ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,995)
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินเปล่าถมแล้ว + โกดัง🔥 เจ้าของขายเอง 📌ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน💸 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน 💰 ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกสร้าง 3,100,000บาท ( ราคานี้...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
👑ที่ดินเปล่าถมแล้ว พร้อมสร้างโกดังใหม่👑 👉มีบริการก่อสร้าง👈 📌ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน💸 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน 💰 ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกส...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ราคา ที่ดินมาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง+ที่ดิน100ตารางวา= ( 3,100,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง+ที่ดิน 200ตารางวา=( 6,...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง+ที่ดิน 200ตารางวา=(...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายที่ดินเปล่า พร้อมก่อสร้าง ( เหมาะสร้าง โกดัง,โรงงาน,คลังสินค้า , โฮมออฟฟิศ )ที่ดินขนาด100-200-300 ตรว. ถึง 1-5ไร่+ สิ่งปลูกสร้างตามขนาดที่ลูกต้องการใช้งาน ถนนในโครงการ กว้าง 10 เม...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษั...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨ที่ดินถมแล้วจ้า พื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
อยู่ใจกลางเมืองใกล้โรงเรียน ตลาดชัชวาล ออฟฟิศ พื้นที่ธุรกิจ โรงงานอุตสาหกรรม ถนน4เลนลำลูกกา-ธัญบุรี มอเตอร์เวย์ บิ๊กซีคลอง6 รังสิต-นครนายก ถนนนิมิตใหม่มีนบุรี ถนนลำลูกกาพหลโยธินเหมาะสำหรับวัยทำง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2539
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เอสซี ฮิลล์ วิลเลจ ปลวกแดง-วังแขยง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสซี ฮิลล์ วิลเลจ ปลวกแดง-วังแขยง บนทำเลของ ปลวกแดง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3-2-1 Rai Land for Sale in Lom Sak
สักหลง, หล่มสัก, เพชรบูรณ์, ไทย
฿1,500,000
(฿267/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สักหลง, เพชรบูรณ์
ขายที่ดินติดถนน เดินทางสะดวก น้ำไม่ท่วม มีไฟฟ้าพร้อม ไม่อยู่ในชุมชน ไม่มีความวุ่นวาย บรรยากาศดีมาก เหมาะสร้างบ้านพัก หรือทำโคกหนองนาโมเดล บรรยากาศทุ่งนา วิวดีมีภูเขารอบ ไม่ไกลจากตลาด ไม่ไก...
Details:
5,604 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 167.34 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านสินสิริ บางบัวทอง
ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿6,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านสินสิริ บางบัวทอง
ขายที่ดินในโครงการหมู่บ้าน สินสิริ พื้นที่: 55.3 ตารางวา กว้าง 13 เมตร * ลึก 17 เมตร ที่ตั้งโครงการ: ถนนเลียบคลองลำโพฝั่งขวา ตำบลลำโพ อำเภอบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี -หน้าแปลงหันหน้าทางทิศเหนือ -มีระบบร...
Details:
220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ที พลัส คอนโด
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿37,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ที พลัส คอนโด
1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿1,100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เจ.ซี. การ์เด้นวิลล์
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿3,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เจ.ซี. การ์เด้นวิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 376 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจ.ซี. การ์เด้นวิลล์ บนทำเลของ สันนาเม็ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (...
Details:
376 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ราคาคุ้มค่า
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,500,000
(฿65,100/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72 บนทำเลของ สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2562&nbs...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.79 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,490/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,035/เดือน
เงินกองทุน:
฿9,200
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House and land for sale
ปวนพุ, หนองหิน, เลย, ไทย
฿1,500,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ปวนพุ, เลย
บ้านอยู่ระหว่างกลางที่ท่องเที่ยว ห่างจากภูป่าเปาะ 650 ม. ห่างจากสวนหินผางามและน้ำตกเพียงดิน 3-4 กม. ธรรมชาติสุดๆเหมาะทำเป็นบ้านพักตากอากาศ หรือทำเป็นโฮมสเตย์ก็เหมาะ สนใจจริงๆต่อรองราคาได้ เจ้าของขายเอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse next to Highway 216 in Udon Thani for Sale
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿46,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. อยู่ในทำเล เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ น...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 52 rai, Tha Bunmee Subdistrict, Ko Chan District, Chonburi Province.
ท่าบุญมี, เกาะจันทร์, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿18/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าบุญมี, พัทยา
ขายที่ดิน ต.ท่าบุญมี อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี เนื้อที่ 52 ไร่ 1 งาน 95 ตร.ว. [รายละเอียด] - หน้ากว้าง 320 ม. ติดถนน 3 ด้าน - ห่างจากถนน 331 ประมาณ 3.6 กม. - ห่างจากท่าเรือแหลมฉบังประมาณ 65 กม. - ห...
Details:
83,980 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale, inexpensive price
โคกสว่าง, เมืองสระบุรี, สระบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿1,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกสว่าง, สระบุรี
ขายที่ดิน สวย ราคา ไม่แพง เหมาะกับ ลงทุน หรือ สร้างบ้าน หรือ ทำธุรกิจได้ เพราะใกล้แหล่งชุมชน และ กำลังจะเจริญ
Details:
1,332 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🌱Land for sale 100.5 square wah, Bo It Beach, Songkhla
เกาะยอ, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะยอ, สงขลา
ขายที่ดินอยู่ติดทะเล 🌊ติดถนน 🛣️สข.2004 ตำบล เกาะแต้ว อำเภอ เมืองสงขลา จังหวัด สงขลา เนื้อที่ 100.5 ตารางวา หน้ากว้าง 20.94 เมตร 📏ลึกทั้งสองข้าง 20.29/19.10 เมตร 📐หลังกว้าง 19.48 เมตร ด้านหน...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
126
127
128
...
333
3,781 - 3,810 จาก 54,995 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,129 ยูนิต
ราคา: ฿220K - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,498 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,558 ยูนิต
ราคา: ฿375K - ฿385M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,622 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,407 ยูนิต
ราคา: ฿628K - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,349 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,880 ยูนิต
ราคา: ฿285K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,181 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,026 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿739K - ฿300M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,882,676
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,481,817
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,938,991
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿7,138,695
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿599,051,298
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15479 โครงการ สำหรับบ้านในไทย