เชียงใหม่
เพนท์เฮ้าส์ พร้อม จากุซซี่ ให้เช่า ใน กรุงเทพมหานคร
(มี เพนท์เฮ้าส์ 39)
เทลล่า ทองหล่อ
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿250,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เทลล่า ทองหล่อ
TELA Thonglor คอนโดมิเนียมหรูระดับ Ultimate class ตั้งอยู่บนทำเลทองหล่อที่ขึ้นชื่อว่าเป็นแหล่งรวมสถานที่ hangout ในกรุงเทพมหานคร และอยู่ใจกลางย่านความเจริญรุ่งเรืองในด้านธุรกิจอีกด้วย ซึ่งทางโครงการไ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
238 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 1.42 กม.
ARL 3.03 กม.
MRT 3.3 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สถานะการเช่า: 15 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
฿250,000/เดือน
(฿1,540/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ คอนโดมิเนียม ระดับ ULTIMATE ที่เกิดจากการร่วมทุนกันของ Raimon Land กับ Tokyo Tatemono บนทำเลศักยภาพสูงใจกลางเมือง ตัวอาคารออกแบบสไตล์โมเดิร์นทันสมัย เพิ่มลูกเล่นของอาคารโดยใช้เส้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.27 กม.
MRT 1.64 กม.
ARL 3.5 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
จากุซซี่
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ออลซีซั่น แมนชั่น
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿250,000/เดือน
฿280,000 /เดือน
(฿787/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ออลซีซั่น แมนชั่น
คอนโดหรู ใจกลางเมือง ใกล้ BTS เพลินจิตที่สุดแห่งของคอนโดหรู ใจกลางเมือง ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่าง ๆ ครบครัน All Seasons Mansion เป็นโครงการคอนโดมิเนียม...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
317 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.57 กม.
MRT 2.15 กม.
ARL 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
Office
จากุซซี่
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านคูณ อพาร์ทเม้น
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿270,000/เดือน
(฿473/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านคูณ อพาร์ทเม้น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 570 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านคูณ อพาร์ทเม้น บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 2.79 กม.
MRT 2.92 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอทธินี เรสซิเด้นซ์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿280,000/เดือน
(฿729/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอทธินี เรสซิเด้นซ์
นี่คือที่สุดของความโมเดิร์นลักชัวรี่กับโครงการ Athenee Residence (แอทธินี เรสซิเด้นซ์)คอนโดมิเนียมใจกลางเมืองย่านเพลินจิต-สุขุมวิท ที่รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ รอบตัวคุณ ทั้ง โรงเรียนนา...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
383 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.3 กม.
MRT 1.88 กม.
ARL 2.51 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาร์ค สุขุมวิท
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿290,000/เดือน
(฿1,610/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
ยกระดับการพักอาศัย ไปกับ MARQUE Sukhumvit (มาร์ค สุขุมวิท) คอนโดซูเปอร์ลักชัวรี่ที่เป็นมากกว่าที่อยู่อาศัย โครงการถูกพัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ ภายใต้การออกแบบและดีไซน์ที่ให้ความสำคัญกับทุ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
179.14 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.28 กม.
MRT 1.53 กม.
ARL 3.31 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
จากุซซี่
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ออลซีซั่น แมนชั่น
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿320,000/เดือน
(฿798/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ออลซีซั่น แมนชั่น
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.57 กม.
MRT 2.15 กม.
ARL 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿500,000/เดือน
(฿1,540/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด
แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด (Magnolias Ratchadamri Boulevard) สุดยอดโครงการคอนโดมิเนียมหรูหราอย่างมีสไตล์ ซึ่งอยู่บนตึกเดียวกันกับโรงแรม Waldorf Astoria Bangkok เป็นโรงแรมระดับ 6 ดาวหรือระดับสูงสุด...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
323 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.36 กม.
MRT 1.57 กม.
ARL 1.99 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 51
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสนามกอล์ฟ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
จากุซซี่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿650,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส
98 Wireless Condominium 📍 Prime Location – Wireless Road ✨ Details: • 3 Bedrooms | 4 Bathrooms • 1 Maid Room • 263 sq.m. | High Floor • Elegantly furnished wi...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
263 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.35 กม.
MRT 2.13 กม.
ARL 2.21 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 39 จาก 39 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ดูเพนท์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของกรุงเทพมหานคร
วัฒนา
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿49.9K - ฿289K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองเตย
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿84.8K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมวัน
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K - ฿648K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยขวาง
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿150K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระโขนง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿140K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ราชเทวี
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿180K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สวนหลวง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿43.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สาทร
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿269K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการเพนท์เฮ้าส์ในกรุงเทพมหานคร
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,155
ราคาเริ่มต้น
15 รีวิว
5
ฟินน์ อโศก สุขุมวิท 10
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
฿22,944
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 3468 โครงการ สำหรับเพนท์เฮ้าส์ในกรุงเทพมหานคร