• เชียงใหม่

      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน ไทย

      (มี เพนท์เฮ้าส์ 100)

      เปิดแผนที่
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน ไนน์ ไฟว์ อโศก – พระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      วัน ไนน์ ไฟว์ อโศก – พระราม 9
      ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿400,000/เดือน (฿1,430/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน ไนน์ ไฟว์ อโศก – พระราม 9
      One 9 Five Asoke - Rama 9 (วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9)คอนโดมิเนียม High Rise สุดหรูใจกลางเมือง New CBD ซึ่งเป็นโซนที่เต็มไปด้วยอาคารสำนักงาน ศูนย์รวมห้างสรรพสินค้าชั้นนำอย่าง เซ็นทรัลพระราม 9 ฟอร์จูน ท...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      MRT 0.58 กม.
      ARL 1.45 กม.
      BTS 3.2 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 59
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      มาร์ค สุขุมวิท
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿400,000/เดือน (฿1,340/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
      ยกระดับการพักอาศัย ไปกับ MARQUE Sukhumvit (มาร์ค สุขุมวิท) คอนโดซูเปอร์ลักชัวรี่ที่เป็นมากกว่าที่อยู่อาศัย โครงการถูกพัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ ภายใต้การออกแบบและดีไซน์ที่ให้ความสำคัญกับทุ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 298 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 0.28 กม.
      MRT 1.53 กม.
      ARL 3.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 44
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      เดอะ เมท
      ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿440,000/เดือน (฿799/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมท
      The Met is a luxurious high-rise condominium situated in the heart of The Metropolis. With a height of 66 floors, the building becomes the most outstanding and elegant in the Sathorn area. Under the c...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 0.76 กม.
      MRT 1.17 กม.
      ARL 4.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ High Rise
      ชั้น 64
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนเซส แอท เดอะ เซนต์ รีจิส, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      เดอะ เรสซิเดนเซส แอท เดอะ เซนต์ รีจิส
      ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿450,000/เดือน (฿1,020/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนเซส แอท เดอะ เซนต์ รีจิส
      THE RESIDENCES AT THE ST. REGIS ( เดอะ เรสซิเดนเซส แอท เดอะ เซนต์ รีจิส) คอนโดมิเนียมไฮเอนด์สุดหรูที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยและการใช้ชีวิตในเมืองใจกลางเมืองอย่างเหนือชั้นในทุกองค์ประกอบการอยู่อาศัย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 0.07 กม.
      MRT 1.48 กม.
      ARL 1.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
      มาลัยวนา
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สาคู, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
      ฿450,000/เดือน (฿749/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา
      Malaiwana วิลล่า สไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล บ้านพักตากอากาศสุดหรู ใกล้หาดในทอน และสนามบินภูเก็ต เพียง 7.5 กิโลเมตร บนทำเลที่ตั้งอันเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยทัศนียภาพที่สวยงามของท้องฟ้า และทะเล ฝั่งตะวันตกของเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์
      บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿500,000/เดือน (฿1,610/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์
      ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ (The Esse at Singha Complex), นิยามใหม่ของการใช้ชีวิตที่หรูหราอย่างเหนือระดับ ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียมที่ตั้งอยู่ในสิงห์ คอมเพล็กซ์ มิกซ์ยูส ภายในประกอบด้วยพื้นที่สำนักงานเก...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 310 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      MRT 0.06 กม.
      ARL 0.79 กม.
      BTS 1.45 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 4
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿500,000/เดือน (฿1,660/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      MRT 0.06 กม.
      ARL 0.79 กม.
      BTS 1.45 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวโล่งๆ
      ติดสถานี BTS/MRT
      ดาดฟ้า
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาราสิริ กรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      นาราสิริ กรุงเทพกรีฑา
      หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿590,000/เดือน (฿1,060/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาราสิริ กรุงเทพกรีฑา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 554 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นาราสิริ กรุงเทพกรีฑา บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 554 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      MRT 1.93 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      ชั้น 2
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
      ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿700,000/เดือน (฿2,060/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 339 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 339 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 1.07 กม.
      MRT 1.26 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 32
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โฟร์ ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสสิเด้นซ์, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      โฟร์ ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสสิเด้นซ์
      ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿800,000/เดือน (฿2,050/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โฟร์ ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสสิเด้นซ์
      Four Seasons Private Residences คอนโดสุดหรูระดับ Luxury ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา ช่วยยกระดับที่พักอาศัยริมแม่น้ำสู่มาตรฐานใหม่ พัฒนาโดยบริษัท Country Group Development ด้วยการออกแบบตัวอาคารให้เป็นรูปทรง...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 390 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 1.16 กม.
      MRT 3.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      Office
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 100 จาก 100 ยูนิต
      1. ไทย

      ดูเพนท์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของไทย

      กรุงเทพมหานคร
      กรุงเทพมหานคร
      มี 88 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿799K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ภูเก็ต
      ภูเก็ต
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K - ฿449K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ชลบุรี
      ชลบุรี
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿120K - ฿350K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ประจวบคีรีขันธ์
      ประจวบคีรีขันธ์
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿69.9K - ฿165K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สมุทรปราการ
      สมุทรปราการ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿180K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
      คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
      ฿59,793 ราคาเริ่มต้น
      12 รีวิว
      2
      อนิล สาทร 12
      ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
      ฿37,869 ราคาเริ่มต้น
      10 รีวิว
      3
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี