ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,995)
ดูรูปทั้งหมด
รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน 28
บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿52,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน 28
Regent Home Bangson 28 sqm28.5 17Fห่างจาก MRT บางซ่อน เพียงแค่ 180 m
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.1 กม.
BTS 4.91 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,560/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน 28
บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿53,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน 28
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน 28 บนทำเลของ บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.1 กม.
BTS 4.91 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 18 ก.ค. 2569
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,560/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Village, Traipsitchai, Pakkret, Nonthaburi
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
-รหัสทรัพย์ : 6310-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ สภาพสวย พร้อมอยู่-เนื้อที่ 15.3 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว-ชั้นล่างและชั้นบนพื้นกระเบื้อง-ต่อเติมหลังคาจอดรถ ต่อเติมครัวเต็มพื้นที่-หน้าบ้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วันพลัส มหิดล
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿51,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วันพลัส มหิดล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 29.14 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วันพลัส มหิดล บนทำเลของ ช้างคลาน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2556 ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29.14 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,910/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เซลีน่า คอนโด
ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿45,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เซลีน่า คอนโด
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
33.27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿998/เดือน
เงินกองทุน:
฿9,981
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอคอนโด สุขุมวิท 105
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
฿1,550,000
(฿51,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอคอนโด สุขุมวิท 105
Icondo Sukhumvit 105 (ไอคอนโด สุขุมวิท 105)คอนโดมิเนียมแนวใหม่สไตล์ Modern Loft ที่พร้อมให้คุณได้ใช้ชีวิตอย่างเต็มที่ในแบบที่คุณต้องการ ภายใต้การออกแบบด้วยคอนเซ็ปต์ Maximizing Space เน้นความคุ้มค่าทุก...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28.84 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 3.63 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,220/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านประดู่แดง
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านประดู่แดง
ขาย หมู่บ้าน ประดู่แดง (คลองสอง คลองหลวง) เดินทางสะดวก ใกล้ ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ถนน รังสิตนครนายก ต.คลองสอง อ.คลองหลวง ซอย บงกช 48
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
72 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
3-2-1 Rai Land for Sale in Lom Sak
สักหลง, หล่มสัก, เพชรบูรณ์, ไทย
฿1,500,000
(฿267/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สักหลง, เพชรบูรณ์
ขายที่ดินติดถนน เดินทางสะดวก น้ำไม่ท่วม มีไฟฟ้าพร้อม ไม่อยู่ในชุมชน ไม่มีความวุ่นวาย บรรยากาศดีมาก เหมาะสร้างบ้านพัก หรือทำโคกหนองนาโมเดล บรรยากาศทุ่งนา วิวดีมีภูเขารอบ ไม่ไกลจากตลาด ไม่ไก...
Details:
5,604 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 167.34 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
***Owner is selling*** Land for sale, Khlong Tamhru Subdistrict, Mueang District, Chonburi Province
คลองตำหรุ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿67/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองตำหรุ, พัทยา
***เจ้าของขายเอง*** ขายที่ดิน ต.คลองตำหรุ อ.เมือง จ.ชลบุรี ตรงข้ามอมตะนคร - ห่างทะเล2กิโลเมตร - ห่างจากถนนสุขุมวิท(บางนา-ตราด)3กม. - ใกล้ทางขึ้นทางด่วนบูรพาวิถี - มีโครงการถนนเลียบทะเลที่จะไปออก...
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🌱Land for sale 100.5 square wah, Bo It Beach, Songkhla
เกาะยอ, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะยอ, สงขลา
ขายที่ดินอยู่ติดทะเล 🌊ติดถนน 🛣️สข.2004 ตำบล เกาะแต้ว อำเภอ เมืองสงขลา จังหวัด สงขลา เนื้อที่ 100.5 ตารางวา หน้ากว้าง 20.94 เมตร 📏ลึกทั้งสองข้าง 20.29/19.10 เมตร 📐หลังกว้าง 19.48 เมตร ด้านหน...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 400 SQ.M. 3 Mins from Pak Nam Pran Beach
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากน้ำปราณ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 300sq.m in Aonang Ban Chongpli4 Krabi
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿1,500,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่าวนาง, กระบี่
Land for sale Chanote 75 Sq.wah (300 sq.m.)Size width 15m.x 20 m. LenghtDocument ChanodeLocation Ban Chongoli 4Mountain viewHas public road connected to 2 sides of piece of landHas water and ele...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Nam Phrae Building Plot
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿2,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 604 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
604 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 3.58 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Two-story detached house, end unit, large plot of land, in a residential area, ready to move in.
