ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,825)
ดูรูปทั้งหมด
Land plot number 22, Road No. 346, Na Mai Subdistrict, Lad Lum Kaeo District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿385,000
฿580,000
(฿873/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6387-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 110 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 22-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-ถนนหน้าแปลงที่ดินเป็นถนนสาธารณะประโ...
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Share land, super cool location, cheap, good, ready to develop, free transfer fee
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿390,000
(฿973/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
แบ่งปันที่ดิน ทำเลโคตรคูล ถูก ดี พัฒนาพร้อม ฟรีค่าโอน พิกัด: /div> ตำบลบึงบอน อำเภอหนองเสือ ปทุมธานี รายละเอียดทรัพย์ - ที่ดิน 100 ตร.ว. เพียง 390,000 บาท - โฉนดครุฑแดง - ทำเลดี คล...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with CLEAR mountains view in Cha-am
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ไร่ใหม่พัฒนา, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿390,000
(฿973/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่ใหม่พัฒนา, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล ไร่ใหม่พัฒนา, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿390,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Ubon University Zone
ธาตุ, วารินชำราบ, อุบลราชธานี, ไทย
฿390,000
(฿973/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ธาตุ, อุบลราชธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล ธาตุ, อุบลราชธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿390,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 Sqw Land for Sale in San Pa Tong
ท่าวังพร้าว, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿390,000
(฿973/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าวังพร้าว, เชียงใหม่
ขายที่ดินสันป่าตองเชียงใหม่ 100 ตารางวา (แถบเส้นแดง) ที่ดินแปลงสวยเงียบสงบมากๆร่มรื่นแต่ไม่เปลี่ยวเพราะรอบๆที่ดินเป็นบ้านพักอาศัยมากมาย ไฟฟ้าน้ำประปาอยู่หน้าที่ดินพร้อมยื่นขอไฟฟ้าน้ำประปาต่อเข้าที่ดิน...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
น้ำเพชรคอนโดทาวน์
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿390,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ น้ำเพชรคอนโดทาวน์
ขายคอนโดน้ำเพชร ซอยเรวดี59 ชั้น2 อาคารB 56/103 ห้องมุมติดบันได ใกล้ตลาด ห้าง ร.พ. สถานองค์กรต่าง ๆ วัด ทางด่วน รถไฟฟ้า แหล่งชุมชน ออกได้2ทาง ทั้งถนนรัตนาธิเบศร์และถนนติวานนท์ ถนนเลี่ยงเมือง มีวินมอเตอ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.36 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿2,490/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to the sea
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนแตง, ละแม, ชุมพร, ไทย
฿390,000
(฿1,950/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนแตง, ชุมพร
ขายที่ดินติดทะ ด่วนร้อนเงิน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Phra Nakhon Si Ayutthaya
ไทรน้อย, บางบาล, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿390,000
(฿36/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรน้อย, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,940 ตรม. อยู่ในทำเล ไทรน้อย, พระนครศรีอยุธยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿390,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,940 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 12.44 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 SQW Beautiful Land for Sale in Lat Bua Luang
หลักชัย, ลาดบัวหลวง, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿390,000
(฿486/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หลักชัย, พระนครศรีอยุธยา
ขายที่ดินว่างเปล่า ต.หลักชัย อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา เนื้อที่ 2 งาน (200 ตรว.) หน้ากว้าง 20 เมตร ลึก 40 เมตร - ที่สวย เหมาะแก่การปลูกบ้าน / บ้านสวน หรือซื้อเก็บไว้เป็นมรดก อากาศดี ลมดีทั้...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 33.58 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale Baan Na Khuan Lang, Hat Yai District, Songkhon Province
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿390,000
(฿1,950/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ควนลัง, สงขลา
บริเวณสนามฟุตบอลบ้านหน้าควนลัง ตรงข้ามหมู่บ้าน Ezio Townhome 🌳เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย หรือทำโครงการบ้าน สำหรับนักพัฒนาที่ดิน 🌳พื้นที่ สีชมพู 🌳ที่ดินประเภทชุมชน (อยู่ใกล้ชุมชน หมู่บ้าน และสนามบ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 200 sq m, 2 plots next to each other, located in Takhli city, Nakhon Sawan.
ตาคลี, ตาคลี, นครสวรรค์, ไทย
฿390,000
(฿486/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตาคลี, นครสวรรค์
ขายที่ดิน 195ตรว กับ 200ตรว อยู่ติดกัน อยู่ในชุมชน อยู่ในตัวเมืองตาคลี ใกล้โลตัสตาคลี ใกล้โรงเรียน ใกล้ถนนพหลโยธิน ห่างเพียง 280เมตร ติดถนนซอย ที่แบ่งเป็นถนนเข้าไปอีก50เมตร รูปแปลงเป็นรูปสีเหลี่ยมสวยห...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทร บางโฉลง
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿390,000
(฿2,950/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร บางโฉลง
ใกล้ตลาดนัดเรือบิน/บิ๊กซี/รพ./ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ มีที่ออกกำลังในสวนสาธารณะ และมีที่จอดรถ
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทอง สถิตย์ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿390,000
(฿11,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทอง สถิตย์ คอนโดมิเนียม
ขายคอนโดมิเนียม โครงการทองสถิตย์อาคารชุด พหลโยธิน52 เขตสายไหมเนื้อที่ใช้สอย 32.55 ตารางเมตร สะดวก ปลอดภัย ไว้ปล่อยเช่าทำกำไรได้อย่างง่ายดายใกล้สถานีรถไฟฟ้าบีทีเอสสะพานใหม่ เพียง 400 เมตร,ใกล้ตลาดยิ่งเ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2533
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ห้องทำงานที่บ้านหรือห้องอ่านหนังสือ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for a house in a garden on the outskirts of Khon Kaen, escaping the earthquake
ขามป้อม, พระยืน, ขอนแก่น, ไทย
฿390,000
(฿24/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขามป้อม, ขอนแก่น
🌿🌿🌿 ที่ดินบ้านสวนชานเมืองขอนแก่น อ.พระยืน ห่างเมืองขอนแก่น 22 ก.ม. เดินทางจากขอนแก่นผ่านถนนเหล่านาดี~ศาลปกครอง ห่าง CJ More พระยืน 1 กิโลเมตร บรรยากาศดีเหมาะทำบ้านสวนพักผ่อนใกล้เมืองขอนแก่น หน้ากว้...
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Peaceful Countryside Land with Mountain Views & Fertile Soil in Lam Narai
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำนารายณ์, ชัยบาดาล, ลพบุรี, ไทย
฿390,000
(฿12,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน ลำนารายณ์, ลพบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. อยู่ในทำเล ลำนารายณ์, ลพบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทร วัดนครชื่นชุ่ม
กระทุ่มล้ม, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿390,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร วัดนครชื่นชุ่ม
ขายห้องชุดเอื้ออาทร นครชื่นชุ่ม พุทธมณฑลสาย 4 จ.นครปฐม ตึก 28 ชั้น 3 (เจ้าของขายเอง) ขนาด 31.89 ตรม. 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องโถงเอนกประสงค์ (ซื้อเงินสดมีส่วนลดให้) (ค่าใช้จ่ายวัน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวน
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale Near Sakon Nakhon city
พังขว้าง, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿390,000
(฿846/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พังขว้าง, สกลนคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 460 ตรม. อยู่ในทำเล พังขว้าง, สกลนคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿390,000 (฿0/ตรม.)
Details:
460 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Phibun District, Ubon Ratchathani Province, next to the district, 2 kilometers, 3 ngan, 390,000 PL.
โพธิ์ศรี, พิบูลมังสาหาร, อุบลราชธานี, ไทย
฿390,000
(฿324/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพธิ์ศรี, อุบลราชธานี
ที่ดินตั้งอยู่ในตัวชุมชน พักอาศัย มีไฟฟ้า และมีประปาหมู่บ้าน เดินทางสะดวก เพื่อนบ้าน ใกล้เคียง ทำโปรเจคโคกหนองนาโมเดล เกษตรพอเพียง ได้หมด ติดตัวอำเภอพิบูลเพียง 2 กิโลเมตร 3 งาน ซื้อถูกๆ...
