ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,823)
ดูรูปทั้งหมด
244 SQM Land for sale with good spot
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บัวสลี, แม่ลาว, เชียงราย, ไทย
฿300,000
(฿1,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บัวสลี, เชียงราย
ตั้งอยู่สุดถนนที่เงียบสงบ ติดกับลำธารเล็กๆ และนาข้าว มองเห็นวิวภูเขาได้ไม่ขาดตอน ธรรมชาติสงบมาก น้ำและไฟฟ้า. เหมาะสำหรับบ้านครอบครัวพร้อมสวน ตลาดป่ากอดำ 7/11 และโลตัส ขับรถเพียง 5 นาที ทางหลวงสายหลัก...
Details:
244 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Khlong 8, Bueng Bon, Nong Suea, Pathum Thani. Area: 70 square wah.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿300,000
(฿1,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
ขายที่ดิน คลอง8 บึงบอน หนองเสือ ปทุมธานี เนื้อที่ 70 ตร.ว ราคาไม่แพงพิกัด : 14.08348588,100.77070070โครงการ : ที่ดินบึงบอน-หนองเสือที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก คลอง8 ตำบล บึงบอน อำเภอ หน...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Nakhon Ratchasima Province
ธงชัยเหนือ, ปักธงชัย, นครราชสีมา, ไทย
฿300,000
(฿959/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ธงชัยเหนือ, นครราชสีมา
ที่ดิน ทำเลดี ติดถนนวงแววนรอบนอก จ.นครราชสีมา
Details:
312 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 15.06 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Non Sung Pittayakan School
โนนสูง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿300,000
(฿748/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โนนสูง, อุดรธานี
เนื้อที่ 100 ตร.ว ราคา 300,000บาท ที่ดินอยู่ในซอย ถ.วิทยาคาร ตรงข้าม รร.โรงเรียนโนนสูงพิทยาคารใกล้กับตลาดสดโนนสูงใกล้ โรงพยาบาลธัญญารักษ์อุดรธานีใกล้สนามบินนานาชาติอุดรธานี 15 กมตัวเมืองอุดร 12 กม.สนใ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 5 rai, 300,00 per rai.
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿300,000
(฿37/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
ต้องการขายที่นาครับ 5 ไร่ เจ้าของเรียกไว้ที่ ไร่ 300,000 ลดได้ต่อลองได้ครับ มาคุยกันก่อนก่อได้ ถนนหินคลุก รถใหญ่เข้าได้สะบาย ต.ห้วยสัก อ.เมือง จ.เชียงราย 0840955422 / 0887532769 ทักแ...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Nakhon Si Thammarat
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿300,000
(฿374/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม.อยู่ในทำเล ขนอม, นครศรีธรรมราช ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 19.56 กม.
Palm View
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai of Land for Sale in Chai Nat
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านเชี่ยน, หันคา, ชัยนาท, ไทย
฿300,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเชี่ยน, ชัยนาท
เจ้าของขายเอง ขายที่ดินถูกสุดๆ ที่ถมแล้ว น้ำไม่ท่วมห่างถนนหลวง3211 แค่20เมตร อยู่ในเขตชุมชน มีน้ำประปา ไฟฟ้า จังหวัดชัยนาท อำเภอหันคา ตำบลบ้านเชี่ยน ขายเพียง 300,000/ไร่ 625/วา กู้ธนาคารได้เพราะติดทาง...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Bargain Plot of Land with Fantastic Views
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บัวสลี, แม่ลาว, เชียงราย, ไทย
฿300,000
(฿1,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บัวสลี, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 244 ตรม. อยู่ในทำเล บัวสลี, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
244 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for rent, very good location, next to Khlong Bang Phai BTS station
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿300,000
(฿82/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางรักพัฒนา, นนทบุรี
ที่ดินเปล่าถมแล้วเนื้อที่รวม 912 ตารางวา พร้อมอาคารชั้นเดียว ปัจจุบันเป็น 7-11 และร้านบ้านกรองน้ำ เข้าออกได้จากทั้งซอยถนนหมู่บ้านบัวทอง และ ถนนใหญ่กาญจนาภิเษก ...
Details:
3,648 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอชเอ็นเอ ด่านสำโรง
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿300,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอชเอ็นเอ ด่านสำโรง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอชเอ็นเอ ด่านสำโรง บนทำเลของ สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2532&nb...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 3.9 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2532
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวโล่งๆ
ระเบียง
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
รินทร์ทอง สุขุมวิท 115
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿300,000
(฿11,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ รินทร์ทอง สุขุมวิท 115
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รินทร์ทอง สุขุมวิท 115 บนทำเลของ เทพารักษ์, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.02 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2540
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
ห้องน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for rent, area 40 rai, suitable for a factory.
รัตภูมิ, ควนเนียง, สงขลา, ไทย
฿300,000
(฿5/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รัตภูมิ, สงขลา
ให้เช่าที่ดินเปล่า เนื้อที่ 40 ไร่ เหมาะทำโรงงาน พื้นที่สามารถขอใบ รง.4 ได้ ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 40 ไร่ ติดถนนลาดยาง กว้าง 15 เมตร หน้ากว้างติดถนน 300 เมตร -ที่ดินผังสีม่วง อ.2 สามา...
