เชียงใหม่
คอนโดพร้อมระเบียง ใกล้ BTS พระโขนง, พระโขนง
(มี คอนโด 396)
พระโขนงเหนือ
฿18,573,583
฿19,547,305
(฿184,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
สกายวอล์คและเวลซ์ เรสซิเด้นซ์ (Sky Walk & Weltz Residence) โครงการคอนโดมิเนียมมิกซ์ยูส ระดับ High-Class แห่งแรก พร้อมบริการลานจอดเฮลิคอปเตอร์แห่งเดียว ในย่านสุขุมวิท มีความโดดเด่นของอาคารที่สูงถึง 50...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100.98 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.32 กม.
MRT 4.39 กม.
ARL 4.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 42
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿72,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,059/เดือน
เงินกองทุน:
฿50,490
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ลอฟท์ เอกมัย
พระโขนง
฿25,000,000
(฿208,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย
The Lofts Ekkamai (เดอะ ลอฟท์ เอกมัย) คอนโดมิเนียม High Rise ย่านเอกมัย บนทำเลทองที่จะมอบไลฟ์สไตล์คนเมืองอย่างเต็มรูปแบบ เฉกเช่นการได้ใช้ชีวิตที่ทันสมัยในย่านแมนแฮตตันเมืองนิวยอร์ก หรือย่านโอโมเตะซันโ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.52 กม.
MRT 3.73 กม.
ARL 4.51 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿97,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿72,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท
พระโขนงเหนือ
฿27,410,000
(฿285,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท
เชื่อมโยงทุกความสัมพันธ์เพื่อสร้างความสุขที่แท้จริงให้ทุกคนในครอบครัวไปกับ Mulberry Grove Sukhumvit (มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท) โครงการคอนโดมิเนียมระดับซูเปอร์ลักซ์ชัวรีที่ได้รับการพัฒนาขึ้นด้วยแนวคิด...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.44 กม.
MRT 3.77 กม.
ARL 4.57 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ห้องเก็บไวน์
ค่าส่วนกลาง:
฿9,120/เดือน
เงินกองทุน:
฿96,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไฟคัส เลน
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนง
฿30,000,000
฿34,500,000
(฿143,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฟคัส เลน
คอนโดไฟคัส เลน (Ficus Lane) ทำเลดี อยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS พระโขนง การเดินทางสะดวกสบาย ห่างจากทางด่วนบางนา-ดินแดน ประมาณ 1 กิโลเมตร จึงทำให้สามารถเชื่อมต่อ ทุกเส้นทางแก่ผู้พักอาศัย ได้อย่างง่าย ๆ ข้อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
MRT 3.93 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
จากุซซี่
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿100,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿15,750/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
พระโขนงเหนือ
฿40,000,000
(฿202,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
198 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.32 กม.
MRT 4.39 กม.
ARL 4.52 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿198,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿11,880/เดือน
เงินกองทุน:
฿99,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท
พระโขนงเหนือ
฿66,000,000
(฿407,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.44 กม.
MRT 3.77 กม.
ARL 4.57 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿15,390/เดือน
เงินกองทุน:
฿162,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
12
13
14
391 - 396 จาก 396 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
คลองเตย
พระโขนง
BTS พระโขนง
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS พระโขนง
แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4
มี 293 ยูนิต
ราคา: ฿2.8M - ฿11.7M
ดูข้อมูลโครงการ
ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4
มี 113 ยูนิต
ราคา: ฿4.6M - ฿18.7M
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
มี 63 ยูนิต
ราคา: ฿3M - ฿10M
ดูข้อมูลโครงการ
สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
มี 50 ยูนิต
ราคา: ฿4.9M - ฿40M
ดูข้อมูลโครงการ
แอสปาย สุขุมวิท 48
มี 50 ยูนิต
ราคา: ฿2.57M - ฿7M
ดูข้อมูลโครงการ
ออริจิ้น เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท
มี 35 ยูนิต
ราคา: ฿6.72M - ฿17.6M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4
มี 27 ยูนิต
ราคา: ฿5.61M - ฿17.4M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ลอฟท์ เอกมัย
มี 25 ยูนิต
ราคา: ฿4.8M - ฿25M
ดูข้อมูลโครงการ
วายน์ สุขุมวิท
มี 24 ยูนิต
ราคา: ฿3.5M - ฿6.5M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ รูม สุขุมวิท 69
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿5.39M - ฿16.5M
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในBTS พระโขนง
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในBTS พระโขนง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง