ห้องอยู่ในขั้นตอนรีโนทเวทนะคะ เหลืออีก 20%ค่ะ) ห้องเอื้ออาทรบางบัวทอง 1 ขนาด 33.44 ตร.ม. แบบ 1 นอน 1 น้ำ ชั้นที่ 4 ห้องถูกหลักฮวงจุ้ยทุกอย่าง อยู่เเล้วรวย เฮง ซื...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ประกาศให้เช่า:
฿4,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทร รังสิต คลอง 1
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿490,000
(฿14,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร รังสิต คลอง 1
ห้องชุดเอื้ออาทรรังสิต คลอง1 สะพานเเดง ถนนรังสิต-นครนายก ใกล้ตลาดสะพานแดง ตำบลคูคต อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี - เนื้อที่ 33.51 ตารางเมตร (ห้องริม) 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องรับแขก / 1 ห้องครัว ,...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2543
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿3,370/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 SQW Beautiful Land for Sale with Mountain Views
หนองพลับ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿490,000
(฿1,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองพลับ, หัวหิน
ขายที่ดิน ถนนคอนกรีต การระบายน้ำ การเชื่อมต่อน้ำดื่มในทุกพื้นที่ ไฟฟ้าตามการใช้งานของอาคาร ค่าธรรมเนียมการโอน 50/50 มีทรัพย์สินที่พัฒนาแล้วเพิ่มเติมสำหรับขาย 400-696 ตรม / 100-174 ตารางวา ผ่อนชำระได้...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5.75 rai 11km Chaiyaphum NOW Offers invited
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ในเมือง, เมืองชัยภูมิ, ชัยภูมิ, ไทย
฿490,000
(฿51/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ในเมือง, ชัยภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,588 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ชัยภูมิ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿490,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,588 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
192 SQW Land for Sale in Chiang Khan
เชียงคาน, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿495,000
(฿643/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงคาน, เลย
ที่ดินสวยๆของเชียงคาน ห่างจากถนนคนเดินเพียง 5 นาที พื้นที่ 1 งาน 92 ตารางวา
Details:
768 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเอื้ออาทรนครปฐม 2
บ่อพลับ, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿495,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเอื้ออาทรนครปฐม 2
รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ ห้องชุดเอื้ออาทร นครปฐม ถ.ทหารบก ขนาด 34.49 ตร.ม. ซื้อเพื่อเกร็งกำไร สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมหรือจะขอดูห้องได้เลยครับผม อาคาร4 ชั้น 4 ห้องริม วิวสวน ลมผ่า...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2551
ชั้น 4
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอิ้ออาทร
สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿495,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอิ้ออาทร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเอิ้ออาทร บนทำเลของ สนามบิน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2552 ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
ชั้น 5
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นิรันด์ เรสซิเดนซ์ 5
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿499,000
(฿19,900/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ นิรันด์ เรสซิเดนซ์ 5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 25 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิรันด์ เรสซิเดนซ์ 5 บนทำเลของ หนองบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่รา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.59 กม.
คนสัญชาติไทย
ชั้น 9
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ครัว
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นนท์ ซิตี้ ทาวน์เวอร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿499,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นนท์ ซิตี้ ทาวน์เวอร์
- คอนโดนนท์ซิตี้ทาวเวอร์ ถนนรัตนาธิเบศร์ นนทบุรี- ขนาด 28 ตร.ม. / 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้น 6 - เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน + เครื่องใช้ไฟฟ้า
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.53 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 6
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ออเงิน คอมมูนิตี้ เฮ้าส์ซิ่ง
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿499,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ออเงิน คอมมูนิตี้ เฮ้าส์ซิ่ง
ขายเคหะออเงิน ตึก 7 ชั้น 4 ห้องสตูดิโอ ขนาด 31 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว แอร์ 2 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น ฟรีเฟอร์นิเจอร์ โต๊ะ ตู้เสือผ้า โซฟา เตียง ฟูก ห้องรีโนเ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30.11 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2542
แบบ Low Rise
ชั้น 4
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿499,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สราสินี สวีท คอนโดเทล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สราสินี สวีท คอนโดเทล บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2546 ซ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.8 กม.
สร้างเสร็จ 2546
แบบ Low Rise
ชั้น 8
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ถูกกว่าราคาประเมิน ขายด่วนที่ดินเปล่าในโครงการบ้านสวนกลางน้ำ
บางปลากด, องครักษ์, นครนายก, ไทย
฿499,411
(฿136/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางปลากด, นครนายก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,652 ตรม. อยู่ในทำเล บางปลากด, นครนายก ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿499,411 (฿0/ตรม.)