Details:
64,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Purple land plot, 219 rai, Phatthana Nikhom District, Lop Buri Province
พัฒนานิคม, พัฒนานิคม, ลพบุรี, ไทย
฿300,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พัฒนานิคม, ลพบุรี
🏞️ ขายที่ดินผังสีม่วง📍 ต.พัฒนานิคม อ.พัฒนานิคม จ.ลพบุรี✅ รองรับการก่อสร้างโรงงานอุตสาหกรรม โกดัง ศูนย์กระจายสินค้า🌄 จุดเด่น: วิวภูเขาสวย โล่ง โปร่ง เหมาะกับการพัฒนาโครงการใหญ่📐 ขนาดรวมประมาณ 219-0...
Details:
350,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Purple land for sale, 39 rai, Lopburi Province
พัฒนานิคม, พัฒนานิคม, ลพบุรี, ไทย
฿300,000
(฿5/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พัฒนานิคม, ลพบุรี
ขายที่ดินพื้นที่สีม่วง ✅ 📍ที่ตั้ง: อ.พัฒนานิคม จ.ลพบุรี 📏 เนื้อที่: 39 ไร่ 1 งาน 71 ตารางวา 💰 ราคาเพียง ไร่ละ 300,000 บาท ที่ดินเหมาะสำหรับ สร้างโรงงาน โกดัง หรือทำโครงการ ทำเลดี เดินทางสะดวก พื้น...
Details:
62,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 Sqw Land for Sale near Chokchaidet Road
หนองกี่, หนองกี่, บุรีรัมย์, ไทย
฿300,000
(฿748/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองกี่, บุรีรัมย์
ขายที่ดินในเขตเทศบาล หนองกี่บุรีรัมย์ ใกล้บิ๊กซีหนองกี่ห่างถนน350เมตร100ตรว. กว้าง16*25เมตร นส3ก.ออกโฉนดได้ เลยน้ำไฟพร้อมต่อได้เลย
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, title deed, divided into plots, Chorakhe Hin Subdistrict
จระเข้หิน, ครบุรี, นครราชสีมา, ไทย
฿310,000
(฿193/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จระเข้หิน, นครราชสีมา
ขายที่ดินโฉนดแบ่งแปลงแปลงละ อยู่ตำบลจระเข้หิน ตรงข้ามวัดสว่างดอนแจง ห่างจากถนนดำ 200 เมตรน้ำไฟเข้าถึงเป็นถนนปูน สามารถผ่อนกับเจ้าของได้ถ้าสนใจจริงราคาแปลงละ 3 แสนถึง 4 แสนบาท0866668174
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, vacant land, electricity, tap water in the community, next to Lat Ya Road
พิชัย, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿320,000
(฿133/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พิชัย, ลำปาง
ขายที่ดินเป็นที่ว่างเปล่ามีไฟฟ้ามีน้ำประปาในชุมชนติดถนนลาดยางบ้านไร่พัตนาตำบลพิชัยอำเภอเมืองเนื้อที่1งานมี6แปลงติดกันราคาแปลงละ320000
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Mameow Cat Café for Takeover in Bangkok - 150+ Google Review
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿320,000
(฿2,660/ตรม.)
ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2569
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นิรันดร์ เรสซิเดนซ์ 3
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿320,000
(฿11,400/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ นิรันดร์ เรสซิเดนซ์ 3
โครงการ นิรันดร์เรสซิเด้นท์ 3 ชั้น 7 อาคาร 1ราม 2 เขตประเวศ กรุงเทพฯ ขนาดห้อง 28 ตรม.
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 7
ระเบียง
ห้องน้ำ
ไฟฝังเพดาน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 2 Plots for Sale Total 175 SQ.W.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แวงน่าง, เมืองมหาสารคาม, มหาสารคาม, ไทย
฿320,000
(฿456/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แวงน่าง, มหาสารคาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 700 ตรม. อยู่ในทำเล แวงน่าง, มหาสารคาม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿320,000 (฿0/ตรม.)
Details:
700 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 57.44 กม.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ชมพู, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿320,000
(฿798/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชมพู, ลำปาง
ขายที่ดินเป็นที่ว่างเปล่ามีไฟฟ้ามีน้ำประปาในชุมชนติดถนนลาดยางบ้านไร่พัตนาตำบลพิชัยอำเภอเมืองเนื้อที่1งานมี6แปลงติดกันราคาแปลงละ320000 ลำปางสนใจติดต่อโทร0642524048
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Somdet District Kalasin Province Vacant Land 66 SQ.W.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สมเด็จ, สมเด็จ, กาฬสินธุ์, ไทย
฿320,000
(฿1,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สมเด็จ, กาฬสินธุ์
ขายที่ดินกาฬสินธุ์ อ.สมเด็จ ที่ดินเปล่าถมแล้ว 66ตร.ว อยู่หลังรร.สมเด็จพิทยาคม ที่ดินแปลงนี้เหมาะสำหรับท่านที่ต้องการที่ดินกลางใจเมืองสมเด็จ เพราะเดินทางสะดวกมาก ใกล้ที่ว่าการอำเภอ สถานีตำรวจ โรง...
