เชียงใหม่
เพนท์เฮ้าส์พร้อมระเบียง ใกล้ BTS พระโขนง, พระโขนง
(มี เพนท์เฮ้าส์ 2)
เรียงตาม: อัพเดทล่าสุด
ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4
มีเพนท์เฮ้าส์ 1
ออริจิ้น เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท
มีเพนท์เฮ้าส์ 1
ดูรูปทั้งหมด
ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4
พระโขนง
฿15,500,000
(฿176,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4
KnightsBridge Space Sukhumvit-Rama 4 (ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4)ปรับองศาใหม่แห่งการอยู่อาศัยอย่างมีระดับที่ KnightsBridge Space Sukhumvit-Rama 4 (ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4) เป็นลักซ์ชั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.54 กม.
MRT 4.01 กม.
ARL 4.86 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿6,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿66,000
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ออริจิ้น เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท
พระโขนง
฿17,600,000
(฿282,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ออริจิ้น เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท
Origin Residences Sukhumvit เป็นคอนโดมิเนียมสูงทันสมัยที่ออกแบบมาเพื่อรองรับไลฟ์สไตล์คนเมือง โดยผสมผสานความหรูหราและความสะดวกสบายในย่านที่คึกคักที่สุดแห่งหนึ่งของกรุงเทพฯ รายละเอียดโครงการพื้นที่: ประ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62.45 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.62 กม.
MRT 4.59 กม.
ARL 4.69 กม.
ชาวต่างชาติ
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
โคมไฟระย้า
บาร์ส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
1
1 - 2 จาก 2 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
คลองเตย
พระโขนง
BTS พระโขนง
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS พระโขนง
ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿15.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ออริจิ้น เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿17.6M
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการเพนท์เฮ้าส์ในBTS พระโขนง
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับเพนท์เฮ้าส์ในBTS พระโขนง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในBTS พระโขนง
เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดเพนท์เฮ้าส์ ใน BTS พระโขนง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด
ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ BTS พระโขนง
ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ BTS พระโขนง อยู่ที่ประมาณ ฿15,500,000
ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ BTS พระโขนง อยู่ที่ ฿191,000
ขณะนี้ใน BTS พระโขนง มี 2 ยูนิตสำหรับขาย
ราคาขายเฉลี่ยของ เพนท์เฮ้าส์ แยกตามจำนวนห้องนอนใน BTS พระโขนง
จำนวนห้องนอน
ราคาขายเฉลี่ย
สตูดิโอ
(ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต)
฿3,500,000
2 ห้องนอน
(ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 2 ยูนิต)
฿16,500,000