บ้านพร้อมวิวภูเขา ใน สุราษฎร์ธานี
(มี บ้าน 968)
ดูรูปทั้งหมด
Renovated Townhouse Walking Distance to Fisherman Village
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,100,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿4,100,000 (฿24,405/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.34 กม.
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
ชานบ้าน
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ส.ค. 2569
ดูรูปทั้งหมด
Investment Land with Sea Views
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿4,200,000
(฿8,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
Details:
500 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Panoramic Sea View Land at haad yao
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿4,200,000
(฿8,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
Details:
500 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land near Haad Yao Beach (500 sqm)
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿4,200,000
(฿8,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
Details:
500 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
853 SQM Land Plot in Maenam Soi 1
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,265,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 853 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,265,000 (฿0/ตรม.)
Details:
853 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom House for Sale at Koh Phangan
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿4,400,000
(฿61,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,400,000 (฿61,111/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ท่าเทียบเรือ 4.12 กม.
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms Townhouse Private Close
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,400,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,400,000 (฿24,444/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงพยาบาล 0.1 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอ๊ค & เวอร์เด้
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿4,400,000
(฿133,000/ตรม.)
ขายวิลล่า สตูดิโอ ในโครงการ โอ๊ค & เวอร์เด้
โอ๊ค & เวอร์เด้ - บูติค ไอส์แลนด์ เรสซิเดนเซส ในเขตร้อน ตั้งอยู่ในใจกลางของหนึ่งในจุดหมายปลายทางด้านสุขภาพชั้นนำของโลก เกาะพะงัน เป็นเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าหรูหราเชิงนิเวศที่ซึ่งสุขภาพและธรรมชาติมา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2568
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,479,320
(฿99,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บลิว คอนโด
เติมเต็มการพักอาศัยท่ามกลางบรรยากาศความเป็นส่วนตัวที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติอันเขียวขจีได้ที่ The Bleu Condo โมเดิร์นคอนโดมิเนียมที่มอบความเป็นส่วนตัวด้วยยูนิตที่มีจำนวนจำกัดเพียง 67 ยูนิต ใส่ใจทุกรายละ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
45.20 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.68 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประมาณการค่าเช่า:
฿29,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,260/เดือน
เงินกองทุน:
฿18,080
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ บลิว คอนโด
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,490,000
(฿99,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บลิว คอนโด
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.68 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
ประกาศให้เช่า:
฿25,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,250/เดือน
เงินกองทุน:
฿18,000
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สุราษฎร์ธานี
ดูรูปทั้งหมด
Charming 3-Bedroom Home for Sale in Maenam, Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,500,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สวนเขตร้อน
ดูรูปทั้งหมด
ฮัมมิงเบิร์ด บูติก วิลล่า
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,500,000
(฿31,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ ฮัมมิงเบิร์ด บูติก วิลล่า
Hummingbird Boutique Villas – พักผ่อนหรูท่ามกลางธรรมชาติที่เกาะสมุยซ่อนตัวอยู่ท่ามกลางธรรมชาติอันเงียบสงบของเกาะสมุย Hummingbird Boutique Villas คือวิลล่าหรูสไตล์บูทีคที่มอบประสบการณ์การพักผ่อนอ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.28 กม.
สนามบิน 5 กม.
สร้างเสร็จ 2568
Land for Sale Bang Por Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,500,000
(฿2,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.91 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Sea View Land for Sale – Na Mueang, Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,500,000
(฿4,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,067 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,067 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale – Prime Location Near Chaweng Lake Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,500,000
(฿5,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 796 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
796 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,500,000
(฿9,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 498 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
498 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview land with direct beach access - 1 min
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,700,000
(฿6,390/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 735 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,700,000 (฿0/ตรม.)
Details:
735 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สปริง ริเวอร์ วิลล่า
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,900,000
(฿53,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 92.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า บนทำเลของ มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
92.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.28 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿2,500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
400SQM Lamai Partial Seaview Land
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,900,000
(฿12,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.6 กม.
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อีเดน ไรส์
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿4,990,000
(฿39,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ อีเดน ไรส์
Eden Rise คือโครงการวิลล่าบูทีคสุดเอ็กซ์คลูซีฟ ตั้งอยู่ในทำเลที่ได้รับความนิยมอย่างสูงของ ละไม เกาะสมุย นำเสนอวิลล่าแบบออฟแพลนพร้อมวิวทะเลและวิวธรรมชาติที่สวยงาม โครงการ Eden Rise พัฒนาต่อยอดจากความสำ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.88 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Peaceful Land for Sale – Full Plot in Thong Krut Ko Samui
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,000,000
(฿3,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime 1,200 sqm Sea View Land near Thong Krut Beach
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,250,000
(฿4,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ข้อเสนอพิเศษ
เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
ดูรูปทั้งหมด
Plot 4 – Prime Land for Luxury Villa haad yao (500 sqm)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿5,500,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
Details:
4,200,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedroom house with 2 Land Plot! Walk to Beach!
อัพเดทล่าสุด 23 ชั่วโมงที่แล้ว
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,500,000
(฿55,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿5,500,000 (฿55,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวภูเขา
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 23 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Townhouse for Sale in Bophut, Koh Samui
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,500,000
(฿40,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 136 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,500,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 1.33 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Seaview Land for Sale in Chaweng for Sale
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,500,000
(฿6,880/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1,362 SQM. Garden View Flat Land in Mae Nam for Sale
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,500,000
(฿4,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,362 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,362 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.41 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เฉวง โมเดิร์น วิลล่า
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,500,000
(฿50,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เฉวง โมเดิร์น วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เฉวง โมเดิร์น วิลล่า บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 3.28 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 2
วิวทะเล
Palm View
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Rare Sea View Land, 50 m to the Beach
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,590,000
(฿6,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 820 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,590,000 (฿0/ตรม.)
Details:
820 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
...
32
33
61 - 90 จาก 968 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มี 1,151 ยูนิต
ราคา: ฿500K - ฿2.65B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะพะงัน
มี 115 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿211M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เวียงสระ
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿9.9M - ฿24.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองสุราษฎร์ธานี
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿15.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พนม
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿12M - ฿25M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ดอนสัก
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿17.6M - ฿147M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,875,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ไฟว์ ไอส์แลนด์ บีช วิลล่า
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿10,600,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ดาริกา เรสซิเดนซ์
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿22,000,000
▲ 19%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
ซันเซ็ท โคฟ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿24,865,301
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
5
เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,400,000
▼ -3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 444 โครงการ สำหรับบ้านในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites