เชียงใหม่
บ้านพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ใน โป่ง, พัทยา
(มี บ้าน 108)
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious 5 Bedrooms Villa for Sale in Pong
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
โป่ง
฿29,000,000
฿34,000,000
(฿52,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿29,000,00...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สวนสาธารณะ 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านซานต้า มาเรีย
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
โป่ง
฿29,000,000
(฿77,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านซานต้า มาเรีย
หมู่บ้านซานต้า มาเรีย (Santa Maria Village) เป็นโครงการหรูหราและสวยงามที่ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพอย่างพัทยา ที่เต็มไปด้วยสนามกอล์ฟที่มีชื่อเสียงและสถานที่ท่องเที่ยวหลายแห่ง ไม่ว่าจะเป็น สนามกอล์ฟ สยาม คั...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿120,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Pool Villa for Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
โป่ง
฿29,500,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿29,500,000 (฿21,071/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Hotel 0.79 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วินยาร์ด เฟส 1
โป่ง
฿29,900,000
(฿78,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 1
The Vineyard Phase 1 (เดอะวินยาร์ด เฟส 1)เติมเต็มทุกความต้องการในแต่ละตารางนิ้วของบ้านคุณ แมชไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตอย่างสมบูรณ์ ได้ที่ "เดอะวินยาร์ด เฟส 1" เป็นหมู่บ้านแรกของโครงการเดอะวินยาร์ด ตั้งอยู่...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
ชานบ้าน
ประกาศให้เช่า:
฿130,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิลเลช แอด ฮอร์สชู พอยท์
โป่ง
฿30,000,000
(฿51,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิลเลช แอด ฮอร์สชู พอยท์
บ้านใหม่สไตล์Modern Luxury พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว หน้าบ้านเป็นสนามหญ้าส่วนกลาง หลังบ้านวิวทะเลสาบโครงการ พร้อมทางเดิน-วิ่งรอบเลค เดินเพียง 40 เมตรถึงคลับเฮาส์ พื้นที่สูง 63 เมตร จากระดับน้ำทะเล ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
580 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สมาร์ทโฮม
ค่าส่วนกลาง:
฿8,224/เดือน
เงินกองทุน:
฿514,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว โคซี่ เอสเตท
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
โป่ง
฿31,578,947
฿38,000,000
(฿84,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิว โคซี่ เอสเตท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 376 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิว โคซี่ เอสเตท บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿31,...
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
376 ตรม.
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
ประกาศให้เช่า:
฿160,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เรสต้า วิลล่า มาบประชัน พัทยา
โป่ง
฿32,900,000
(฿59,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ เรสต้า วิลล่า มาบประชัน พัทยา
Resta Villa Pattaya เรสต้า…นิยามใหม่ของบ้านพักตากอากาศ ตัวเลือกเพียงหนึ่งเดียว ณ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน ดีไซน์เหนือระดับ ใส่ใจทุกรายละเอียด โอบล้อมด้วยธรรมชาติ ให้ความเป็นส่วนตัวในทุกช่วงเวลา สร...
Details:
7
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
550 ตรม.
โป่ง
฿37,000,000
(฿37,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 9 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
ขายบ้าน 3 หลังออฟฟิศ 1 หลังบังกะโล 2 หลังสระว่ายน้ำ 1
Details:
9
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.98 กม.
โป่ง
฿38,000,000
(฿41,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน มาบประชัน เลค
Layan Mabprachan Lake: นิยามใหม่ของการใช้ชีวิตที่หรูหราในพัทยา ตั้งอยู่ริมฝั่งทะเลสาบมาบประชันที่เงียบสงบในพัทยาตะวันออก Layan Mabprachan Lake นำเสนอคอลเลกชันวิลล่าพูลสุดหรู 18 หลังที่ผสมผสานการออกแบบ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
907 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
โป่ง
฿38,900,000
(฿77,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิลเลช แอด ฮอร์สชู พอยท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลเลช แอด ฮอร์สชู พอยท์ บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เด...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
500 ตรม.
ประมาณการค่าเช่า:
฿212,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿500,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน โป่ง
มาบประชัน ฮิล
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
โป่ง
฿40,000,000
(฿40,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน ฮิล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาบประชัน ฮิล บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่ง...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Villa and an office with restaurant
HOT
โป่ง
฿40,000,000
(฿408,000/ตรม.)
98 ตรม. Office for sale in โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 98 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿408,163/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
98 ตรม.
โป่ง
฿42,000,000
(฿71,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
"เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท" โครงการวิลล่าสุดพิเศษ ที่ให้คุณมากกว่าคำว่าธรรมดายินดีต้อนรับเข้าสู่มิติใหม่ แห่งความหรูหรา โครงการบ้านสุดอลังการ ที่มาพร้อมการตกแต่ง และการคัดสรรวัสดุเกรดพรีเมียม ออกแบบสถาปั...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
589.02 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious Pool Villa with Full Furniture for Sale in Pattaya
HOT
โป่ง
฿47,500,000
(฿106,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿47,500,000 (฿105,556/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ทะเลสาป 1.6 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa Prime Location at Mabprachan
โป่ง
฿48,500,000
(฿55,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 882 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿48,500,000 (฿54,989/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
882 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.45 กม.
ดูรูปทั้งหมด
ดี สเปซ พัทยา 3
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
โป่ง
฿55,000,000
(฿85,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ดี สเปซ พัทยา 3
ดี สเปซ พัทยา 3 ที่มาบประชัน มอบประสบการณ์ที่ผสมผสานความหรูหราและการใช้ชีวิตแบบสมัยใหม่เข้าด้วยกัน โครงการที่อยู่อาศัยสุดพิเศษนี้ถูกออกแบบมาเพื่อผู้ที่มองหาความเป็นส่วนตัว ความสะดวกสบาย และอิสระในการค...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
640 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
โป่ง
฿55,000,000
฿65,000,000
(฿75,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
เดอะวินยาร์ด 3 (The Vineyard Phase 3) พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ มีสไตล์และทันสมัย ด้วยทัศนียภาพอันงดงาม และความเงียบสงบของธรรมชาติ เป็นโอกาสที่ดีในการลงทุน หรือสำหรับผู้ที่มองหาบ้านพักตากอากาศ โครง...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
731.68 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿11,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿6,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
โป่ง
฿65,000,000
(฿36,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,774.71 ตรม.
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
91 - 108 จาก 108 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
โป่ง
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของโป่ง
อะรายา วัลเลย์
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿16.8M - ฿31.8M
ดูข้อมูลโครงการ