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale in Kuchinara
แจนแลน, กุฉินารายณ์, กาฬสินธุ์, ไทย
฿390,000
(฿122/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แจนแลน, กาฬสินธุ์
ขายที่ดินกุฉินารายณ์ มีโฉนด 2ไร่ ท้ายหมู่บ้านแจนแลน ทางไปหนองมะง่อง ใกล้Lotusราว7กิโลเมตร ราคา3.9แสนบาท ราคานี้รวมค่าโอนและค่ารังวัดสอบเขต ที่ดินเป็นที่โฉนด 2ไร่ ท้ายหมู่บ้านแจนแลน ทางไปหนองมะง...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 123.69 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรบางบัวทอง 2
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿399,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรบางบัวทอง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรบางบัวทอง 2 บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Pluak Daeng
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿399,500
(฿2,850/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปลวกแดง, ระยอง
ที่ดิน 35 ตรว. อยุ่หลังโรงพยาบาลกรุงเทพปลวกแดงที่สร้างใหม่ ใกล้ 7-11 big-c cj more ทางเข้าซอยข้างหมู่บ้าน ลลิน ที่ดินมีถนนคอนกรีต เหมาะ สร้างบ้าน ห้องเช่า
Details:
140 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 17.71 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรลาดขวาง
ลาดขวาง, บ้านโพธิ์, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿399,900
(฿13,300/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรลาดขวาง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรลาดขวาง บนทำเลของ ลาดขวาง, ฉะเชิงเทรา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ถนอมมิตร พาร์ค
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿399,900
(฿16,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ถนอมมิตร พาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ถนอมมิตร พาร์ค บนทำเลของ ท่าแร้ง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2544 ซึ่...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.74 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2544
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
แสงธรรมชาติ
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,480/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
13%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ratchaburi, red Garuda title deed, large plot, road access on 2 sides
เขาขลุง, บ้านโป่ง, ราชบุรี, ไทย
฿400,000
(฿4/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาขลุง, ราชบุรี
✨ขายที่ดินแปลงใหญ่ 🚩ติดถนนลาดยาง 2 ด้าน โฉนดครุฑแดง ✅ เนื้อที่ 61 ไร่ 40 ตรว. ต.เขาขลุง อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี 🎉ขายไร่ละ 4 แสนบาท 📢🚩พิกัดที่ดิน /div> 👉สนใจสอบถ...
Details:
97,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land near the Prachuap Khiri Khan Provincial Transport Office
อ่าวน้อย, เมืองประจวบคีรีขันธ์, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿400,000
(฿125/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่าวน้อย, หัวหิน
ทำเลดี น่าลงทุน!! ขายที่ดินติดชายหาดหว้าขาว ตำบลอ่าวน้อย อำเภอเมือง ประจวบคีรีขันธ์ เนื้อที่ 2 ไร่ 1 งาน 26.4 ตารางวา l กว้าง 48 เมตร l ลึก 78 เมตร l หันหน้าไปทางทิศตะวันออก สนใจสอบถามเพิ่มเติมได...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
9 Rai Land for Sale in Mueang Nakhon Pathom
หนองดินแดง, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿400,000
(฿28/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองดินแดง, นครปฐม
ขาย ที่ดินด่วน วิวหนองน้ำสามด้าน 9 ไร่ เมือง นครปฐม ขาย ที่ดิน เนื่อที่ 9 ไร่ อยู่ห่างจากถนนเพชรเกษม ขาเข้า 3 กิโลเมตร มีน้ำตลอดปีบรรยากาศเงียบสงบ เหมาะสร้างบ้านพักและสวนทุเรียน รีสอร์ทส...
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with Building for Sale in Mueang Amnat Charoen
ไก่คำ, เมืองอำนาจเจริญ, อำนาจเจริญ, ไทย
฿400,000
(฿853/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไก่คำ, อำนาจเจริญ
เจ้าของขายเอง ราคาไม่แพง 400,000.- บาท
Details:
468 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale near Ban Ko Tak, Na Wa Subdistrict, Chana District, size 2 rai 1 ngan
นาหว้า, จะนะ, สงขลา, ไทย
฿400,000
(฿103/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาหว้า, สงขลา
ขายที่ดินใกล้บ้านเกาะทาก ตำบลนาหว้า อำเภอจะนะ ขนาด 2 ไร่ 1งาน 67 ตารางวา เอกสารโฉนด เลขที่ 23572 ราคา 450,000 พิกัด
Details:
3,868 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 Square Meters Land for Sale near the City Center
โนนสูง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿400,000
(฿998/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โนนสูง, อุดรธานี
ขนาดที่ดิน 100 ตร.ว ตรงข้ามโรงเรียนโนนสูงพิทยาคาร เหมาะสำหรับสร้างบ้าน บรรยากาศ ร่มรื่น น่าอยู่เดินทางไปมาสะดวกใกล้แหล่งชุมชนใกล้แหล่งของกิน
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 14.26 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Located next to the main road
สว่างอารมณ์, สว่างอารมณ์, อุทัยธานี, ไทย
฿400,000
(฿42/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สว่างอารมณ์, อุทัยธานี
ขายที่ดินสวย อำเภอสว่างอารมณ์ จังหวัอุทัยธานี จำนวน 6ไร่ 400,000บาท/ไร่ เหมาะกับการทำนาทั้งปี หรือปล่อยเช่า สนใจสามารถโทรต่อรองราคาได้ค่ะ เจ้าของขายเอง
Details:
9,616 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
12
13
14
...
333
361 - 390 จาก 54,825 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,109 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,501 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,523 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,608 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,337 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,872 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,173 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,583,807
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น