ท่าเสา, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,500,000
(฿37,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ท่าเสา, อุตรดิตถ์
บ้านเดี่ยวหลังริม ริมคลอง เนื้อที่เยอะ ทำเลดี พร้อมอยู่ แหล่งชุมชนสิ่งแวดล้อมดี สังคมดี บรรยากาศดี ร่มรื่น เดินทางเข้า-ออกสะดวกสบาย ใกล้ตัวเมืองอุตรดิตถ์,หมู่บ้านโครงการต่างๆ,ตลาดสดวังสีสูบ,ปั๊มน้ำมัน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Newly built house for building a new home | Near Motorway M6 | 50 sq m |
บึงอ้อ, ขามทะเลสอ, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บึงอ้อ, นครราชสีมา
บ้านสร้างใหม่.ไว้สร้างตัว | ใกล้มอเตอร์M6 | 50 ตร.ว | ( 1.5 ล้าน) ต.บึงอ้อ ขามทะเลสอ โคราช ต่ำกว่า ราคาตลาด (คุ้มค่า น่าอยู่.) บ้านเลขที่ 423 หมู่ 1 ต.บึงอ้อ อ.บามทะเลสอ จ.นครราชสีมา พิกัด : 15&d...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
91 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 99 Sqw For Sale in Pattani
รูสะมิแล, เมืองปัตตานี, ปัตตานี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,780/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รูสะมิแล, ปัตตานี
📣🏞 ขายที่ดิน 4ห้อง / แถว โรงเหล้าสาย ก ซ.เด่นศิลป์การเบาะ อ.เมือง จ.ปัตตานี🏞📣 ✅เนื้อที่ : 99.1 ตารางวา ✅ กว้าง : 20 เมตร ✅ ลึก : 20 เมตร 💰ราคา 1,500,000 ฿ 💰
Details:
396 ตรม.
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿65,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอสต้า บริซ
Esta Bliss Condo (เอสต้า บริซ)"Esta Bliss Condo" คอนโดมิเนียมสมัยใหม่ที่มาพร้อมกับคอนเซ็ปต์ที่ว่า "เปลี่ยนชีวิตเมืองให้สุข เหมือนอยู่รีสอร์ตตลอด 365 วัน" กับพื้นที่ส่วนกลางกว้างขวางกว่า 1 ไร่ อีกทั้งร...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.19 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,230/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,150/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse next to Highway 216 in Udon Thani for Sale
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿46,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. อยู่ในทำเล เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ น...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale, inexpensive price
โคกสว่าง, เมืองสระบุรี, สระบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿1,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกสว่าง, สระบุรี
ขายที่ดิน สวย ราคา ไม่แพง เหมาะกับ ลงทุน หรือ สร้างบ้าน หรือ ทำธุรกิจได้ เพราะใกล้แหล่งชุมชน และ กำลังจะเจริญ
Details:
1,332 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 52 rai, Tha Bunmee Subdistrict, Ko Chan District, Chonburi Province.
ท่าบุญมี, เกาะจันทร์, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿18/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าบุญมี, พัทยา
ขายที่ดิน ต.ท่าบุญมี อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี เนื้อที่ 52 ไร่ 1 งาน 95 ตร.ว. [รายละเอียด] - หน้ากว้าง 320 ม. ติดถนน 3 ด้าน - ห่างจากถนน 331 ประมาณ 3.6 กม. - ห่างจากท่าเรือแหลมฉบังประมาณ 65 กม. - ห...
Details:
83,980 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Mountain View Fish Pond Next to Concrete Road
ข่วงเปา, จอมทอง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ข่วงเปา, เชียงใหม่
วิวเขาพร้อมบ่อน้ำไว้เลี้ยงปลาปลูกผัก เหมาะกับคนที่อยากมีบ้านสวนใกล้ๆเมืองเชียงใหม่เพียง 1 ชั่วโมง ใกล้แหล่งท่องเที่ยวมากมายของเชียงใหม่ เนื้อที่ 2 ไร่ 3 งาน ติดถนนคอนกรีต ที่สำคัญไม่เหงาเลยติดร้...