Details:
3,652 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, 6 plots, 350-600 sq m, Nong Khae, Saraburi
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คชสิทธิ์, หนองแค, สระบุรี, ไทย
฿500,000
฿700,000
(฿356/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คชสิทธิ์, สระบุรี
ขายที่ดินเปล่า 7 ไร่ แบ่งขาย 6 แปลง 350-600 ตารางวา (500,000-800,000 บาท) ตำบลคชสิทธิ์ อำเภอหนองแค สระบุรี ใกล้เทศบาลตำบลคชสิทธิ์ ...... สอบถามโทร : 081-611-7050
Details:
1,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Nakhon Chai Si
ลานตากฟ้า, นครชัยศรี, นครปฐม, ไทย
฿500,000
(฿2,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลานตากฟ้า, นครปฐม
ที่ดินแบ่งขาย จังหวัดนครปฐม เนื้อที่เริ่มตั้งแต่ 50 ตารางวา ที่ดินอยู่ย่านถนนเทพนิมิต-ลานตากฟ้า ถนนคลองโยง มี50-200ตรว. ผ่อนเริ่ม 3,500บาท /เดือน สถานที่ใกล้/สิ่งอำนวยความส...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 19.9 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Plot of Land for Sale in Phra Lao
พระเหลา, พนา, อำนาจเจริญ, ไทย
฿500,000
(฿320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พระเหลา, อำนาจเจริญ
ขายที่ดินแปลงสวย ต.พระเหลา อ.พนา จ.อำนาจเจริญ หน้ากว้างติดถนนคอนกรีต : เนื้อที่ 3 งาน 90 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 26×50 เมตร ติดถนนคอนกรีต มีเพื่อนบ้าน พิเศษเพียง 500,000฿ : โทร : 085-4545449 , 9...
Details:
1,560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale in Khon Kaen
โคกสูง, อุบลรัตน์, ขอนแก่น, ไทย
฿500,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน โคกสูง, ขอนแก่น
บ้านพร้อมที่ดิน ใกล้โรงงาน ยูคา scg และ พานาโซนิค จังหวัดขอนแก่น อำเภอ อุบลรัตน์ ตำบลโคกสูง ใกล้ๆกับโรงเรียนคำบอนคุรุราษฎร์บำรุง 50 ตารางวา โรงงาน พานาโซนิค เดินทาง 11 นาที โรงงานงาน ยูคา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 26.3 กม.
สร้างเสร็จ 2531
นาวัง, เมืองอำนาจเจริญ, อำนาจเจริญ, ไทย
฿500,000
(฿4,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน นาวัง, อำนาจเจริญ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 116 ตรม. อยู่ในทำเล นาวัง, อำนาจเจริญ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿500,000 (฿4,310/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
116 ตรม.
ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿500,000
(฿1,390/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศิลา, ขอนแก่น
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว มีเพื่อนบ้าน เพื่อนบ้านอัทธยาศัยดี ใกล้ตลาด เจ้าของขายเอง พร้อมโอน 062-9125656
Details:
358 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-2-0 Rai Land for Sale in Mueang Kalasin
บึงวิชัย, เมืองกาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์, ไทย
฿500,000
(฿125/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงวิชัย, กาฬสินธุ์
ขายที่ดินกาฬสินธุ์ ต.บึงวิชัย ติดลำปาว 2ไร่2งานราคา5แสนบาทรวมโอน ขายที่ดินกาฬสินธุ์ ต.บึงวิชัย ติดลำปาว 2ไร่2งาน ที่ดินแปลงนี้อยู่ติดถนนที่มีคลองชลประทาน เพื่อนบ้านละแวกนี้มีลักษณะเป็นบ้านสวน เร...
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 68.69 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, only 10 minutes from Khlong Hae Intersection, Hat Yai, Songkhla Province.
คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿500,000
(฿2,080/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองแห, สงขลา
ที่ดินพร้อมสร้างบ้าน ห่างจากแยกคลองแห หาดใหญ่เพียง 10 นาที จ.สงขลา ติดถนนคอนกรีต ไฟฟ้า&ประปาครบ พิกัด วัดม่วงหอม 📍แปลงที่ (1) เนื้อที่ 107 ตรว. หน้ากว้าง 15 ม ลึก 30 ม....
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
17
18
19
...
333
511 - 540 จาก 54,824 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,109 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,501 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,523 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,608 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,337 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,872 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,173 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,583,807
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,748,827
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿604,372,529
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15501 โครงการ สำหรับบ้านในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง