ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,824)
คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿459,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร คลองถนน
ขายห้องเอื้ออาทรคลองถนน 31.85 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น 5 ตึก 76 ราคา 497,000 บาท ฟรีคชจ.วันโอนทั้งหมด (ซื้อขายภายในปี 2567) ตำแหน่งอยู่ห้องริม-ไม่ติดห้องอื่น- ด้านหลังโล่งวิวทุ่งนา-ลมเ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
ชั้น 5
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ห้องนอน
ห้องซักรีดหรือห้องอเนกประสงค์
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot for Sale in Dan Chang
ห้วยขมิ้น, ด่านช้าง, สุพรรณบุรี, ไทย
฿459,999
(฿287/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยขมิ้น, สุพรรณบุรี
4 แปลงสุดท้าย หมดแล้วหมดเลย ที่ดินหลักแสน บรรยากาศหลักล้าน ที่ติดถนน ทำเลดี วิวสวย อ. ด่านช้าง จ. สุพรรณบุรี ที่ดินวิวสวย อยู่ท่ามกลางธรรมชาติ และชุมชน วิวภูเขาล้อมรอบ มีบ่อน้ำและลำธาร พร้อมไอหมอก และ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
386.4 Sq. Mt. Building Land For Sale, Non Sung, Udon Thani
โนนสูง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿460,000
(฿1,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โนนสูง, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 386.40 ตรม. อยู่ในทำเล โนนสูง, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿460,000 (฿0/ตรม.)
Details:
386.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot, lot number 10, is on the right-hand side of Road 346, Lat Lum Kaeo.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿460,000
฿580,000
(฿1,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6178-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 110 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 10-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot number 10, Road No. 346, Na Mai Subdistrict, Lad Lum Kaeo District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿460,000
(฿1,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6442-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 110 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 10-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot number 19, Road No. 346, Na Mai Subdistrict, Lad Lum Kaeo District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿465,000
(฿1,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6213-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 102 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 19-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
408 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot, lot number 19, is on the right-hand side of Road 346, Lat Lum Kaeo.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿465,000
฿570,000
(฿1,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6180-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 102 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 19-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
408 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, Road 3111, Bang Sai, Ayutthaya
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห่อหมก, บางซ้าย, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿466,400
(฿274/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห่อหมก, พระนครศรีอยุธยา
-รหัสทรัพย์ : 6304-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 1 ไร่ 24 ตร.ว.-ด้านหน้าแปลงที่ดินติดถนน-เข้า-ออกได้สะดวก-ใกล้ แหล่งสาธารณูปโภค-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-ใกล้ เวลเนสซิตี้ (Wellness City) อยุธยา-ใกล้ วัดศิริสุขา...
Details:
1,696 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทอง ธานี
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿470,000
(฿16,700/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทอง ธานี
ขายคอนโดป๊อปปูล่าเมืองทอง 4.7 แสน ใกล้เมืองทองธานี มือหนึ่งเดิมๆบางกอกแลนด์คะ คอนโดป๊อปปูล่าเมืองทอง(วิวนอก) 28 ตรว .470,000.- ค่าโอนคนละครึ่งคะ อาคาร T3 ชั้น 14 วิวนอก ห้องหันหน้าทิศเหนือบรรยากาศร่มร...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
ประมาณการค่าเช่า:
฿2,820/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Sala Dan, Koh Lanta, Krabi
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่, ไทย
฿470,000
(฿4,340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 108 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿470,000 (฿0/ตรม.)
Details:
108 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ปริณดา คอนโดทาวน์
ดอนหัวฬอ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿470,000
(฿18,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ปริณดา คอนโดทาวน์
ถูกสุดในย่านนี้ ทำเลดีมีผู้เช่าตลอดทั้งปี ทำเลดีแหล่งงาน แหล่งคน เหมาะกับการลงทุนระยะยาว ขายพร้อมผู้เช่า(มีผู้เช่า+เฟอร์นิเจอร์ใหม่) ผลตอบแทนกำไรสุทธิ 8% ต่อปี (เหมาะกับ Passive income หลังเกษียณ) ผู้...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
ชั้น 4
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรนนทบุรี - วัดกู้ 2
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿470,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรนนทบุรี - วัดกู้ 2
บ้านเอื้ออาทร นนทบุรี (วัดกู้ 2) ขายราคาขาดทุนค่ะ (มีครอบครัวเลยย้ายไปซื้อบ้าน) ห้องไม่ได้อยู่อาจจะทรุดโทรมไปบ้าง แต่จะปรับปรุงห้องให้ก่อนส่งต่อค่ะ หรือจะให้ลดราคาเพื่อไปปรับปรุงเองก็ได้ค่ะ ภายในห้องม...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿3,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
TERRENO DELIMITADO EN CERRADA, COLONIA LOMAS DE SAN SEBASTIAN, LA PAZ
เชียงดาว, เชียงดาว, เชียงใหม่, ไทย
฿471,000
(฿3,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงดาว, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 120 ตรม. อยู่ในทำเล เชียงดาว, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿471,000 (฿0/ตรม.)
Details:
120 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
124 Sqm Land for Sale in Takua Thung
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿477,000
(฿3,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกกลอย, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 124 ตรม. อยู่ในทำเล โคกกลอย, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿477,000 (฿0/ตรม.)
Details:
124 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.98 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale 2 Rai in Kanchanaburi
หนองประดู่, เลาขวัญ, กาญจนบุรี, ไทย
฿479,980
(฿150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองประดู่, กาญจนบุรี
ที่สวยติดฝายน้ำล้น 2 ไร่ ด้านหน้าติดถนนสาธารณะ ด้านหลังติดฝายน้ำล้น ที่สูงน้ำไม่ท่วม ดินดีเหมาะทำสวน อยู่อาศัย ทำบ้านพัก ห่างตัวอำเภอเลาขัวญ 4 กม. ห่างกรุงเทพ 120 กม. ฟรีโอน รีภาษี โฉนด พิกัด ต....
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 37.6 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลาดพร้าว คอนโดทาวน์ 2
คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿480,000
(฿19,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลาดพร้าว คอนโดทาวน์ 2
ขายถูกมาก! คอนโดทาวน์2 ซ.ลาดพร้าว 87 ใจกลางย่านชุมชน เข้า-ออกได้ทั้งลาดพร้าวและเลียบด่วนรามอินทรา ใกล้บิ๊กซี เซ็นทรัล ตลาด ฯลฯ ร้านค้า ร้านอาหาร เซเว่น เพียบ!!! เดินทางสะดวกสบาย สิ่งอำนวยความสะดวกครบค...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿3,660/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
ค่าส่วนกลาง:
฿375/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai land for Sale in Chon Daen District
ตะกุดไร, ชนแดน, เพชรบูรณ์, ไทย
฿480,000
(฿75/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตะกุดไร, เพชรบูรณ์
ที่ดินสวนเกษตร 4 ไร่ อ.ชนแดน จ.เพชรบูรณ์ ใกล้ฟาร์มเพชรบูรณ์ ถนน 3036 ถนนลาดยางเส้นทางลัดไปพิจิตร ที่ดินอยู่หลังที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน ใกล้โรงเรียนและที่ทำการ อบต ตะกรุดไร เหมาะทำธุรกิจการเกษตร ที่ด...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 195.89 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
จิตต์อารีวิลล์ 2
พิชัย, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿480,000
(฿1,570/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ จิตต์อารีวิลล์ 2
บ้านสวน3งาน5ตรมีไฟฟ้ามีน้ำประปาติดถนนในชุมชนบ้านกิ่วตำบลบ้านกิ่วอำเภอแม่ทะจังหวัดลำปางห่างจากตัวเมืองลำปางไป15กิโล
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
305 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2540
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿480,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot for Sale in Hin Lek Fai Hua Hin
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿480,000
(฿665/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 720 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿480,000 (฿0/ตรม.)
