• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ โรงพยาบาลยันฮี, บางอ้อ

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 10)

      เปิดแผนที่
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      มีอพาร์ทเม้นท์ 6
      ลอฟท์ ริเวอร์ เรสซิเดนซ์
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      พระราม 6 แมนชั่น
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      เดอะ ทรี ริโอ บาง-อ้อ
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรี ริโอ บาง-อ้อ, บางอ้อ
      เดอะ ทรี ริโอ บาง-อ้อ
      บางอ้อ
      ฿10,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรี ริโอ บาง-อ้อ
      สัมผัสที่สุดของการอยู่อาศัยริมแม่น้ำเจ้าพระยาได้ที่ The Tree Rio Bang-Aor โครงการคอนโดมิเนียมที่จะเปิดมุมมองใหม่ในการใช้ชีวิตในเมืองกรุง ด้วยการรูปแบบห้องพักที่ได้รับการออกแบบมาอย่างประณีตและตกแต่งด้ว...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 1.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว, บางพลัด
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      บางพลัด
      ฿15,000/เดือน (฿576/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      เพราะเมืองไม่เคยหยุดนิ่ง ทุกจังหวะชีวิตของคนเมืองจึงเต็มไปด้วยสีสันตลอดเวลา ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว (Ideo Charan 70 - Riverview) ขยายโหมดการใช้ชีวิตตามจังหวะสังคมเมืองในรูปแบบของคุณ ภายใต้แนวคิด...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 26 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศอพาร์ทเม้นท์ให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล โรงพยาบาลยันฮี, บางอ้อ
    • อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว, บางพลัด
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      บางพลัด
      ฿12,000/เดือน (฿442/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 27.08 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      มินิมอลลิสต์
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      บางพลัด
      ฿12,000/เดือน (฿443/ตรม.)
      Stylish Urban Living in Bang Phlat Welcome to this exquisite 1-bedroom condo located in the prestigious Ideo Charan 70-Riverview project, nestled in the vibrant Bang Phlat district of Bangkok. Situate...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 27 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 25
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ติดสถานี BTS/MRT
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      บางพลัด
      ฿20,000/เดือน (฿554/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 36 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 35
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พระราม 6 แมนชั่น, บางอ้อ
      พระราม 6 แมนชั่น
      บางอ้อ
      ฿5,500/เดือน (฿171/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พระราม 6 แมนชั่น
      ให้เช่าคอนโดเจ้าของให้เช่าเอง ซอยจรัญสนิทวงศ์ 96/1 ถนนจรัญสนิทวงศ์ โครงการพระรามหกแมนชั่น (Rama VI Mansion) ชั้น 6 ตึก A พื้นที่ใช้สอยขนาด 32 ตารางเมตร สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ราคาให้เช่า 5,500.00 บาท หน้าต...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 32 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 1.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2535
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2, บางอ้อ
      ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
      บางอ้อ
      ฿9,000/เดือน (฿299/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
      Chateau In Town Charansanitwong 96/2 (ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2)สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการใช้ชีวิตที่ลงตัวได้ที่ Chateau In Town Charansanitwong 96/2 (ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2) โครงการคอ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 2.13 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      บางพลัด
      ฿12,000/เดือน (฿452/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 26.50 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ภาพมุมกว้าง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      บางพลัด
      ฿13,000/เดือน (฿499/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 26 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ยิมส่วนตัว
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ลอฟท์ ริเวอร์ เรสซิเดนซ์, บางอ้อ
      ลอฟท์ ริเวอร์ เรสซิเดนซ์
      บางอ้อ
      ฿6,000/เดือน (฿206/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ลอฟท์ ริเวอร์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลอฟท์ ริเวอร์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ บางอ้อ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 255...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 29 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 1.77 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวเมือง
      ครัว
      ห้องนอน
      ห้องน้ำ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางพลัด
      4. บางอ้อ
      5. โรงพยาบาลยันฮี

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของโรงพยาบาลยันฮี

      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลอฟท์ ริเวอร์ เรสซิเดนซ์
      ลอฟท์ ริเวอร์ เรสซิเดนซ์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.99K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พระราม 6 แมนชั่น
      พระราม 6 แมนชั่น
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.49K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ทรี ริโอ บาง-อ้อ
      เดอะ ทรี ริโอ บาง-อ้อ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
      ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.98K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในโรงพยาบาลยันฮี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในโรงพยาบาลยันฮี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง