• เชียงใหม่

      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน พัทยา

      (มี เพนท์เฮ้าส์ 5)

      เปิดแผนที่
      เมืองพัทยา
      มีเพนท์เฮ้าส์ 5
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น, เมืองพัทยา, พัทยา
      รอยัลคลิฟการ์เด้น
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿75,000/เดือน (฿282/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
      เปลี่ยนบรรยากาศการอยู่อาศัยท่ามกลางความเร่งรีบ และวุ่นวายของสังคมเมือง มาสัมผัสความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวได้ที่ Royal Cliff Garden คอนโดมิเนียม High-Rise สถาปัตยกรรมที่มีความโดดเด่นด้วยการออกแบบที่ทัน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 266 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 2.8 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ, เมืองพัทยา, พัทยา
      นอร์ดิก เทอร์เรซ
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿75,000/เดือน (฿174/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 430 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2542&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 430 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สถานะการเช่า: 23 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน, เมืองพัทยา, พัทยา
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿120,000/เดือน (฿952/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      Copacabana Beach Jomtien (โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน) คอนโดมิเนียม High Rise สุดหรูที่ได้รับการออกแบบภายใต้คอนเซปต์ "Where The Beach Life Never Ends" ที่คุณจะได้สัมผัสบรรยากาศของหาดจอมเทียนที่อยู่ห่างจา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 126 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.28 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 45
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2, เมืองพัทยา, พัทยา
      สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿180,000/เดือน ฿290,000 /เดือน (฿900/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา
      สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿299,000/เดือน (฿977/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
      Amari Residences Pattaya (อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา)ผ่อนคลายจิตใจ กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Residence ที่ "อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา" คอนโดมิเนียมให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 306 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 32
      Gap Loan
      สถานะการเช่า: 27 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา

      ดูเพนท์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของพัทยา

      เมืองพัทยา
      เมืองพัทยา
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿75K - ฿299K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการเพนท์เฮ้าส์ในพัทยา

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      จอมเทียน บีช คอนโด
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿6,998 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿5,998 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      สยามโอเชี่ยน วิว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿44,985 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿19,993 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 513 โครงการ สำหรับเพนท์เฮ้าส์ในพัทยา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน พัทยา

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในพัทยา

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน พัทยา

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน พัทยา อยู่ที่ ฿59,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน พัทยา อยู่ที่ ฿59,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พัทยา อยู่ที่ ฿651 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พัทยา อยู่ที่ ฿651 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน พัทยา ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน พัทยา

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน พัทยา ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 2 ยูนิต) ฿11,000 1 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 8 ยูนิต) ฿23,000 2 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 3 ยูนิต) ฿53,000 3 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 5 ยูนิต) ฿150,000 4 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 3 ยูนิต) ฿117,000

      ภาพรวมของ เพนท์เฮ้าส์ ใน พัทยา

      พัทยา เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 546 ตร.กม. และมีแค่ 8 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน พัทยา ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 27,521 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 12,985 คน และผู้หญิง จำนวน 14,536 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 50 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ เพนท์เฮ้าส์ ใน พัทยา ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿81,500 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาเพนท์เฮ้าส์ให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดเพนท์เฮ้าส์ที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿129,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากเพนท์เฮ้าส์นี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากเพนท์เฮ้าส์ ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 24 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ เพนท์เฮ้าส์ ใน พัทยา

      ใน พัทยา มีเพนท์เฮ้าส์ให้เช่า กว่า 24 ยูนิต ซึ่งโดยส่วนใหญ่จะเป็นโครงการเพนท์เฮ้าส์ แบบ High Rise ซึ่งเฉลี่ยจะมีความสูงที่ 13 ชั้น โดย 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยม ในการค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U1837636 - Seven Seas Condo Jomtien ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 37 ตรม. ค่าเช่า ฿9,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1896256 - Paradise Park ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. ค่าเช่า ฿7,000 ต่อเดือน