เชียงใหม่
คอนโดพร้อมระเบียง ใกล้ หาดลากูน่า, เชิงทะเล
(มี คอนโด 475)
เชิงทะเล
฿29,900,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
272 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.47 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ประมาณการค่าเช่า:
฿169,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,784/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โลตัส การ์เดนส์
เชิงทะเล
฿30,000,000
(฿99,600/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โลตัส การ์เดนส์
Lotus Gardens (โลตัส การ์เดนส์)หลบหนีความวุ่นวาย ไปกับที่ที่ได้ผ่อนคลายอย่างอิสระ กับที่พักตากอากาศที่ห่างเพียงไม่กี่นาที จากชายหาดอันเงียบสงบ และสวยงามที่สุดแห่งหนึ่งบนเกาะอย่าง หาดลายัน ให้คุณได้เพล...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
301 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.46 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿15,050/เดือน
เงินกองทุน:
฿82,775
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿31,500,000
(฿300,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์ ถือเป็นจุดหมายปลายทางที่หรูหราและดีต่อสุขภาพที่โดดเด่น ครอบคลุมที่พักอาศัยและสิ่งอำนวยความสะดวกบนพื้นที่กว้างใหญ่ถึง 122,000 ตารางเมตร ภายในภูมิทัศน์ธรรมชาติอันเข...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
ระเบียง
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ม่านตะวัน
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿33,000,000
฿35,000,000
(฿99,900/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ม่านตะวัน
ม่านตะวัน (Maan Tawan) วิลล่าที่ตั้งอยู่บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติ ทางตอนเหนือของหาดบางเทา เพียงไม่กี่ก้าวจากด้านหน้าของโครงการก็จะนำไปสู่ชายหาดอันบริสุทธิ์ และแสนเงียบสงบ เรียกได้ว่าเป็นโอเอซิสที...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.83 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2547
แบบ Low Rise
ชั้น 1
Palm View
วิวสวนสาธารณะ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿16,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿33,030,000
(฿197,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ภายในพื้นที่ไลฟ์สไตล์ขนาด 17 ไร่ (27,200 ตร.ม.) นำเสนอการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างความสง่างามร่วมสมัยและการใช้ชีวิตในรีสอร์ทที่ผ่อนคลาย พื...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
ค่าส่วนกลาง:
฿13,440/เดือน
เงินกองทุน:
฿84,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไบรท์ ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿36,562,500
(฿125,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไบรท์ ภูเก็ต
ไบร์ท ภูเก็ต สร้างบ้านอย่างดี ออกแบบอย่างพิถีพิถัน เรามุ่งมั่นที่จะพัฒนาคุณภาพชีวิตของผู้อยู่อาศัยอย่างต่อเนื่อง ไบร์ท ภูเก็ต คือการพัฒนาบนเกาะเขตร้อนของภูเก็ต โอกาสที่สมบูรณ์แบบสำหรับบ้านพักตากอากาศเ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
292.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.24 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿19,013/เดือน
เงินกองทุน:
฿175,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โซล มิโอ เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿38,327,190
฿38,827,190
(฿203,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โซล มิโอ เรสซิเดนซ์
ที่พักอาศัยสุดหรูส่วนตัว SOLE MIO Residences ตั้งอยู่ห่างจากหาดบางเทาเพียง 200 เมตร ออกแบบให้คล้ายกับเรือสำราญสีขาวบริสุทธิ์ กำลังแล่นออกสู่พระอาทิตย์ตกดิน ผู้พักอาศัยสามารถคาดหวังได้ถึงอพาร์ทเมนต์ที่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
188.34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.57 กม.
