ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,825)
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรลาดกะบัง 2
ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿365,000
(฿11,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรลาดกะบัง 2
- คอนโด บ้านเอื้ออาทร ประชาพัฒนา5-ลาดกระบัง2 เฟส2- ชั้น 5 อาคาร3 พื้นที่ 33 ตารางเมตร ห้องริมสุดติดบันไดไม่ติดห้องใครอากาศทายเทดี- 1 นอน 1 น้ำ มุ้งลวด เหล็กดัด แอร์ 1 เครื่อง- มีสิ่งอำนวยความสะดวก ใกล...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
คนสัญชาติไทย
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 5
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรลาดกะบัง 2
ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿365,000
(฿11,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรลาดกะบัง 2
ขายคอนโดเจ้าของขายเอง ถนนประชาพัฒนา โครงการบ้านเอื้ออาทร ลาดกระบัง 2 (ประชาพัฒนา) (Baan Ua-Athorn Latkrabang 2) ชั้น 5 ตึก 3 พื้นที่ใช้สอยขนาด 33 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคาขาย 360,000.00 บาท (...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿370/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอชเอ็นเอ ด่านสำโรง
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿367,500
(฿13,700/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอชเอ็นเอ ด่านสำโรง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 26.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอชเอ็นเอ ด่านสำโรง บนทำเลของ สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26.80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 3.9 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2532
แบบ Low Rise
ชั้น 3
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นิรันดร์เรซิเดนซ์ 8
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿370,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นิรันดร์เรซิเดนซ์ 8
ขายคอนโด นิรันดร์ เรสซิเดนซ์ 8 อาคาร B ชั้น 3 อยู่ไกล้ เคหะ ธานี เดินทางไปไหนมาไหนสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าBTS หาของกินง่าย ลงทุนก็ได้ อยู่เองก็ดี ขายราคาต้นทุน (ราคาถูกมาก) ต่อรองได้ แถมเฟอร์นิเจอร์ฟรี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.11 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
ห้องน้ำ
ไฟฝังเพดาน
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling beautiful plots of land at cheap prices The back is next to a small Chonlak canal, empty space.
สันมหาพน, แม่แตง, เชียงใหม่, ไทย
฿370,000
(฿923/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันมหาพน, เชียงใหม่
แบ่งขายที่ดินแปลงสวยราคาถูก ด้านหลังติดคลองชลเล็กพื้นที่ว่างปลูกผัก ไฟน้ำพร้อม ถนนคอนกรีต ที่ตั้ง ต.สันมหาพน อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ เนื้อที่ มีเพียง 3 แปลง หมดแล้วหมดเลย เนื้อที่ แปลงที่ 1 . 110 ตารา...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
150 Sqw Land for Sale in Mueang Surin
ท่าสว่าง, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿370,000
(฿615/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าสว่าง, สุรินทร์
ที่ดินบ้านส้มป่อย ต.ท่าสว่าง -ใกลั ม.รามคำแหงวิทยาเขตสุรินทร์ -ใกล้เลี่ยงเมือง -มีให้เลือก 3 แปลง -เนื้อที่แปลงละ 150 ตรว. ราคา 370,000 บาท โฉนด พร้อมโอน น้ำไฟเข้าถึงแล้วแน่นอนเพราะแปลงแรกมีคนสร้างบ้า...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 121.6 กม.
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land in Ban Phru, Hat Yai District, Songkhla Province, next to the village.
บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿370,000
(฿1,850/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านพรุ, สงขลา
ที่ดินบ้านพรุ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา สาธารณูปโภคครบ อยู่ติดหมู่บ้านจัดสรร 👉ราคาห้องละ 370,00 บาท 👉หน้ากว้างแปลงละ10*20ม. พื้นที่ 50 ตร.วา 740,000 บาท พื้นที่ 25 ตร.วา &...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บางกะปิ คอนโดทาว์น
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿370,000
฿400,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ บางกะปิ คอนโดทาว์น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางกะปิ คอนโดทาว์น บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2535&nbs...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 4.21 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿3,280/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
ค่าส่วนกลาง:
฿450/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 14 sq m.
ร่อนพิบูลย์, ร่อนพิบูลย์, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿370,000
(฿6,590/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ร่อนพิบูลย์, นครศรีธรรมราช
ขายที่ดิน14ตรว. ด้านหน้าติดถนนเอเชีย ด้านหลังติดพื้นที่การรถไฟ ที่ดินถมแล้ว
Details:
56 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คอนโดบ้านสวนบางเขน
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿375,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ คอนโดบ้านสวนบางเขน
บ้านสวนบางเขนคอนโดมิเนียมมีหลายตึกใน 1 โดรงการมี ร้านค้า และจอดรถฟรีค่าส่วนกลาง 200 บาทต่อเดือน ค่าน้ำ ยูนิตละ 18 บาท ขายด่วน คอนโด เดินทางไปไหนมาไหนสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าสถานีสายหยุดสีเขียว และสถานนีราอิน...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ตำหนักน้ำคอนโดมิเนียม
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿375,000
(฿13,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ตำหนักน้ำคอนโดมิเนียม
ตำหนักน้ำคอนโด- ห้องรีโนเวทใหม่ ชั้น 4 มี 2 ห้อง ติดกัน มีแอร์และไม่มีแอร์ - ขนาดห้อง 28 ตารางเมตร ไม่มีตึกบังวิว อากาศถ่ายเทได้ดี - ค่าน้ำ จ่ายกับคอนโด ค่าไฟฟ้า ตามมิเตอร์การไฟฟ้า - สำหรับอยู่อาศัยเอ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
271 Sqw Land for Sale in Watthana Nakhon
ห้วยโจด, วัฒนานคร, สระแก้ว, ไทย
฿380,000
(฿350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโจด, สระแก้ว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,084 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยโจด, สระแก้ว ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿380,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,084 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Uttaradit near Wat Si Kham
วังกะพี้, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿380,000
(฿1,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังกะพี้, อุตรดิตถ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 356 ตรม. อยู่ในทำเล วังกะพี้, อุตรดิตถ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿380,000 (฿0/ตรม.)
Details:
356 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 156.81 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Plong Khlong 11 Thanyaburi
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
(฿3,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 100 ตรม. อยู่ในทำเล บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿380,000 (฿0/ตรม.)
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot number 21, Road No. 346, Na Mai Subdistrict, Lad Lum Kaeo District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
฿570,000
(฿886/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6385-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 107 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 21-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
428 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 Sqm Land for Sale in Watthana Nakhon
ห้วยโจด, วัฒนานคร, สระแก้ว, ไทย
฿380,000
(฿474/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโจด, สระแก้ว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยโจด, สระแก้ว ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿380,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿380,000
(฿11,500/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ อินโดไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินโดไทย บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ อพาร์ทเม้นท์ นี้ได้ที่รา...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 2.1 กม.
คนสัญชาติไทย
วิวเมือง
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot, lot number 23, is on the right-hand side of Road 346, Lat Lum Kaeo.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
฿590,000
(฿839/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6183-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 113 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 23-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
452 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot number 23, Road No. 346, Na Mai Subdistrict, Lat Lum Kaeo District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
(฿839/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6453-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 113 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 23-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
452 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Chaeng Watthana Road, next to the Pink Line MRT, Muang Thong 2 Station
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿380,000
(฿114/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองเกลือ, นนทบุรี
ขายที่ดินติดถนนแจ้งวัฒนะ ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเมืองทอง 2ไร่ 28.4ตร.วา จังหวัดนนทบุรี อำเภอปากเกร็ด ตำบลปากเกร็ด หน้ากว้าง40 เมตร ลึก 85 เมตร ขาย 380,000/ตารางวา เหมาะทำคอนโด อาคารสำนัก...