Details:
720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 2.43 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอื้ออาทรแพรกษา 2
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿480,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอื้ออาทรแพรกษา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอื้ออาทรแพรกษา 2 บนทำเลของ แพรกษาใหม่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ร...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
ชั้น 1
วิวเมือง
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ห้องนอน
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรลาดกะบัง 2
ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿480,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรลาดกะบัง 2
ขายห้องเอิ้ออาทรลาดกระบัง2 ห้องสวยอยู่ชั้น1 เฟส 2 ด้านหน้ามี รปภ จอดรถปลอดภัยหายห่วงครับ ไปมาสะดวก มีตลาดทับยาวหาของกินง่าย ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ใกล้มหาลัยพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง ขายราคา 4800...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
ชั้น 1
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Phitsanulok
วัดโบสถ์, วัดโบสถ์, พิษณุโลก, ไทย
฿480,000
(฿1,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดโบสถ์, พิษณุโลก
ขายที่ดินถมแล้ว โฉนด ครุฑแดง อยู่ใกล้ สถานีตำรวจภูธรวัดโบสถ์ แค่ 40 เมตร อยู่ซอยเทพารุ่งเรือง ซอย 1 ติดถนน ใกล้ตลาดสด ใกล้เทศบาล ใกล้สถานที่ราชการ
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 220.7 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap land, many types of trees Next to concrete road
ชะอม, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿480,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชะอม, สระบุรี
ที่ดิน 48 ไร่ ขายทั้งหมด4 ไร่ เอกสาร นส3ก19 ไร่ เอกสาร ภบท5. เนินภูเขารวม 23 ไร่ ขายทั้งหมดไร่ละ 480,000 บาทไกล้ ย่านท่องเที่ยว ของ&nbs...
Details:
76,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทอง ธานี
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿480,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทอง ธานี
คอนโด ป๊อปปูล่าคอนโด เมืองทองธานี เพื่อข้าราชการ C9 ชั้น 16 พื้นที่ใช้สอย 28 (ตร. ม. ) ห้องมุมติดกับห้องอื่นแค่ด้านเดียว ห้องเปล่า ไม่เคยเข้าอยู่อาศัย มีแอร์ ตู้เย็น และติดตั้งกล่องตากผ้าไว้แล้ว ไม่เค...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 16
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿2,880/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ธาร ฟ้า เรสสิเด้น
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿480,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ธาร ฟ้า เรสสิเด้น
คอนโด ธารฟ้าเรสสิเด้นช์ ซอย เรวดี 15 นนทบุรี ชั้น 14 วิวสวย ไม่บัง ลมดี ขนาดห้อง 30 ตรม.
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.3 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿3,910/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
จิตต์อารีวิลล์ 2
พิชัย, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿480,000
(฿1,570/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ จิตต์อารีวิลล์ 2
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
305 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2540
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿480,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
321 SqW Land for Sale in Nong Chang
ทุ่งโพ, หนองฉาง, อุทัยธานี, ไทย
฿480,000
(฿373/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งโพ, อุทัยธานี
จำนวนที่ 2 แปลง รวม 321.7 ตารางวา 2 แปลงแบ่งแยกเรียบร้อย ค่าโอนฟรี
Details:
1,284 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 106.26 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทร รามอินทรา-คู้บอน
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿480,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร รามอินทรา-คู้บอน
📣ขายห้องเอื้ออาทรรามอินทรา117 📣(ห้องริม) 🔴ห้อง ชั้น3 ตึก20 คอนโดเอื้ออาทร รามอินทรา117 🔴ราคา 480,000บาท ฟรีค่าโอ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 4.95 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ห้องนอน
ห้องน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿1,970/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เทพาวิว คอนโด
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿489,000
(฿19,500/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เทพาวิว คอนโด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 25 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เทพาวิว คอนโด บนทำเลของ เทพารักษ์, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2539 ซึ่ง...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 3.69 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2539
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
มินิมอลลิสต์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ban Phra
บ้านพระ, เมืองปราจีนบุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿490,000
(฿1,850/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านพระ, ปราจีนบุรี
ที่ดินเปล่า ถนนสุวรรณศร ต.บ้านพระ อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี ใกล้ตัวเมืองปราจีนบุรี (12กม.ใช้เวลา 16 นาที) ใกล้โรงพยาบาล (11กม.ใช้เวลา 13 นาที) ห่างจากกรุงเทพฯ (135 กม.ใช้เวลา 2 ชม.) ใกล้ตลาดต้อ...
Details:
264 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
16
17
18
...
333
481 - 510 จาก 54,824 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,109 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,501 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,523 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,608 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,337 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,872 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,173 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,583,807
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,748,827
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿604,372,529
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15501 โครงการ สำหรับบ้านในไทย