Freehold
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿16,009/เดือน
เงินกองทุน:
฿28,251
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿40,220,000
(฿232,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿169,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,380/เดือน
เงินกองทุน:
฿103,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า เบย์ไซด์
เชิงทะเล
฿44,000,000
(฿263,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า เบย์ไซด์
ค้นพบความหรูหราริมชายฝั่งที่ลงตัวกับ ลากูน่า เบย์ไซด์ คอลเลกชันคอนโดมิเนียมและเพนท์เฮาส์สุดหรูแบบโลว์ไรส์ ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันในแบบหนึ่ง สอง และสามห้องนอน ภายในตกแต่งด้วยสไตล์โมเดิร์นที่เรียบง่าย โท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
167 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.43 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2571
ชั้น 4
คิอารา รีเซิร์ฟ เรซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿44,000,000
(฿175,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ คิอารา รีเซิร์ฟ เรซิเดนซ์
คิอารา รีเซิร์ฟ เรซิเดนซ์ คอลเลกชั่นที่สวยหรูของ 42 ที่อยู่อาศัยแบบฟรีโฮลด์ บนอ่าวลายันที่มีชื่อเสียงของภูเก็ต บริหารงานโดยไมเนอร์ โฮเทลส์ พัฒนาโดยความร่วมมือระหว่างไมเนอร์ อินเตอร์เนชั่นแนลและคาจิมา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
251 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.89 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวเมือง
จากุซซี่
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿25,100/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,500
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดลากูน่า
เชิงทะเล
฿44,000,000
(฿299,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
147 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿184,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,820/เดือน
เงินกองทุน:
฿88,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ม่านตะวัน
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿44,900,000
(฿78,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ม่านตะวัน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
575 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.83 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2547
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿50,544,000
(฿257,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
สัมผัสประสบการณ์ชายหาดอันน่าประทับใจ ณ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต ตั้งอยู่ริมชายหาดลายันอันงดงาม ด้วยวิวทะเลอันตระการตาเพียงก้าวเดียวจากหาดทรายขาวละเอียดและน้ำทะเลสีคริสตัลใส ห้องพักของเราได้รับการออกแบบ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
196.63 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿11,798/เดือน
เงินกองทุน:
฿157,304
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿58,680,000
(฿209,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
281 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿16,860/เดือน
เงินกองทุน:
฿168,600
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿59,745,000
(฿263,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
227 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿13,620/เดือน
เงินกองทุน:
฿136,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿66,500,000
(฿421,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
158 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 1
เชิงทะเล
฿66,960,000
(฿270,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เบลล์วิว ลากูน ภูเก็ต
เบลล์วิว ลากูน เชิงทะเล คอนโดมิเนียม เป็นโครงการใหม่ ตั้งอยู่ติดกับคอมเพล็กซ์ลากูน่าภูเก็ต ถือว่าเป็นโอกาสดีสำหรับคนที่มองหาบ้านพักตากอากาศในทำเลทอง หรือสำหรับนักลงทุนที่ต้องการซื้ออสังหาริมทรัพย์ในย่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
248 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿14,880/เดือน
เงินกองทุน:
฿148,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - ปาร์ค เรซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿78,057,000
(฿350,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - ปาร์ค เรซิเดนซ์
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - ปาร์ค เรซิเดนซ์ ถือเป็นจุดหมายปลายทางที่หรูหราและดีต่อสุขภาพชั้นนำ ประกอบด้วยที่พักอาศัยและสิ่งอำนวยความสะดวกที่กระจายอยู่ทั่วพื้นที่ขนาด 122,000 ตารางเมตร ท่ามกลางสภาพแวดล้อมทาง...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
223 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา
เชิงทะเล
฿82,200,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา
ขอแนะนำ บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์- ซีวิว เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราเป็นพิเศษที่ตั้งอยู่ภายในบันยันทรีรีสอร์ทที่ได้รับการยกย่อง สวรรค์แจกลางภูเก็ต บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์-...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
498 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.17 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 1
เชิงทะเล
฿82,824,000
(฿210,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน เบรเด
ลายัน เบรเด ยินดีต้อนรับสู่ ลายัน เบรเด บทพิสูจน์ถึงการใช้ชีวิตที่หรูหราในใจกลางความงามของภูเก็ต โครงการพิเศษนี้พัฒนาโดย "บริษัท ลายัน เบสท์ วิว จำกัด" และตั้งอยู่ในเชิงทะเล ถลาง ภูเก็ต ประเทศไทย กำหน...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
394.40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.95 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2571
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
สวนที่จัดภูมิทัศน์
ค่าส่วนกลาง:
฿25,636/เดือน
เงินกองทุน:
฿197,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
เชิงทะเล
฿109,900,000
(฿376,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ก้าวเข้าสู่อาณาจักรแห่งความหรูหราที่ไม่มีใครเทียบได้กับบันยันทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของความซับซ้อนแบบเขตร้อนที่ตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ตอันทรงเ...
Details:
3
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
292 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 1
เชิงทะเล
฿111,360,000
(฿290,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
384 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 4
เชิงทะเล
฿134,400,000
฿140,925,000
(฿196,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์
ยินดีต้อนรับสู่ โบทานิก้า ไฮธ์ โครงการที่พักอาศัยสุดหรูที่กำลังอยู่ระหว่างการก่อสร้างบนเกาะภูเก็ตที่งดงามของประเทศไทย โดยมีกำหนดแล้วเสร็จในไตรมาสที่สี่ของปี 2025 โครงการหรูหราแห่งนี้ประกอบด้วยอา...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
683.78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿44,446/เดือน
เงินกองทุน:
฿444,457
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยันทรี บีช เรสซิเดนซ์ - โอเชียนนัส
เชิงทะเล
฿160,000,000
(฿384,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยันทรี บีช เรสซิเดนซ์ - โอเชียนนัส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 416 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บันยันทรี บีช เรสซิเดนซ์ - โอเชียนนัส บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างใ...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
416 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.65 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2571
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿24,960/เดือน
เงินกองทุน:
฿41,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
เชิงทะเล