Details:
3,313.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ติดสถานี BTS/MRT
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 Sqm Land for Sale in Watthana Nakhon
ห้วยโจด, วัฒนานคร, สระแก้ว, ไทย
฿380,000
(฿474/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโจด, สระแก้ว
เปิดจองโครงการ ที่ดินสวย ทำเลดี ใกล้ ม.บูรพา ม.จุฬา ต.ห้วยโจท อ.วัฒนานคร จ.สระแก้ว มีไฟฟ้า ประปา มองเห็นวิวเขา ห่างถนน 4 เลน ประมาณ 400 เมตร ใกล้ตลาดวัฒนานคร โลตัส สถานีรถไฟ ที่ดินเหมาะสำห...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to the sea in Kui Buri, Suan Wasan Seaview, Prachuap Khiri Khan
กุยบุรี, กุยบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿380,000
(฿4,860/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กุยบุรี, หัวหิน
ขายที่ดินติดทะเลกุยบุรี สวนวสันต์ซีวิวล์ ประจวบคีรีขันธ์ เนื้อที่ 19.50 ตารางวา ราคาถูกพิกัด : 12.07314927,99.93485494โครงการ : สวนวสันต์ซีวิวล์ที่ตั้ง : ถนนเพชรเกษม ถนนทางหลวงชนบท4020...
Details:
78 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
฿570,000
(฿886/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
Details:
428 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-0-23 Rai Land for Sale in Lampang
เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿380,000
(฿237/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะคา, ลำปาง
ที่เป็นนา1ไร่23ตารางวามีไฟฟ้าน้ำประปาอยู่ใก้ลบ้านคนติดถนนลาดซีเมนบ้านนาแก้วตำบลนาแก้วอำเภอเกาะคามองเห็นทิวเขาจังหวัดลำปางห่างจากตัวเมืองลำปางไป20กิโล
Details:
1,600 ตรม.
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
(฿948/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
ขายที่ดินที่ ต.บึงน้ำรักษ์ อ.ธัญบุรี ปทุมธานี 100 ตร.ว หน้ากว้าง 14 ม.ลึก 29 ม.
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 20.23 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-0-23 Rai Land for Sale in Lampang
เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿380,000
(฿224/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะคา, ลำปาง
Details:
1,692 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 54.89 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land at Ban Phe location, title deed NS.4
เพ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿380,000
(฿1,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เพ, ระยอง
ขออนุญาตโพสขายที่ดินครับ 📌ที่ดินพิกัดบ้านเพ โฉนด นส.4 ❤️ ผืนสี่เหลี่ยม ขนาด 53 ตารางวา ⭕️ กว้าง ประมาณ 12 เมตร ยาว 20 เมตรครับ เหมาะกับปลูกบ้านอยู่ติดกับเขายายดาครับ น้ำไฟดึงง่าย ใกล้สุขุมวิทม...
Details:
212 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, good location, 243 square meters
เกาะตาล, ขาณุวรลักษบุรี, กำแพงเพชร, ไทย
฿385,000
(฿395/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะตาล, กำแพงเพชร
- ที่ดินขนาด 2 งาน 43 ตร.ว.- ห่างจากเเม่น้ำปิง 200 เมตร- เดินทาง 15 เข้าเขต/ อำเภอ- เป็นส่วนตัว ไม่วุ่นวาย
Details:
972 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot, lot number 22, is on the right-hand side of Road 346, Lat Lum Kaeo District.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿385,000
฿580,000
(฿873/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6177-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 110 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 22-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-ถนนหน้าแปลงที่ดินเป็นถนนสาธารณะประโ...
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot number 22, Road No. 346, Na Mai Subdistrict, Lad Lum Kaeo District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿385,000
฿580,000
(฿873/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6387-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 110 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 22-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-ถนนหน้าแปลงที่ดินเป็นถนนสาธารณะประโ...
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
11
12
13
...
333
331 - 360 จาก 54,825 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,109 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,501 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,523 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,608 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์