Details:
264 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 102.32 กม.
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
207 Sqw Land for Sale in Prang Ku
สวาย, ปรางค์กู่, ศรีสะเกษ, ไทย
฿330,000
(฿398/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวาย, ศรีสะเกษ
ขายที่แปลงสวยๆ ครึ่งไร่ ในชุมชน ขายที่ดินติดถนน เส้นบ้านตะเภา-อบต.สวาย น้ำไฟเข้าถึง ใกล้หนองไผ่ น้ำท่วมไม่มี โฉนดครุฑแดง พร้อมโอน ชมพื้นที่จริงตามพิกัดนี้จ้า พิกัด :ต.สวาย อ.ปรางค์กู่ จ.ศรีสะเกษ
Details:
828 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอกธานี คอนโดทาวน์
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿339,000
(฿12,100/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอกธานี คอนโดทาวน์
ขายคอนโดย่านรังสิต ชั้นสูง ห้องมุม อยู่เองสบาย ปล่อยเช่ารวย เจ้าของขายเอง ห้องมุม หน้าต่างทิศตะวันออก บรรยากาศดี อยู่แล้วเย็นสบาย ลมโกรกตลอดวัน อยู่ติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวก -...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2540
ชั้น 10
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿3,520/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
12%
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 205 square wah, price 340,000 baht, Nangua Subdistrict, Khao Kho entrance
นางั่ว, เมืองเพชรบูรณ์, เพชรบูรณ์, ไทย
฿340,000
(฿414/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นางั่ว, เพชรบูรณ์
ขายที่ดิน 2 งาน 3.4 แสนบาท(ฟรีค่าโอน) ที่ดินโฉนดเพชรบูรณ์ทางขึ้นเขาค้อต.นางั่ว 205 ตารางวา กว้าง 32 เมตร ลึก 24 เมตรต.นางั่วห่างเซเว่นปากทางขึ้นเขาค้อ 1.2 ก.ม.ห่างถนนสี่เลน 200 เมตร ทางสาธารณะ 6 เมตร...
Details:
820 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 Sqw Land for Sale in Watthana Nakhon
ห้วยโจด, วัฒนานคร, สระแก้ว, ไทย
฿350,000
฿380,000
(฿436/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโจด, สระแก้ว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยโจด, สระแก้ว ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿350,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
ท่าบุญมี, เกาะจันทร์, ชลบุรี, ไทย
฿350,000
(฿1,090/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าบุญมี, พัทยา
ขายด่วนค่ะ เขตท่าบุญมี อำเภอเกาะจันทร์ ชลบุรี เนื้อที่80 ตรว
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale near Nan city center
ดู่ใต้, เมืองน่าน, น่าน, ไทย
฿350,000
(฿847/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดู่ใต้, น่าน
ที่ดินเปล่าเนื้อที่ 103 ตรว. เหมาะสำหรับสร้างบ้าน มองวิวภูเขาและทุ่งนา มีถนนคอนกรีต ไฟฟ้าและน้ำปะปาหมู่บ้าน ระยะห่างถนนสายหลักน่าน-แพร่ 600 เมตร ห่างตัวเมืองน่าน 7 กม.
Details:
412 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 148.16 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap land for sale next to concrete road in Khum Phan Thong Villa project, Phan District.
เมืองพาน, พาน, เชียงราย, ไทย
฿350,000
(฿1,090/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพาน, เชียงราย
ขายที่ดินติดถนนคอนกรีต 2 แปลง ในโครงการคุ้มพานทองวิลล่า หน้ากว้าง 30 เมตร ลึก 20 เมตร ใกล้ตลาดหลวงปรีชา สภ.พาน ที่ว่าการอำเภอพาน จ.เชียงราย ประมาณ 1 กม. เหมาะสร้างบ้าน หรือออฟฟิศ และโกดังเก็บของ ...
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทิพาคาร คอนโด
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿350,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทิพาคาร คอนโด
ให้เช่าคอนโด บางเขน (บ้านสวนบางเขน) อาคารยู5 ชั้น2 ซ.พหลโยธิน48 แยก17/1 บางเขน10220 มีโลตัลเล็กๆอยู่ปากซอย มีตลาดนัดวันอังคารและวันศุกร์เดินใกล้ๆ อยู่ใกล้ บิ๊กซี,ตลาดสะพานใหม่ ไปรถไฟฟ้าสายสีเขียวไปทำง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
20 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 3.22 กม.
BTS 4.91 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿2,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
9
10
11
...
333
271 - 300 จาก 54,823 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,108 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,501 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,523 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,606 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,337 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,872 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,173 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,583,807
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,748,827
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์