Details:
4,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 5.12 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House and land for sale
ปวนพุ, หนองหิน, เลย, ไทย
฿1,500,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ปวนพุ, เลย
บ้านอยู่ระหว่างกลางที่ท่องเที่ยว ห่างจากภูป่าเปาะ 650 ม. ห่างจากสวนหินผางามและน้ำตกเพียงดิน 3-4 กม. ธรรมชาติสุดๆเหมาะทำเป็นบ้านพักตากอากาศ หรือทำเป็นโฮมสเตย์ก็เหมาะ สนใจจริงๆต่อรองราคาได้ เจ้าของขายเอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿65,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น บนทำเลของ บางรักพัฒนา, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.83 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวสระว่ายน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,990/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿805/เดือน
เงินกองทุน:
฿8,050
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling cheap vacant land, 6 rai, next to the road
สำพันตา, นาดี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿156/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำพันตา, ปราจีนบุรี
Vายที่ดินเปล่าราคาถูก 6ไร่ ติดถนน ที่ตั้ง: ต.สำพันตา อ.นาดี จ.ปราจีนบุรี Vายที่ดินสวย ในชุมชนติดถนนคอนกรีต เนื้อที่6ไร่กว่า น้ำ ไฟ พร้อม ไปทางวัดบ้านแห่ ต.สำพันตา อ.นาดี ยกแปลง1.5ล้าน Sา...
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale with land 200 square wah, Phanat Nikhom District, Chonburi
หนองเหียง, พนัสนิคม, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองเหียง, พัทยา
🏡 ขายบ้านพร้อมสวน เนื้อที่ 200 ตร.ว. (800 ตร.ม.) 📍 หมู่ 14 ต.หนองเหียง อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี 🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ | 🛋️ 1 ห้องโถง 🍽️ มุมบาร์ | 🏕️ ศาลานั่งเล่น | 🏚️ โรงเก็บของแยกจากตัวบ้า...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 2 ngan 54 sq m (behind Rajabhat Demonstration School, Loei)
เมือง, เมืองเลย, เลย, ไทย
฿1,500,000
(฿1,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมือง, เลย
ขายที่ดินเปล่า หลัง รร สาธิต ขนาด 2 งาน 54 ตรว. ขนาด 26 x 38 เมตร ที่ดินอยู่ใกล้แหล่งชุมชน โซนหลังราชภัฎเลย ทางทิศใต้ ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมสวยมาก น้ำไม่ท่วม เหมาะสำหรับทำ ทำหอพัก ทำรีสอร์ท ทำ...
Details:
1,016 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านสินสิริ บางบัวทอง
ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿6,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านสินสิริ บางบัวทอง
ขายที่ดินในโครงการหมู่บ้าน สินสิริ พื้นที่: 55.3 ตารางวา กว้าง 13 เมตร * ลึก 17 เมตร ที่ตั้งโครงการ: ถนนเลียบคลองลำโพฝั่งขวา ตำบลลำโพ อำเภอบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี -หน้าแปลงหันหน้าทางทิศเหนือ -มีระบบร...
Details:
220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พงษ์เพชร วิลล่า
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ พงษ์เพชร วิลล่า
ขายทาวน์โฮม 1.5 ล้านบาท(ต่อรองได้) ใกล้รพ.กรุงเทพระยอง บ้าน 2นอน 1น้ำ มีที่จอดรถ มีพื้นที่ข้างปลูกต้นไม้, เก็บของหลังบ้านเปิดด้านหลังได้ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย สะอาด ปลอดภัย จ่ายค่าส่วนกลางแล้ว...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 3.19 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เจ.ซี. การ์เด้นวิลล์
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿3,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เจ.ซี. การ์เด้นวิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 376 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจ.ซี. การ์เด้นวิลล์ บนทำเลของ สันนาเม็ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (...
Details:
376 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿57,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2 (ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2) คอนโดมิเนียมสุดหรูสไตล์รีสอร์ท ที่ได้รับการออกแบบภายใต้แนวคิด "Resort Living At Its Finest" กล่าวคือทางโครงการมุ่งเน้น ที่จะสร้างบรรยากาศแห่งการพักอาศัยสุ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.51 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,340/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿910/เดือน
เงินกองทุน:
฿9,100
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
125
126
127
...
333
3,751 - 3,780 จาก 54,995 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,129 ยูนิต
ราคา: ฿220K - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,498 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿44.9B