• เชียงใหม่

      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ใน ไทย

      (มี โรงแรม 31)

      เปิดแผนที่
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรมสินธร เคมปินสกี้ กรุงเทพ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ดูรูปทั้งหมด
      โรงแรมสินธร เคมปินสกี้ กรุงเทพ
      ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿280,000/เดือน (฿4,240/ตรม.)
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรมสินธร เคมปินสกี้ กรุงเทพ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 66 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรงแรมสินธร เคมปินสกี้ กรุงเทพ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 66 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 31 จาก 31 ยูนิต
      1. ไทย

      ดูโรงแรมเพิ่มเติมในทำเลของไทย

      กรุงเทพมหานคร
      กรุงเทพมหานคร
      มี 23 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿280K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ประจวบคีรีขันธ์
      ประจวบคีรีขันธ์
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿102K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ราชบุรี
      ราชบุรี
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บุรีรัมย์
      บุรีรัมย์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ภูเก็ต
      ภูเก็ต
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿130K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      ฿14,450 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
      มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
      ฿14,948 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿19,931 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      4
      ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม